Report Sai còn cố cãi - Killer8x - yahoo: sad_t_t_sad

Status
Not open for further replies.

tranhoan99

Banned
Reactions
48
MR
0.000
bạn này sai còn cố cãi! Con ch ó mình đánh nó nghe lời thì mình còn vuốt ve được, chứ mà cắn lại thì mình cho vào nồi luôn!

KHUYÊN CÁC BẠN KHÔNG MUA CODE CỦA BẠN NÀY! NÊN LẬP TOPIC RA TRƯỚC XEM AI CÓ KO THÌ SELL CHO HOẶC SẼ CÓ NGƯỜI SHARE CODE(KO ĐƯỢC TỐT LẮM NHƯNG CŨNG TẠM)

- THẰNG NÀY MUA XONG NÓ COI NHƯ VỨT KHÁCH HÀNG ĐI LUÔN!( VỨT CODE, HỖ TRỢ KIỂU BỐ LÁO)
- PHẢI NÓI LÀ RẤT KHẮM!
CUỐI CÙNG MONG MOD XÓA BỎ CÁI CHỮ TRAIL MOD CỦA BẠN NÀY ĐI VÌ KHÔNG XỨNG VỚI NHỮNG GÌ MÌNH THÂY VÀ ĐÃ TỪNG DIỄN RA!
CẢM ƠN MOD!

Killer8x said:
Cuối cùng cũng có người đứng ra chịu giải quyết và mời mình vào!

Đầu tiên mình gửi lời xin lỗi tới mọi người vì đã chờ đợi mình hơi lâu.

Lý do mà mình không vào đối chất là do:

1. Topic không Proof chứng minh, những Topic như thế này ai cũng có thể mở được vì thế không bằng không chứng + thêm mình là người trong BQT phải làm việc theo đúng quy tắc không thì hậu quả thì mọi người cũng biết rồi đó, đó là các phần tử phản động sẽ nhảy vào và kết quả thì ai cũng biết chắc chắn 1 vụ um sùm lớn sẽ diễn ra!

2. Theo Rules của Forum thì phải có đầy đủ Proof + người xử lý sự việc mời bảo đối chứng thì 2 bên mới vào để giải quyết, còn không có người giải quyết 2 bên vào thì cũng chỉ Comment tới lui và không có kết quả gì!

Chốt lại mình không Scam của ai, nếu có bằng chứng Scam thì mời bạn chủ Theard đưa bằng chứng lên đây mình sẽ vào đối chứng!

Cảm ơn các bạn đã quan tâm!

thằng ó(tiếng hú nên ai nghĩ thế nào là thế, chứ mình ko có ý gi: )) ) killer8x kia!
+ mua $55 cái code, chỉ để trên host mà host nó bị die nên mất luôn. Pm nó kêu ko lưu! Mình post bài:
http://mmo4me.com/threads/spgeek-mua-nhung-bi-mat-code-help-me.176903/
thì nó bảo là làm mất uy tín, kiểu như trách mình. Chat chit kêu la.... ko có tật thì mày sợ cái gì mà mày kêu người ta xỉa xói mày! Mày đọc kỹ topic xem tao có ác ý với mày ko?
lấy code được rùi bảo mày config hộ thì thái độ của mày thế ag?
mày còn già mồm cái gì?

Last edited:
bạn reporf thì u proof lên đi bên kia mod đã nhắc r mà

Upvote 0
bạn này sai còn cố cãi! Con ch ó mình đánh nó nghe lời thì mình còn vuốt ve được, chứ mà cắn lại thì mình cho vào nồi luôn!

Killer8x said:
Cuối cùng cũng có người đứng ra chịu giải quyết và mời mình vào!

Đầu tiên mình gửi lời xin lỗi tới mọi người vì đã chờ đợi mình hơi lâu.

Lý do mà mình không vào đối chất là do:

1. Topic không Proof chứng minh, những Topic như thế này ai cũng có thể mở được vì thế không bằng không chứng + thêm mình là người trong BQT phải làm việc theo đúng quy tắc không thì hậu quả thì mọi người cũng biết rồi đó, đó là các phần tử phản động sẽ nhảy vào và kết quả thì ai cũng biết chắc chắn 1 vụ um sùm lớn sẽ diễn ra!

2. Theo Rules của Forum thì phải có đầy đủ Proof + người xử lý sự việc mời bảo đối chứng thì 2 bên mới vào để giải quyết, còn không có người giải quyết 2 bên vào thì cũng chỉ Comment tới lui và không có kết quả gì!

Chốt lại mình không Scam của ai, nếu có bằng chứng Scam thì mời bạn chủ Theard đưa bằng chứng lên đây mình sẽ vào đối chứng!

Cảm ơn các bạn đã quan tâm!

thằng ó(tiếng hú nên ai nghĩ thế nào là thế, chứ mình ko có ý gi: )) ) killer8x kia!
+ mua $55 cái code, chỉ để trên host mà host nó bị die nên mất luôn. Pm nó kêu ko lưu! Mình post bài:
http://mmo4me.com/threads/spgeek-mua-nhung-bi-mat-code-help-me.176903/
thì nó bảo là làm mất uy tín, kiểu như trách mình. Chat chit kêu la.... ko có tật thì mày sợ cái gì mà mày kêu người ta xỉa xói mày! Mày đọc kỹ topic xem tao có ác ý với mày ko?
lấy code được rùi bảo mày config hộ thì thái độ của mày thế ag?
mày còn già mồm cái gì?
Úp Proof lên cho MOD vào giải quyết cậu ơi!

Upvote 0
bình tĩnh bạn thread có bức xúc thế nào cũng nên ' giới hạn " ở lối xưng " mày - tao " thôi, chưa j đã ch'o này nọ mắc công topic delete ko ai giải quyết

Nhìn sơ trong vụ này thì có vẻ seller hơi vô trách nhiệm!

p/s: nói nhiều quá mà ko có 1 cái proof cho sinh động

Upvote 0
bình tĩnh bạn thread có bức xúc thế nào cũng nên ' giới hạn " ở lối xưng " mày - tao " thôi, chưa j đã ch'o này nọ mắc công topic delete ko ai giải quyết

Nhìn sơ trong vụ này thì có vẻ seller hơi vô trách nhiệm!

p/s: nói nhiều quá mà ko có 1 cái proof cho sinh động
cảm ơn bạn nha! Mình có nói bạn đấy đâu! học được ít vốn từ thì nói về con ch ó tẹo thôi:)

Upvote 0
Code cùi bắp của nó mà cũng đi mua , qua đây mình sell cho 25$ /1 bộ đảm bảo code nó có chức năng gì bên mình cũng có nhé :rolleyes:
nó xin lên làm mod để tiện đường cho kinh doanh chứ nói thật chả đóng góp gì đc cho cái 4rum cả :rolleyes:

Upvote 0
Code cùi bắp của nó mà cũng đi mua , qua đây mình sell cho 25$ /1 bộ đảm bảo code nó có chức năng gì bên mình cũng có nhé :rolleyes:
nó xin lên làm mod để tiện đường cho kinh doanh chứ nói thật chả đóng góp gì đc cho cái 4rum cả :rolleyes:
ngày trước mình mua thì biết đâu hả cậu, kể cậu đấy hỗ trợ nhiệt tình còn được đằng này sell cho người ta coi như xong luôn! chán! làm ăn kiểu chộp giật!

Upvote 0
Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,754
172,817
Latest member
nhacaiu88mx