SCAM ryushare.com chơi điếm quá mong mod không cho chơi trên forum nữa

Status
Not open for further replies.
Ai cũng có quyền lên tiếng cả. tự do mà. Mình nghĩ thớt ko phải là newbie, vì newbie chiến sale được mấy chắc đây là đòn gió của 1 pro nào đó thôi. Ngay cái tên nick cũng thể hiện thớt là 1 người am hiểu rồi. Ryu vẫn còn nhiều fan lắm. mà sống để được mọi người quý như thế khó lắm. Không hạ gục Ryu bằng chiêu này được :D

Last edited by a moderator:
Thời gian delay paid mới = extabit thôi mà,cũng từ đợt bão pp,ai tin tưởng thì vẫn chơi,ai ko tin thì stop.
Thời gian sẽ trả lời ai đúng ai sai :))
Lập topic làm j ăn gạch đá :))

bác nào có cái acc pre của ryuhare cho em mượn với !
inbox em nhe ! em down mấy bộ phim thui !

Lập topic RYU mới , Cẩn thận không thì mod bảo SPAM là bị ban đó
:binhsua168:

Em hỏi không phải chứ nếu RYU không trở lại thì có phải SCAM không ta, bởi vì làm AE chờ lâu quá.

không trở lại cũng đâu phải là scam,nều không paid mới là scam.
nick chủ theard giống nick abcde bị banned thế nhỉ :))

vkl, dc thì không sao chứ đến lúc họ khó khăn thì đổi mặt =)). tụi này ba phải lắm :|

không trở lại cũng đâu phải là scam,nều không paid mới là scam.
nick chủ theard giống nick abcde bị banned thế nhỉ :))

ta bị banned hồi nào thế, hôm qua giờ vẫn comment vô tư mà.

Các bạn đừng chờ đợi Kai nữa lâu quá rồi các anh em ta nói rất nhiều và cũng đã hứa hẹn Paid cho anh em nhưng giờ không thấy nói gì. bữa nay đóng luôn topic luôn rồi. Mấy ae đừng chơi nữa. Host phải mua 3 tháng nên Kai để vậy thôi hết 3 tháng là nghỉ luôn đó. Các ae đùng bị lừa nữa.

Làm cho anh em khổ sở chờ đợi lâu lắm rồi.

chỉ 1 câu thôi : đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm, biến cho đẹp trời đi thằng clone nick

toàn topic vớ vẩn mấy thằng Mod *** Close, bó tay vs mấy thằng này, vào topic thảo luận Oron hay ... cái nào chẳng có Spam đi close Ryushare

toàn topic vớ vẩn mấy thằng Mod *** Close, bó tay vs mấy thằng này, vào topic thảo luận Oron hay ... cái nào chẳng có Spam đi close Ryushare

CHú ý cách phát ngôn. mình ko được trả lương để trông forum từng topic từng reply.Có ngồi suốt thì cũng ko giám sát được tất cả, mọi thứ chỉ là tương đối.
Bạn thấy ai đó sai phạm bức xúc thì report mod là ok!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom