Sàn Marketiva -bonus 5$ until 31-10-2012

Status
Not open for further replies.
nó không cho dăng ký
lỗi thê nay nè làm mãi ko dc
Các dữ liệu bạn vừa gửi không hợp lệ. Các lỗi sau đây đã được tìm thấy: ● "Username" phải bắt đầu với một lá thư smallcase, cũng có thể chứa chữ số, dấu chấm và dấu gạch dưới, và phải được từ 3 đến 32 ký tự. Xin vui lòng sửa lỗi này và nhấn vào nút dưới đây để thử lại.

chả biết điền "Username ntn nữa

nó không cho dăng ký
Các dữ liệu bạn vừa gửi không hợp lệ. Các lỗi sau đây đã được tìm thấy: ● "Username" phải bắt đầu với một lá thư smallcase, cũng có thể chứa chữ số, dấu chấm và dấu gạch dưới, và phải được từ 3 đến 32 ký tự. Xin vui lòng sửa lỗi này và nhấn vào nút dưới đây để thử lại.

chào bạn có lẽ bạn đăng ký username trùng sao đó, pass đăng ký phải có kèm theo số
ví du : conmeo123
Thân

25/10/2011
nupa9z1afs, ntuuh03m2q, 1xapoml1p6, tjnxhscvpx, b0aifk2mwo, ee8nw7wocw,
mtt5cj6haf, jocrdiflka, 8dbcjxvd6f, 59nkzc6dpq, enixxqq1om, d3y7j0iofu,
neuab2wq5a, yzn99x0pax, ntcrk4e97q, lfcwjhywsd, 3r88uy4ffi, inulxylrf8,
8jr9ex82yi, 1u8qewtmhc

cập nhật coupon 16/11/2011
TPYX8JZ87F, 81SE7P0JQ1, OKQP0YD7QK, I1RJ9BDCC6, VSED1SML7H, M2W5WKLH3V,
P63XT4XLME, VL67WUEKIO, QNSB8UIA79, 3NFS1TP1KN, Q161EK56WV, HYM4JPBSI2,
TZD87CDMIG, TL4MI8YUSF, 7RZD7J6XXJ, Z54VNFB7RC, UYWSS0XMDP, HZKWQEBR38,
MOXRI68VZF, TLUOYR02YD

nó không cho dăng ký

Username phải bắt đầu bằng 1 kí tự không hoa. :D

Rút gọn nhé Forex= Ngoại hối( tỉ giá giữa các đồng ngoại tệ mạnh trên thế giới) là 1 dạng của chứng khoán. Nhưng khi chơi chứng khoán thì mua cổ phiếu vào giá lên mình sẽ có lời
Còn Forex thì chạy theo cả 2 chiều , tức là khi giá lên hoặc xuống thì bạn đều có thể kiếm lời bằng việc đặt các lệnh buy or sell cho phù hợp với giá thị trường và hướng biến động.
Nếu muốn tìm hiểu kỹ hơn thì bạn phải đọc các tài liệu, dù có ai hướng dẫn cũng chỉ là nói sơ qua, chủ yếu là phải do chính bạn<=> phải đọc :D

CMND ở địa chỉ cũ bây giờ mình ở địa chỉ mới.Nhưng lúc đăng kí mình ghi địa chỉ mới thì làm thế nào để xác thực.

---------- Post added at 09:57 AM ---------- Previous post was at 09:49 AM ----------

Hóa đơn điện,nước không phải tên mình có được không vậy?

Hóa đơn điện,nước không phải tên mình có được không vậy?

Làm sao được bạn ^^

Bạn chỉ cần ra ngân hàng gửi tiền vào tài khoản, ghi trên cái phiếu gửi tiền tên của bạn + địa chỉ => xong ve chụp ảnh up lên là ok.
Hoặc lấy cái thẻ ATM có tên bạn rút tiền lấy cái hóa đơn rút tiền cũng OK.

cái trade thử để biết thôi, ko có gì cả ,mất hết cũng ko sao :D, tiền free thì phải giao dịch lên 7$ mới rút về dc :D

Giao dịch lên 7$ là sao, khi balance mình lên 7$ hả. Nếu vị em dep vô thêm 2$ để rút về 5$??

Làm sao được bạn ^^

Bạn chỉ cần ra ngân hàng gửi tiền vào tài khoản, ghi trên cái phiếu gửi tiền tên của bạn + địa chỉ => xong ve chụp ảnh up lên là ok.
Hoặc lấy cái thẻ ATM có tên bạn rút tiền lấy cái hóa đơn rút tiền cũng OK.
Vậy là cần CMND và hóa đơn rút tiền hả bạn. Mình đang gặp khó khăn cái vụ verify này quá

Vậy thì phải đi gửi tiền rồi vì cái hóa đơn rút atm không có địa chỉ giống cmnd của mình r >"<

---------- Post added at 10:51 PM ---------- Previous post was at 10:50 PM ----------

Mà bác Quang và ae chơi Mảketiva vào đây thảo luận đi :)

Hồi trước thì xác thực bằng ảnh vào mặt trước CMT là OK. Bây giờ nó ra quy định mới phải thêm hóa đơn xác thực nơi ở nữa. MỆt ghê

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week