SCAM Không chịu hoàn tiền 100% như đã thoả thuận

Status
Not open for further replies.
đe
Đã check topic => đến 8/8 vẫn thấy giao dịch mà ... bó tay với thanh niên này

đang giao dịch với bác ( zalo Giang Pham ) 500 walmart
Chính chủ xác nhận luôn .. nói chuyện với mấy cờ hó này hãi não lắm ...
Thôi bác bù tiền cho người ta rồi anh em sắm cho cái thuyền tiễn bác ra đảo sống cho nó vui vẽ
Bán gìft bẩn giàu lắm hehe .......

View attachment 101762[/QUO đề nghị mod cấm nick này nói comment ở đây nhé. có những câu từ xúc phạm rùi. mày thích tao kiếm tới nhà mày trong ngày mai.

@nguyenphucthinh bạn phãi chịu trách nhiệm với những thông tin bạn đảm bảo trên topic !

@nguyenphucthinh tạm banned ! sau 24h không giãi thỏa đáng mình sẽ set scam !

View attachment 101764

Tất nhiên là mình ko dám đưa rồi
Ghê vậy, forum giờ có cả giang hồ giang nắng rồi à

Ôi sao càng ngày càng nhiều chuyện thế, mấy bác làm ăn đàng hoàng tý nào.

Kịch bản đơn giản thế này

Bạn nguyenphucthinh sẽ bỏ BH 2k và sẽ cuỗm số tiền trên. Quá ngon. (chấp nhận band, reg nick mới, đóng BH và lặp lại quy trình trên).

Còn chị Tình, Tính Tang, gì gì đó đã vừa kết thúc 1 khoá học với học phí ko ít. (chắc chị ấy kiếm tiền cũng rất dễ, nên chắc ko nhiều người thương sót).

.....

Chốt lại ham $ và làm liều VS Ham rẻ và làm liều ..
"No Ai Đia" với case này :oops: .. Đánh dấu xem bi hài kịch để tích luỹ kinh nghiệm bản thân...

Trên 4rom này thì chỉ đòi đc 2k$ thôi, còn đã có thông tin thực ngoài đời thì ra đời xử lý tiếp.
Còn tất nhiên k thể nói gì hơn với khả năng tin người đến mức thượng thừa của chị Tềnh @@

Oánh dấu , hóng clip truy tìm "noo phước thịnh" của chủ thớt và bà chị :D

chia buồn cùng bạn của chủ thớt, hy vọng sẽ lấy lại được tiền dù là cơ hội rất mong manh.

Bớt xộn lào đi nguyenphucthinh, ko bán từ 3-8 vậy mà icq ngày 22-8 vẫn đang ca kê dụ t mua wm là như nào? Xl quen tật chăng? Hay túng quẩn lừa được ai thì lừa?

Rõ khổ. Nghĩ cũng tội bạn ấy chắc reseller kiếm chút tiền tiêu ai ngờ resell đúng hàng lỡm ôm bom thôi . Chứ nếu nói thật nếu bạn biết làm ra hàng đó thì biết hàng đó như thế nào rồi xử lý với đống đó như thế nào là hợp lý nhất. Chứ không phải kiểu cố đấm ăn xôi cầu hên xui như thế này được

Kịch bản đơn giản thế này

Bạn nguyenphucthinh sẽ bỏ BH 2k và sẽ cuỗm số tiền trên. Quá ngon. (chấp nhận band, reg nick mới, đóng BH và lặp lại quy trình trên).

Còn chị Tình, Tính Tang, gì gì đó đã vừa kết thúc 1 khoá học với học phí ko ít. (chắc chị ấy kiếm tiền cũng rất dễ, nên chắc ko nhiều người thương sót).

.....

Bạn @nguyenphucthinh scam hay ko thì chưa rõ !

Nhưng cái quy trình
Reg new => đóng BH => Scam ||
..^........................................|

Nó có tồn tại hả bạn @Shin ? Trước mình nhớ muốn đóng BH phải hoạt động ít nhất 6 tháng và đủ x post, x likes mà nhỉ

Những mem mới muốn xác nhận trên forum phải có người bảo lãnh , nick xác nhận sẽ đóng bảo hiểm.vậy đứng đàng sau là ai và quy trách nhiệm vấn đề pháp lý người bảo lãnh như thế nào.chúng tôi sẽ cập nhật tiếng nói của cơ quan chức năng.Mời các bạn đón xem phần 2 quyền lực và đồng tiền

Last edited:
Bạn @nguyenphucthinh scam hay ko thì chưa rõ !

Nhưng cái quy trình
Reg new => đóng BH => Scam ||
..^........................................|

Nó có tồn tại hả bạn @Shin ? Trước mình nhớ muốn đóng BH phải hoạt động ít nhất 6 tháng và đủ x post, x likes mà nhỉ
Nick lâu rồi thì có cần đầu anh. Hoặc có người bảo kê

Nick lâu rồi thì có cần đầu anh. Hoặc có người bảo kê
Theo quy định thì cần có 2~3 người đảm bảo, có chuyện gì xảy ra thì người đảm bảo cũng phải chịu trách nhiệm cùng.
Đó là lý do mình chả bao giờ giới thiệu hay cam kết đảm bảo cho ai cả ..
Còn trường hợp này ko biết anh em nhà ai :eek:

Theo quy định thì cần có 2~3 người đảm bảo, có chuyện gì xảy ra thì người đảm bảo cũng phải chịu trách nhiệm cùng.
Đó là lý do mình chả bao giờ giới thiệu hay cam kết đảm bảo cho ai cả ..
Còn trường hợp này ko biết anh em nhà ai :eek:

Nick mình verified rồi mà chưa đủ post, không biết đủ post có xanh như nick bác không nhỉ :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,597
170,694
Latest member
MiracleThings
Back
Top Bottom