Matrix S-coin - Coinspace.biz

Status
Not open for further replies.
Last edited:
Chưa có loại coin nào ngoài BTC ổn định và giá cao cả , cái này cũng na ná onecoin mà thôi , chưa có sự hậu thuẫn thực sự , mà chỉ là nó quy định giá của nó , như stellar bơm btc đẩy giá cao lên cao bây giờ thì hết hot vì hết BTC , nó lại trở thành zipcoin mà thôi he he , mấy loại coin này chỉ chớp thời cơ làm 1 mẻ là chuồn , hoặc hồi vốn lãi sinh lãi , những pro chơi mmo lâu năm one hit hoặc ko đụng thể loại này đâu chỉ cho các mem mới hoặc ai đang khát nước của các site bán cam trước đầu tư thôi , tiền là của các bạn , đầu tư hay không luôn có sự rủi ro , hãy thận trọng

stellar sao so đc với scoin điểm nào vậy nhỉ. ko hiểu nỗi.
Onecoin chỉ là coin rác ko có server đào coin như btc và scoin thì nói làm gì.

làm sao dep cậu? checkout mà ko thấy phần thanh toán bằng visa/master mà chỉ để ewallet. Đã reg theo link cậu
Khi mình đk thì mới nằm trong hệ thống mình đc nhé. còn cậu tự dk thì ko đc. nằm bơ vơ thì uổng rồi nhé

Thông báo lại là : Bạn nào muốn đk trong hệ thống của mình để cùng nhau hưởng lợi thì phải để mình đk vào site mới đc vào hệ thống nhé. những ai đã đăng ký dưới đường link của mình thì cũng chưa đc vào hệ thống. Nên từ từ tính chuyện dep vào. ngày mai mình sẽ chính thức sắp xếp cay hệ thống nhị phân để ai cũng đc lợi vì ref cho nhau.

Còn những bạn đã đăng ký rồi thì cứ vọc cho thoả mái để hiểu biết thêm. rồi khi nào muốn deposit thì thông tin cho mình để mình đk lại vào cay hệ thống mình nhé

Thông báo lại là : Bạn nào muốn đk trong hệ thống của mình để cùng nhau hưởng lợi thì phải để mình đk vào site mới đc vào hệ thống nhé. những ai đã đăng ký dưới đường link của mình thì cũng chưa đc vào hệ thống. Nên từ từ tính chuyện dep vào. ngày mai mình sẽ chính thức sắp xếp cay hệ thống nhị phân để ai cũng đc lợi vì ref cho nhau.

Còn những bạn đã đăng ký rồi thì cứ vọc cho thoả mái để hiểu biết thêm. rồi khi nào muốn deposit thì thông tin cho mình để mình đk lại vào cay hệ thống mình nhé
Ko nói sớm :D ngồi vọc cho biết trc vậy ^_^

Đã có hơn 30 người thông tin đăng ký theo hệ thống mình qua inbox.ngày mai sẽ bắt đầu đk những tk nào chắc chắc dep tiền. ai đk dep nhiều thì đc đứng top.

Last edited:
dep = kí rì nhỉ :oops: ??? bitcoin or PM thì chơi còn dep = visa thì ........ :oops:

Các bạn nào ko muốn theo nhánh chinh của mình để ăn hoa hồng từ ref cấp dưới thì mình sẽ RCB 50% hoa hồng nhé.

Last edited:
Bạn nào có Nick/ID: lmkt/ 215567
vào xác nhận và inbox để cập nhật chế độ ưu đãi nhé.

Các bạn nào ko muốn theo nhánh chinh của mình để ăn hoa hồng từ ref cấp dưới thì mình sẽ RCB 50% hoa hồng nhé. dep trên 1000 thì 70%.
Làm F1 rồi thì có được rcb hay bh nữa ko bác ơi :D

Làm F1 rồi thì có được rcb hay bh nữa ko bác ơi :D
F1 ăn hoa hồng 50% tổng nhánh yếu rồi nên ko rcb và bh. Nếu rcb và bh thì sau này cậu ăn hoa hồng của ref phải chuyển cho mình chịu ko.
Ví duh tổng ref có 50 ngươi dep 50.000e. cậu nhận hoa hồng 25.000e vậy cậu chọn rcb và bh hay hoa hồng.

F1 ăn hoa hồng 50% tổng nhánh yếu rồi nên ko rcb và bh. Nếu rcb và bh thì sau này cậu ăn hoa hồng của ref phải chuyển cho mình chịu ko.
Ví duh tổng ref có 50 ngươi dep 50.000e. cậu nhận hoa hồng 25.000e vậy cậu chọn rcb và bh hay hoa hồng.
mình là F1, mình mà dep 1500 thì chỉ được ăn hoa hồng 10% của F2 theo cậu dưới nhánh mình thôi đúng ko cậu ? Còn mình phải dep 3000 mới đc chia hoa hồng đến F3 của cậu đúng ko cậu ?

F1 mà dep 1500 thì chỉ được ăn hoa hồng 10% của F2 dưới nhánh mình thôi đúng ko cậu ? Còn mình phải dep 3000 mới đc chia hoa hồng đến F3 đúng ko cậu ?
Ăn 10% của f1 cậu và 50% tổng số ref trong nhánh.
dep 3000'ăn 10% f1,10% f2 cộng 50% tổng downline nhánh

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,849
Latest member
nguyenAnn
Back