SCAM Không chịu hoàn tiền 100% như đã thoả thuận

Status
Not open for further replies.
Theo quy định thì cần có 2~3 người đảm bảo, có chuyện gì xảy ra thì người đảm bảo cũng phải chịu trách nhiệm cùng.
Đó là lý do mình chả bao giờ giới thiệu hay cam kết đảm bảo cho ai cả ..
Còn trường hợp này ko biết anh em nhà ai :eek:
Hiện tại ngay cả trong nội bộ BQT cũng chỉ có 1 vài người là có thể mở dịch vụ bảo kê thôi, mà bảo kê chưa chắc đã thành công 100% nữa.

Last edited:
Hiện tại ngay cả trong nội bộ BQT cũng chỉ có 1 vài người là có thể mở dịch vụ bảo kê thôi, mà bảo kê chưa chắc đã thành công 100% nữa.
trường hợp này ai bảo lãnh cho đóng bảo hiểm đây?

trường hợp này ai bảo lãnh cho đóng bảo hiểm đây?
phải hỏi là bảo lãnh chịu trách nhiệm chi nếu scam xảy ra chứ :D

phải hỏi là bảo lãnh chịu trách nhiệm chi nếu scam xảy ra chứ :D
đang chờ người bảo lãnh ra mặt và người phán xử

Theo ý kiến riêng những người muốn đóng bảo hiểm phải dựa vào số lần giao dich thành công.sẽ có topic riêng mỗi người sẽ qua trung gian gì đó tùy thỏa thuận.và xác nhận đôi bên trung gian giao dịch thành công. Số lần 50 hay 100 lần gì đó cho giao dịch thành công.người mua hay người bán check được anh này giao dịch ok cho sản phẩm của họ. Bây giờ dựa vào post like.ai rảnh kiếm chuyện vui vui để kiếm like post.vấn đề đủ like post k khả thi. Người nhu cầu mua bán.k có nhu cầu tám chuyện.còn nick xác nhận có thể like post hoặc như trên.

Theo ý kiến riêng những người muốn đóng bảo hiểm phải dựa vào số lần giao dich thành công.sẽ có topic riêng mỗi người sẽ qua trung gian gì đó tùy thỏa thuận.và xác nhận đôi bên trung gian giao dịch thành công. Số lần 50 hay 100 lần gì đó cho giao dịch thành công.người mua hay người bán check được anh này giao dịch ok cho sản phẩm của họ. Bây giờ dựa vào post like.ai rảnh kiếm chuyện vui vui để kiếm like post.vấn đề đủ like post k khả thi. Người nhu cầu mua bán.k có nhu cầu tám chuyện.còn nick xác nhận có thể like post hoặc như trên.
bác nói đúng đấy :))

bác nói đúng đấy :))
Nghe khen nói tiếp. Like post chỉ cơ sở để tuyển mod cho forum thôi. Vì người ta có nhiều ý kiến và nhiều người yêu thích like. Có đóng góp forum và được công nhận. Còn đóng bảo hiểm là khác nhau. Mod đi trade hay sản phẩm gì đó k tốt report k phải hiếm.

đưa lên scam sẽ có nhiều giao dịch nhảy vào chia phần bảo hiểm và với tốc độ như thế này sẽ có nhiều người đóng bảo hiểm để chờ hái quả:D

Nick này chưa đủ lượng post và like mà sao đóng bảo hiểm được nhỉ? Cũng đang muốn đóng bảo hiểm để giao dịch cho an toàn. Ai biết giải thích dùm mình!
Cùng quan điểm với bạn. Nếu Admin hay Mod nào bảo kê cho bác này. Nếu bạn này đi scam số tiền 11k$ đó thì mình nghĩ Admin Mod đó cũng phải có trách nhiệm bồi thường ngoài 2k$ bảo hiểm kia nữa nhé

Cùng quan điểm với bạn. Nếu Admin hay Mod nào bảo kê cho bác này. Nếu bạn này đi scam số tiền 11k$ đó thì mình nghĩ Admin Mod đó cũng phải có trách nhiệm bồi thường ngoài 2k$ bảo hiểm kia nữa nhé
Đúng rồi vụ này phải lôi bằng được ông bảo kê ra giải quyết thôi

bác nào bảo lãnh thì hỏi bác đó lí do sao bảo lãnh, có info gì ko? chứ ai biểu đi gd quá 2k$ mất ráng chịu chứ đem người bảo lãnh ra làm gì,4rum chỉ có trách nhiệm lấy 2k$ bh gởi lại cho bị hại.
Đòi ko đc scam thì đem ra luật pháp chứ mong chờ gì người bảo lãnh.

