Matrix S-coin - Coinspace.biz

Status
Not open for further replies.
EM 1 VÉ BẢO HIỂM NGHE BÁC,THANKS
H BUA EM REF BAC ROI

cập nhật thông tin mình dk nhé
Email:
Họ Tên
Nick/ ID muốn đặt

CHO EM HỎI:SITE BAO NHIÊU THÁNG THÌ HOÀN VỐN VÀ CÓ LỜI?
NẾU BÁC CHƯA THẤY THÌ EM REF LẠI THEO INFO CŨ DC KO?

CHO EM HỎI:SITE BAO NHIÊU THÁNG THÌ HOÀN VỐN VÀ CÓ LỜI?
NẾU BÁC CHƯA THẤY THÌ EM REF LẠI THEO INFO CŨ DC KO?
Dc cậu, cậu vào sữa lại tk củ đó là ID khác đi.. Upline đăng ký cho mới nằm trong hệ thống chung và sau này tham gia group dc. còn sống lẽ loi ko ai hỗ trợ thì khổ, đến lúc cần giúp đỡ hay mua bán gì thì ko biết tìm ai.
cậu đưa thông tin đây nhé
khi làm cái khác thì cái cũ cậu ko vào nữa là đc. Sau 40 ngày sẽ tự động xoá tk đó vì chưa dep tiền

Dc cậu, cậu vào sữa lại tk củ đó là ID khác đi.. Upline đăng ký cho mới nằm trong hệ thống chung và sau này tham gia group dc. còn sống lẽ loi ko ai hỗ trợ thì khổ, đến lúc cần giúp đỡ hay mua bán gì thì ko biết tìm ai.
cậu đưa thông tin đây nhé
khi làm cái khác thì cái cũ cậu ko vào nữa là đc. Sau 40 ngày sẽ tự động xoá tk đó vì chưa dep tiền
của mình:
Email: [email protected]
Họ Tên : Lien Tuan Dat
Nick/ ID muốn đặt : haha5lan

Cập nhật số dt luôn nhé. số dt chính và sau này dùng để xác nhận tn khi rút tiền ngận hàng nữa

chết choa,phải có mastercasrd hay visa hả bạn?
có 1 cái visa acb lâu quá ko xài,chắc nó khoá mẹ rồi :(

Cậu cho đại sdt nhé, nhưng phải là của mình. nó yêu cầu bắt buột số dc để liên lạc. còn máy cái khác cập nhật thay đổi sau

Đã nhận thông tin của 2 bạn
Tien Dat và Phuoc Sang

Còn những bạn đạo muốn đk downline mình thì vào cập nhật thông tin hoặc inbox nhé

Ưu tiên cho những bạn nào muốn phát triển hệ thống là dep nhiều mình sẽ chọn làm dline f1

Đã nhận thông tin của 2 bạn
Tien Dat và Phuoc Sang

Còn những bạn đạo muốn đk downline mình thì vào cập nhật thông tin hoặc inbox nhé

Ưu tiên cho những bạn nào muốn phát triển hệ thống là dep nhiều mình sẽ chọn làm dline f1
VẬY LÀ XONG HẢ BẠN?

chưa cậu. để mình hoàn thành xong một số vần đề đã. khi nào xong mình sẽ inbox thông tin rồi cậu vào đó bổ xung và thay mật khẩu

Chúng ta đã bỏ lỡ một sự kiện cách đây 1 ngày
Thông báo
Ngày mai, (15/08) vào lúc 8h - 11h30 chúng ta sẽ có Sự Kiện Coinspace New Star, tổ chức tại 27 Quốc Tử Giám, Đống Đa, Hà Nội.
Sự kiện có sự góp mặt của Đại Diện của Coinspace Việt Nam!
Cả nhà chúng ta tận dụng tối đa Sự Kiện & đưa tối đa khách mời đến tham dự nhé!
Những thông tin & chiến lược mới nhất sẽ được công bố!
Trân Trọng!

TB: Lịch họp Leader Miền Bắc.
Thân mời các Leader đến dự lịch họp định kỳ Miền Bắc vào sáng thứ 2 hàng tuần nhằm mục đích đưa ra các chiến lược, kế hoạch thị trường và củng cố vững mạnh tổ chức điều hành.
Thời gian: 9h sáng thứ 2 ngày 15/8/2016
Địa điểm: Nhà hàng đào viên 275 Nguyễn Trãi
Vì tính chất quan trọng và sự phát triển vững mạnh yêu cầu các Leader tham dự đúng giờ, trang phục lịch sự, chuyển nghiệp để tạo hình ảnh tốt cho thị trường.
Tran trọng!

Hình ảnh ngày 15/08

Tuy mưa lớn song hội trường vẫn chật kín, một số khách hàng đến muộn phải đứng hết chương trình

đã checkin được vài leader Thiên Ngọc rồi =))

ai tham gia và quyết định đầu tư thì để lại thông tin nhé. hệ thống nhị phân nên ai đk trước sẽ vào trước và chúng ta ref cho nhau, nên ai cũng có ref hết

chờ thông tin sàn rầu tính :rolleyes: cũng tính chơi 1.5k

Site này kkhảng bao lâu thì hoàn vốn và có rút vốn dc ko bạn !

bác lamgiauto cho mình 1 slot F1 nha

email: [email protected]
tên: Nguyễn Thành Công
nick: Kenn
Đừng quên bảo hiểm nha ad kakakakakakaka

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352