Matrix S-coin - Coinspace.biz

Status
Not open for further replies.
đang hỏi vấn đề là nếu gom 3 tháng lại đc 900 coin vậy có đc quyền sell hết ko hay chỉ sell đc 1 phần :oops:
Cái này cậu gom đc thì bán liền vào ngày 14,28 chứ để chi 3 tháng cậu. nếu tích trữ đầu cơ thì lên sàn quốc tế tháng mời này.

ah` còn câu này nữa "tổng số coin + thời gian khai thác" :oops:
nay lục lại mới nhìn thấy cậu hỏi. tổng coin là 200 triệu.
Thời gian khi nào đủ 50000 member khai thác thì giá coin lên 1e và lên sàn quốc tế. vậy là trong thánh 10 tới nên công tác chuẩn bị đang náo nhiệt.

đúng rồi câu.

Giá coin hiện tại là 0.79. còn 300e là mua gói để đào coin cậu. khi mua có sẵn 30 coin và mỗi ngày 2.4 coi. đào một năm. chơi nữa thì kích lại. mình ăn là ở chổ đào đc coin và giá coin ngày càng tăng. như vài tháng trước giá 0.5 lên 0.66. lên lên đến 0.79.
Quan trọng là khi lênn sàn gía sẽ tăng đột biến
e hơi ngu chỗ này bác :D
2.4 coin x 30 ngày = 72 coin + 30 coin có sẵn là 102 coin. Giá 1 coin 0.79 vậy 102 coin chỉ đc 80.58e, 1 tháng sao hoàn vốn đc vậy bác, thắc mắc nên e hỏi

e hơi ngu chỗ này bác :D
2.4 coin x 30 ngày = 72 coin + 30 coin có sẵn là 102 coin. Giá 1 coin 0.79 vậy 102 coin chỉ đc 80.58e, 1 tháng sao hoàn vốn đc vậy bác, thắc mắc nên e hỏi
Nếu tính theo con số đã dự tính trong bảng tính sẵn thì một năm lời 3 đến 4 lần vốn đầu tư. Nhưng coin mỗi ngày tăng giá. Nhất là chuẩn bị lên àn nên tăng đột biến thì ko thể tính theo kiểu bình thường, nên tốt nhất nếu ít thì chơi theo dạng đầu cơ tích trữ là lời. có của hồi môn. còn chơi nhiều thì đi tìm thị trường , theo nhóm để ăn hoa hồng thì mau hơn nữa.

Nếu tính theo con số đã dự tính trong bảng tính sẵn thì một năm lời 3 đến 4 lần vốn đầu tư. Nhưng coin mỗi ngày tăng giá. Nhất là chuẩn bị lên àn nên tăng đột biến thì ko thể tính theo kiểu bình thường, nên tốt nhất nếu ít thì chơi theo dạng đầu cơ tích trữ là lời. có của hồi môn. còn chơi nhiều thì đi tìm thị trường , theo nhóm để ăn hoa hồng thì mau hơn nữa.
tks bác

tks bác
Cậu tìm hiểu kỹ đỉ rồi theo hệ thống mình luôn. Mình sẽ add ref cho. cứ người này đăng ký cho người kia dần xuống theo kiểu mẫu hệ vậy.

eWallet Information <== cái này để trống ah?

Commission Payment Methods <== chọn cái gì nhĩ?

Qua bước 2 thanh toán chọn là 0 trước hay là chọn luôn gói đầu tư nhĩ???

Qua bước 2 thanh toán chọn là 0 trước hay là chọn luôn gói đầu tư nhĩ???
Cậu ko theo hệ thống nào à. đk dưới link nó ko vào hệ thống mình nhé.
Muốn vào heej thống mình để a e cùng có lợi thì inbox thông tin nhé
Cậu vào xem các gói, mua thử rồi để đó, hay xoá cũng đc. vì chưa dep tiền vào balance mà. cứ thao tác thoải mái

Khi đăng ký cho downline tới bước chon gói thì chọn gói 0 euro nhé

Last edited:
Cậu ko theo hệ thống nào à. đk dưới link nó ko vào hệ thống mình nhé.
Muốn vào heej thống mình để a e cùng có lợi thì inbox thông tin nhé
Cậu vào xem các gói, mua thử rồi để đó, hay xoá cũng đc. vì chưa dep tiền vào balance mà. cứ thao tác thoải mái
Mình gửi thông tin qua ib rồi mà :D cái e-wallet của nó sử dụng thế nào nhĩ?

Mình gửi thông tin qua ib rồi mà :D cái e-wallet của nó sử dụng thế nào nhĩ?
Đã inbox
cái e wallet app tải về đó hả. ko cần dùng đến nhé. khi lên sàn rồi tính.
còn những cái khác cậu cứ vọc thoả mái, mua các gói luôn. rồi sau này xoá cũng đc vì chưa dep tiền mà lo gì
Khi nào muốn dep tiền thì nói mình đk lại để theo hệ thống ăn hoa hồng cho đậm

Đã inbox
cái e wallet app tải về đó hả. ko cần dùng đến nhé. khi lên sàn rồi tính.
còn những cái khác cậu cứ vọc thoả mái, mua các gói luôn. rồi sau này xoá cũng đc vì chưa dep tiền mà lo gì
Khi nào muốn dep tiền thì nói mình đk lại để theo hệ thống ăn hoa hồng cho đậm
Giờ muốn dep cũng ko bik dep bằng cách gì thấy nó lằng nhằng ghê ta :D Cần có Passport nữa ah?

Mình chưa hỉu cách dep tiền vào nó như thế nào cả ^_^
Ui chưa có Họ tên nữa.
có 2 cách để mua gói
dep bằng mastercard (visa) hoặc euro trong site do member chuyển

Ko cần gì hết. chỉ nhớ 4 mã pin lúc tạo thôi

Họ tên : Lê Bá Phước
Email : [email protected]
ID muốn đặt : phuoclesc
vừa đăng kí làm F1 cho bác !
ok xác nhận
đc một người f1 đầu tiên dep từ 1500e trở lên.

Last edited:
làm sao dep cậu? checkout mà ko thấy phần thanh toán bằng visa/master mà chỉ để ewallet. Đã reg theo link cậu

Chưa có loại coin nào ngoài BTC ổn định và giá cao cả , cái này cũng na ná onecoin mà thôi , chưa có sự hậu thuẫn thực sự , mà chỉ là nó quy định giá của nó , như stellar bơm btc đẩy giá cao lên cao bây giờ thì hết hot vì hết BTC , nó lại trở thành zipcoin mà thôi he he , mấy loại coin này chỉ chớp thời cơ làm 1 mẻ là chuồn , hoặc hồi vốn lãi sinh lãi , những pro chơi mmo lâu năm one hit hoặc ko đụng thể loại này đâu chỉ cho các mem mới hoặc ai đang khát nước của các site bán cam trước đầu tư thôi , tiền là của các bạn , đầu tư hay không luôn có sự rủi ro , hãy thận trọng

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,624
170,732
Latest member
khoahuy023
Back
Top Bottom