giao dịch mạng ảo mà hội đủ tình tiết yếu tố hấp dẫn người xem như ngoài đời vậy, hóng xem kết quả ra sao :D

Ku này từ cái vụ của em .. lừa đão 1k8 là em nghi nó là scam rồi ,thủ đoạn rất là ghê gớm , dùng 1 nick khác vào giao dịch .. rồi lại lôi 1 cái bảo lãnh trên mmo ra .. biết vậy từ vụ đó mấy mod mà banne mr đó thì chắc chị tình kia ko bị dính thêm 11k rôi .....
Hóng kết quả công an và những người bạn .....

https://mmo4me.com/threads/closed.342691/ => mọi người theo dỏi nhé ..mình cũng suýt thua 1k8 cho bạn này

Giờ đọc lại càng thấy bạn này thật là giỏi ..tức thật .. hôm đó bị nó chửi mình như con còn bắt mình cá độ nữa chớ .. lúc đó cũng mơ hồ chả biết sao thế là bị nó chửi cho thối mặt .. bao nhiêu là bác cũng bị nó chấp hok làm được gì với thánh này .... còn chát trên face nữa mới kinh .. 1 tuần nghe nó chửi , dối trá đổi trắng thay đen ..... chắc anh em nên up thông tin cá nhân , tài khoản bank lên mmo để mọi ngươi khác khi giao dịch với thánh này cẩn thận
Cái bảo hiểm cũng hok quan trong tốt nhất khi giao dịch cứ nhờ bác cùi làm trung gian cho chắc ..... :D .. kinh nghiệm rút ra từ vụ này

Last edited:

Ý kiến thì hay mà ko khả thi

Chả ai rảnh đi view hoặc xem proof 50 - 100 lần giao dịch của 1 members cả

Thà cứ như cũ đạt X likes, X post, và đủ 1 time nhất định mới đc đóng, hoặc nửa time đó nếu có 2 - 3 feedback tốt từ exchange nào đó. Nghe có vẻ máy móc, nhưng khó khăn mới trân trọng, tránh được phần nào kiểu đầu tư chụp sau đó giật
Thậm chí có nguyên 1 topic riêng công khai, chuyên lấy ý kiến members về đóng bảo hiểm cho 1 cá nhân khi cá nhân đó yêu cầu. Trong thời gian hoạt động có vấn đề gì ko ? và tại sao ? Như vậy họ sẽ suy nghĩ kỹ hơn khi mở dịch vụ, và đắn đo hơn khi xảy ra vấn đề

Ý kiến thì hay mà ko khả thi

Chả ai rảnh đi view hoặc xem proof 50 - 100 lần giao dịch của 1 members cả

Thà cứ như cũ đạt X likes, X post, và đủ 1 time nhất định mới đc đóng, hoặc nửa time đó nếu có 2 - 3 feedback tốt từ exchange nào đó. Nghe có vẻ máy móc, nhưng khó khăn mới trân trọng, tránh được phần nào kiểu đầu tư chụp sau đó giật
Thậm chí có nguyên 1 topic riêng công khai, chuyên lấy ý kiến members về đóng bảo hiểm cho 1 cá nhân khi cá nhân đó yêu cầu. Trong thời gian hoạt động có vấn đề gì ko ? và tại sao ? Như vậy họ sẽ suy nghĩ kỹ hơn khi mở dịch vụ, và đắn đo hơn khi xảy ra vấn đề

Đúng là hơi mất thời gian và cứng, nhưng cũng hợp lý ;)

Chẳng có gì không làm được, có thích làm hay không.mục feedback phải theo nguyên tắc rõ ràng như mua bán.negative va positive.hoac bad good gì đó.số lượng bad hơn 10 không đươc đóng bảo hiểm.Nói chung cái này admin có tâm làm. Trên này số người nhu cầu đóng rất lớn.họ giao dịch nhiều k ai biết k được chấp nhận.Nhiều người lên đây chém gió.rồi nhận thấy thử sức món này.chưa làm với ai. roi dong bao hiem.hậu quả người nào thử trước ng đó hưởng

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,433
169,777
Latest member
stake123

Most viewed of week

Most viewed of week