Sàn Marketiva -bonus 5$ until 31-10-2012

Status
Not open for further replies.
Bác nhatquangnguyen hay bạn nào vô giúp em xác thực tài khoản cái, đã thử xác thực 2 lần nhưng đều thất bại hic hic

Veri Scan cmnd ha ........

Veri Scan cmnd ha ........
CMND + 1 cai bill có ghi địa chỉ trên đó. Cách tốt nhất, ra ngân hàng gừi tiền vào tài khoản ghi rõ địa chỉ người gửi, đè mạnh tay vào, xong về scan cái đó lên là ok :D

CMND + 1 cai bill có ghi địa chỉ trên đó. Cách tốt nhất, ra ngân hàng gừi tiền vào tài khoản ghi rõ địa chỉ người gửi, đè mạnh tay vào, xong về scan cái đó lên là ok :D
Gửi tiền rồi đây, đè mạnh tay rồi, chiều đi scan xem thử xem có xác thực được k, hôm trước cầm mỗi cmnd đi scan, hic, vụ này với mình sao rắc rối ghê.
Bác traupro cho xin yahoo thỉnh thoảng xin ý kiến cái, em mới tham gia forex

Gửi tiền rồi đây, đè mạnh tay rồi, chiều đi scan xem thử xem có xác thực được k, hôm trước cầm mỗi cmnd đi scan, hic, vụ này với mình sao rắc rối ghê.
Bác traupro cho xin yahoo thỉnh thoảng xin ý kiến cái, em mới tham gia forex
mình dùng đt để chụp ảnh cũng verify đc mà đâu cần scan :D

mình dùng đt để chụp ảnh cũng verify đc mà đâu cần scan :D
Điện thoại đểu, có 1.2MP nè :D sao chụp nổi, hôm trước chụp thử upload xác nhận nó gửi trả thư về sau chưa đầy 1 phút :))
Giờ cứ đi scan, hic, mỗi lần 5k liền, xót hết cả ruột :))

Có một số mã coupons cho anh em đăng kí để được hưởng 5$ bonus với sàn này. Mọi người cũng nên thử tham gia xem sao nhé! Khá thú vị :)

7MZX23T5XR, RLA4A3RPPH, DJIPMODEVS, 83ENA6EV6B, IDNH2L23B5, QK5VQCGL72,
Z3IJKIUG4Q, 7XSMSA5ZOS, VBAV68IS5W, 9DJYO81IIS, BHGUXMS5X8, 8UGSASG0QX,
XADCTAV5X4, ZAFN0MDE57, HKHY5TLA7X, EG4DDKOERL, CNSKPF8KMU, 4NKYSFQOIH,
OF247CYEW6, XT2X6A04W9

Các bạn đăng kí theo link này nhé!
http://www.marketiva.com/?gid=46524

Có một số mã coupons cho anh em đăng kí để được hưởng 5$ bonus với sàn này. Mọi người cũng nên thử tham gia xem sao nhé! Khá thú vị :)

7MZX23T5XR, RLA4A3RPPH, DJIPMODEVS, 83ENA6EV6B, IDNH2L23B5, QK5VQCGL72,
Z3IJKIUG4Q, 7XSMSA5ZOS, VBAV68IS5W, 9DJYO81IIS, BHGUXMS5X8, 8UGSASG0QX,
XADCTAV5X4, ZAFN0MDE57, HKHY5TLA7X, EG4DDKOERL, CNSKPF8KMU, 4NKYSFQOIH,
OF247CYEW6, XT2X6A04W9

Các bạn đăng kí theo link này nhé!
http://www.marketiva.com/?gid=46524
very dc chưa cậu ^^, post coupon thoải mái mình hay cậu cũng vậy thôi ^^

very dc chưa cậu ^^, post coupon thoải mái mình hay cậu cũng vậy thôi ^^
Chưa very được bác à, có vài cái có giấy của ngân hàng nhưng là viết tay k biết có được k, để hôm này ra ngân hàng thử xin sao kê tk xem sao. Mình đổ vô đây cũng đã gần 50$ rồi.
Mod nhatquangnguyen hôm qua có kiếm được lúc FED k tăng tỉ lệ dự trữ bắt buộc đến hết 2014 lúc 12h30 đêm qua k? :D

Trang nào láo quá,mấy tháng trước đã xác thực rút tiền thoải mái giờ nó bắt xác thực lại,đã chụp cmnd và hóa đơn điện thoại gửi nó nhưng vẫn không được
Họ tên trên giấy tờ mình là Vu Hai Nam cỏn trên Marketiva là

Đây có phải là nguyên nhân nó không chấp nhận?! pro nào cho ý kiến với

---------- Post added at 09:21 AM ---------- Previous post was at 09:16 AM ----------

Up ......................

Trang nào láo quá,mấy tháng trước đã xác thực rút tiền thoải mái giờ nó bắt xác thực lại,đã chụp cmnd và hóa đơn điện thoại gửi nó nhưng vẫn không được
Họ tên trên giấy tờ mình là Vu Hai Nam cỏn trên Marketiva là

Đây có phải là nguyên nhân nó không chấp nhận?! pro nào cho ý kiến với

---------- Post added at 09:21 AM ---------- Previous post was at 09:16 AM ----------

Up ......................
Bạn thử support nó xem sao, cái này mình chưa xác thực nên cũng k rõ, cũng thử 4 lần rồi nhưng đều k được, hic.Chắc bạn lâu k tham gia nên nó mới yêu cầu lại đó mà :D

thật ra do nhiều người clone quá nên nó đưa ra rule mới, mình giờ acc ko rút được bị đóng băng vì nó yêu cầu bill bank, mà mình đang ở thái lan phải về vn mới có thể ... được hic
@kolo mấy hôm nay mình bận ôn thi midterm nên ko đụng lệnh nào cả :D

thật ra do nhiều người clone quá nên nó đưa ra rule mới, mình giờ acc ko rút được bị đóng băng vì nó yêu cầu bill bank, mà mình đang ở thái lan phải về vn mới có thể ... được hic
Đã xác thực được rồi nhé mod :) Hy vọng mod sớm thoát khỏi đóng băng để reback cho anh em thêm vui :)

---------- Post added at 09:39 PM ---------- Previous post was at 09:38 PM ----------

Đã xác thực được rồi nhé mod :) Hy vọng mod sớm thoát khỏi đóng băng để reback cho anh em thêm vui :)

Lay giay nop tien khi gui vo ATM cung duoc, ban ghi manh tay va co dong dau cu Ngan hang la ok. Sorry mod vi nhan qua di dong

Các pro cho hỏi , sao lúc đăng kí không thấy nó yêu cầu cái ảnh scan cmnd vậy ? Mới bắt đầu nghiên cứu cái này , xin chỉ bảo thêm :d

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,898
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week

Most discussed of week