Sàn Marketiva -bonus 5$ until 31-10-2012

Status
Not open for further replies.
Đã xác thực được rồi nhé mod :) Hy vọng mod sớm thoát khỏi đóng băng để reback cho anh em thêm vui :)

---------- Post added at 09:39 PM ---------- Previous post was at 09:38 PM ----------

Đã xác thực được rồi nhé mod :) Hy vọng mod sớm thoát khỏi đóng băng để reback cho anh em thêm vui :)
thx cậu chắc cỡ tháng 4 cậu à :) về vn tớ đi sao kê luôn :)
Các pro cho hỏi , sao lúc đăng kí không thấy nó yêu cầu cái ảnh scan cmnd vậy ? Mới bắt đầu nghiên cứu cái này , xin chỉ bảo thêm :d
cậu phải vào link confirm mình có để ơ trang một đọc rõ nhé đừng bỏ sót

bây giờ mới 16 tuổi, dùng paint edit cái cmnd thành trên 18 tuổi, mỗi tội là k có bill...làm thế nào đây bác :(

bạn ơi cho hỏi làm thế nào để biết acc đã xác nhận, mình trade được 7$ rút lần đầu thì trừ fee còn bao nhiêu, thank bạn!

Tại sao tiền Bonus ko chơi được vậy? bác chủ thớt lên thì trả lời giúp em nhé.

bây giờ mới 16 tuổi, dùng paint edit cái cmnd thành trên 18 tuổi, mỗi tội là k có bill...làm thế nào đây bác :(

Chiền từ từ , 2 năm sau thì rút tiền nhé. ke ke

---------- Post added at 08:17 PM ---------- Previous post was at 08:17 PM ----------

các bác cho em hỏi em còn 6 tháng nữa là tới 18 tuổi,vậy giờ chơi forex ở trang này đc ko nhỉ ;))
Chơi đi, 6 tháng sau rút
//

mới. Tập chơi. Mình dùng cái Z3IJKIUG4Q rồi nhé :D :binhsua72:

mình chơi forex trên mảketiva cũng gần tháng, rất thích nhưng toàn thua, có bác nào có bí quyết nào cho mem mới ko cho xin với, tài liệu nào dễ hiểu ấy. Đọc 1 số bài trên mạng mà chẳng hiểu.?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,901
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week

Most discussed of week