Ask Sáng đi học, chiều tối đi làm thêm, dành dụm tiền cho MMO

Status
Not open for further replies.

DannyP

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Tôi năm nay 20 tuổi! Sinh ra ở Vn trong một gia đình không khá giả cho lắm, tuy là gia đình đông con nhưng may thay tôi là con út, ba mẹ bán đồ ăn sáng dành dụm tiền cho tôi ăn học, dốc hết tiền bạc bão lãnh cho tôi đi du học tại Mĩ! Để cố gắng đổi đời giúp đỡ ba mẹ và anh chị ! Tôi dường như qua Mĩ được 4 tháng, nhưng tôi phải đương đầu với khó khăn, không khác gì sinh viên ở Vn... Sáng đi học, chiều tối đi làm thêm để kiếm tiền nuôi bản thân tôi. Tiền ăn ,tiền uống, tiền nhà, tiền học phí, ba mẹ cung cấp hằng tháng cho tôi, ổng bã chắc không đủ tiền để lo cho tôi đâu, tiền đó cũng do anh chị tôi cung cấp nữa....tôi cũng cố gắng lắm, không có giờ nghĩ ngơi chỉ được ngày chủ nhật đi Church and exercise! Bưng phở $8/ hour cộng thêm tiền típ thì được tầm 10$! Tiền này ba mẹ nói là dành dụm để ensure cho con khi gặp khó khăn! Thế mà...nông nổi thay! Các bạn biết đó tuổi trẻ cộng thêm sức quyến rũ, có tài ăn nói nên mình cũng phải nuôi thêm cô bạn gái nữa... trai tài gái sắc mà....

Tiền ăn thì thiếu, shopping cho nàng cũng khổ.... Giờ mới biết được trang MMO này mình mong ai đó có chút kinh nghiệm giúp đỡ và chỉ dẫn mình đi con đường đúng đắn khi con chút gia tài cuối cùng..... Là cái laptop với vài trăm đồng! ....

thật sự mình ăn không dám ăn, mặc không dám mặc ! Hãy dạy mình cách kiếm tiền MMO nha các bạn.... sau này mình thành công sẽ không quên các bạn đâu Danny....

Lien lac voi minh tai day nha...............https://www.facebook.com/dannyphams

Last edited by a moderator:
làm bên nước ngoài $10/h mà còn kêu ít nữa thì,
ptc,captcha,off.v..vv... cũng không đủ nuôi bạn gái cậu :binhsua15:

bạn gái bác đó hả....theo mấy pro inve đi

Làm MMO cũng không được 10$/h đâu :)

Chắc làm captcha không đủ bao bạn gái đi shopping đâu :)

đang định kiếm anh nào có nhiều tiền bán con vợ đi cho khuất mắt.....hết tiền tiêu người yêu ta cũng bán....bán 500 để lấy cái tiền tiêu....

Tiền nhiều thế kia mà mmo làm gì ?

Lâu lâu mới được quăng boom 1 phát thế mà mấy chú cũng bắt được hay thật......bái phục..............kiểu này đưa hình em khác thôi

Lâu lâu mới được quăng boom 1 phát thế mà mấy chú cũng bắt được hay thật......bái phục..............kiểu này đưa hình em khác thôi
rảnh vãi!!!!!!!!!! cmm!:binhsua07:

này anh khoailang, khi anh làm việc mệt mỏi, thì phải xã stress chứ đúng không, em đang giúp anh đó

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,983
173,044
Latest member
lmad

Most viewed of week

Most discussed of week