rút kinh nghiệm tránh bị banned trong megatypes

Status
Not open for further replies.
e hiện giờ có 3 acc.dự định trong 3 ngày sẽ mỗi acc 3$ để đủ min pay rồi lập 3 acc khác chiến tiếp để những acc kia gõ tiếp chẳng may bị banner thì sẽ rất tiếc.như thế có đc ko.ko vào acc trong vài ngày có làm sao ko.

e hiện giờ có 3 acc.dự định trong 3 ngày sẽ mỗi acc 3$ để đủ min pay rồi lập 3 acc khác chiến tiếp để những acc kia gõ tiếp chẳng may bị banner thì sẽ rất tiếc.như thế có đc ko.ko vào acc trong vài ngày có làm sao ko.

Không banner thì cứ gõ thôi bạn :) Lập lắm acc làm gì ???
Mình gõ 3 acc từ lúc nó mới ra đến giờ có làm sao đâu vẫn trả tiền đầy đủ
INVI CODE 2Q7

Last edited by a moderator:
gõ 3 acc trên soft bị kick out liên tục :mad: gõ trên web thì xài đc mỗi chorme với firefox.opera thì enter xong thì con trỏ ko chịu nhấp nháy để gõ tiếp còn IE thì ko enter đc @@
pro nào cho xin cách khắc phục với
thanks nhiều

Em thây là mega load hơi lâu: vài giây để load hình cho mình gõ và vài giây để nhận capt mình gõ. Vì vậy em thấy nếu mình hoàn thành trước 4s cuối thì ko bị kick đâu. Mấy hôm trước em gõ bị kick liên tục. Bây h giảm chỉ gõ 2acc và gõ trước 4s thì ok rùi. Opera em gõ cũng ko bị lỗi con trỏ

gõ 3 acc trên soft bị kick out liên tục :mad: gõ trên web thì xài đc mỗi chorme với firefox.opera thì enter xong thì con trỏ ko chịu nhấp nháy để gõ tiếp còn IE thì ko enter đc @@
pro nào cho xin cách khắc phục với
thanks nhiều

- có lẻ do soft, tốt nhất bạn nên gõ trên web chrome, gõ chữ không đúng với 100% captcha hiển thị vẩn được tính tiền, nhưng đừng quá lạm dụng, sẽ bị kickout.

http://www.megatypers.com/register
invite code: IAD

opera của mình lỗi trỏ chuột ai giúp mình với

---------- Post added at 10:23 PM ---------- Previous post was at 08:59 PM ----------

chán kinh mega làm trên web cũng bị kick làm soft cũng bị kick

opera của mình lỗi trỏ chuột ai giúp mình với

---------- Post added at 10:23 PM ---------- Previous post was at 08:59 PM ----------

chán kinh mega làm trên web cũng bị kick làm soft cũng bị kick

chắc bạn gõ quá thời gian, hoặc gõ sai nhiều hơn 1 captcha hiển thị có 2 từ, nếu captcha có 2 từ, bạn gõ 1 từ, còn từ kia cũng đúng vài chữ rồi enter vẩn được tính tiền, k bị kickout, đó là kinh nghiệm của mình, nhưng không được lạm dụng, sẽ bị banned đó.

chắc bạn gõ quá thời gian, hoặc gõ sai nhiều hơn 1 captcha hiển thị có 2 từ, nếu captcha có 2 từ, bạn gõ 1 từ, còn từ kia cũng đúng vài chữ rồi enter vẩn được tính tiền, k bị kickout, đó là kinh nghiệm của mình, nhưng không được lạm dụng, sẽ bị banned đó.

mình gõ hết gõ 2 acc trên 2 trình duyệt vẫn còn thời gian mà
bị kick 1 lúc 2 acc luôn
cho hỏi làm tầm nào sẽ ít bị kick

mình gõ hết gõ 2 acc trên 2 trình duyệt vẫn còn thời gian mà
bị kick 1 lúc 2 acc luôn
cho hỏi làm tầm nào sẽ ít bị kick

làm mega dễ an ban lắm bác ah.bác còn time nhg bi kich out là bit tai sao ko?
Thế này nha giay thứ 12 ra cáp bác hoàn thành cáp ở s thứ 5 rùi bác enter tùi cáp này nó gửi về server mega.nếu gửi nhanh nhỏ hơn 5s còn lai thì ko bi kick out còn lớn hơn 5 s server nó mới nhận dc cáp của bác thì xem như kickout-->ban

làm mega dễ an ban lắm bác ah.bác còn time nhg bi kich out là bit tai sao ko?
Thế này nha giay thứ 12 ra cáp bác hoàn thành cáp ở s thứ 5 rùi bác enter tùi cáp này nó gửi về server mega.nếu gửi nhanh nhỏ hơn 5s còn lai thì ko bi kick out còn lớn hơn 5 s server nó mới nhận dc cáp của bác thì xem như kickout-->ban

ặc giờ mới biết mega khó xơi thật làm mấy giờ thì ko bị kick
ko biết làm cái gì nữa đây

ặc giờ mới biết mega khó xơi thật làm mấy giờ thì ko bị kick
ko biết làm cái gì nữa đây

- Mình làm nó vẩn pay đều, gõ nhanh tí là không bị kick
- mình thấy nó pay tốt và đúng hẹn, đồng hồ vưa gõ cái pen qua thứ 3 là có tiền về tới ví.
- cố gắn lên, sắp đến hạn pay nữa rồi

http://www.megatypers.com/register
invite code: IAD

Mega bữa nay gõ ổn ko mọi người. Dạo trước làm bị ban hoài, thấy nản

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,918
171,964
Latest member