Waiting for Answer Ron.vn Tiền thân oni.vn có dấu hiệu lừa đảo

Status
Not open for further replies.
:) trước có cái topic rồi mình cũng nói thể nào nó cũng scam thọt thôi . cái site còn chưa hoàn thiện thì lao đầu vào chơi làm gì tab đối tác của nó còn cả dòng loren nội dung giả kìa. nhọ cho thớt rồi

:) trước có cái topic rồi mình cũng nói thể nào nó cũng scam thọt thôi . cái site còn chưa hoàn thiện thì lao đầu vào chơi làm gì tab đối tác của nó còn cả dòng loren nội dung giả kìa. nhọ cho thớt rồi
nó lập công ty là thế sao . công ty mà pháp luật ko quản lý nhì

việt nam dùng viet nam chứ. việt mà kỳ thị vn mình vẩy nói chi bọn nước ngoài

Ai chẳng muốn người Việt dùng hàng Việt nhưng admin VN có tiếng là ko chơi sòng phẳng. Tìm trăm người được một người chơi đẹp ;).

Có ai muốn đầu tư vào các site mà tỉ lệ mất 99% như thế. Nếu admin mà như nc ngoài thì ai nói làm gì.

Pháp luật VN thì quản lý chắc có nhưng chỉ cần chút $$$ cho vào phong bì là yên chuyện hết

nó lập công ty là thế sao . công ty mà pháp luật ko quản lý nhì

Nó đăng kí công ty. chủ yếu để hợp thức hóa việc nhận ads từ khách hàng và nhà nước quản lý nó qua mã số thuế thống kê kinh doanh lợi nhuận của nó chứ có quản lý việc nó trả tiền cho bạn đâu mà nó phải sợ. kì kèo thì nó thêm rules làm gì đc nó. mà chưa kể đã chơi mãng chạy ads này thì nói thằng vô vàn cách để nó ban bạn từ đống rules của nó

Với những người biết cách thì việc dk 1 cty nhỏ 1 thành viên thì ko là vấn đề khó. Như bọn cty đa cấp thôi. phát hiện lừa đảo thì mới soi ra 1 mớ giấy phép kinh doanh bị ngừng hoạt động hoặc chưa đăng kí.

Nơi mình làm phòng đối diện bé tẹo mà nó chèn gần 40 cái công ty - thể loại lập khống khi nào có điện thoại thì lên như văn phòng thám tử . vn-zoom (ko biết phải vn-zoom.com ko chỉ thấy nó ghi thế) chủ yếu đại diện thôi

PS: search thử làm giấy phép có mấy công ty môi giới 150k có giấy lẫn con dấu :3

Last edited:
giờ đây săp đến ngày thanh toán họ khóa hết tài khoản của mình. họ nói tỉ lệ thoát web mình cao , nguy hiểm cho ga của họ, rùi lượng click từ web mình vào ga thấp rùi nguy biện ra là wiem của mình ảo :mad:. lý do nó vi diệu thế đó.

:D site shortlink nào mà tỷ lệ thoát ko cao bác nội cái rules này ko thì sorry nó có thể ếu trả tiền cho thằng nào cả ads cao lắm 5 giây chứ bao nhiêu ko có chú nào khùng view ads cả phút rồi mới click skip cả

Tiên trách kỉ hậu trách nhân . Đã biết nó có tiền sử scam mà lao đầu vào , giờ tự chửi mình đi :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,709
171,805
Latest member
qtkdo
Back
Top Bottom