Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
cần vào mail cònfirm nữa nhé

HOT NEWS (Dịch theo đọc hiểu):

Kế hoạch tái chế rác mới của Recyclix sẽ hoàn thành vào Qúy III 2017 - địa điểm xây dựng là thành phố Lobez - Balan, nhà máy này sẽ không chỉ đơn thuần là tái chế rác.
Một phần của dự án là sản xuất 2000 tấn hạt nhựa thành phẩm LDPE, PE và PP mỗi tháng. Phần còn lại của nhựa không tái chế sẽ sản xuất 2 MW năng lượng xanh (điện) mỗi tháng.
Việc xây dựng nhà máy đã được bắt đầu, các bạn hãy nhớ chờ đợi tin tức tuyệt vời từ công trường, và xin nhớ rằng tất cả những điều này sẽ không có được nếu không có sự quan tâm, ủng hộ vì một thế giới sạch hơn với Recyclix của các bạn.

Nếu nó khởi công em sẽ dep thêm, em là dân tài chính, đầu tư chứng khoán và forex HƠN 10 NĂM, 1 năm chỉ đưa ra kế hoạch lời 60% trở lại tương đương 5%/tháng , còn cái đống rác thải này ngồi không mà được 120% quá ngon

Nếu nó khởi công em sẽ dep thêm, em là dân tài chính, đầu tư chứng khoán và forex HƠN 10 NĂM, 1 năm chỉ đưa ra kế hoạch lời 60% trở lại tương đương 5%/tháng , còn cái đống rác thải này ngồi không mà được 120% quá ngon

Bác học tài chính mà không biết câu "Đồng $ đi trước là đồng $ khôn" à? Đợi nó khởi công thì tụi này bỏ sang chơi cái khác rồi, mình bác chơi thôi, nên giờ có bao nhiêu đập hết vào đi.
Lợi nhuận càng cao thì rủi ro càng lớn. Đâu phải ngồi không đâu, mà là ngồi trên đống lửa ấy.
Cơ mà chỉ tiêu 1 tháng đặt ra 5% thì bèo quá :rolleyes:

Cơ mà chỉ tiêu 1 tháng đặt ra 5% thì bèo quá
đầu tư số tiền lớn ko bèo đâu bác, mấy cái site mmo này tui chơi cho vui, ngon cỡ nào cũng ko dám đầu tư lớn.
CK và forex đầu tư vài tỷ là bt, mấy cái site mmo này bác dám bỏ vài tỷ vào không?

đầu tư số tiền lớn ko bèo đâu bác, mấy cái site mmo này tui chơi cho vui, ngon cỡ nào cũng ko dám đầu tư lớn.
CK và forex đầu tư vài tỷ là bt, mấy cái site mmo này bác dám bỏ vài tỷ vào không?
Bạn hỏi mình thì chắc chắn mình ko có vài tỷ nhưng con số vài tỷ trong forum đối với nhiều người đổ vào những site kiểu này ko ít đâu. Bạn ko đầu tư nhiều mmo nên bạn không hình dung được đâu, nói bạn cũng chả hiểu và cũng ko tin. Còn nữa, nói về đầu tư mmo, ko chỉ bó hẹp ở 1, 2 hình thức mà nó còn vô vàn đó. Bạn đừng đưa ck, forex vào đây để so sánh, chả lq gì hết, chơi đc thì cứ chơi, kiếm đc cứ kiếm, thế thôi

có nhé 1 - 2 tỉ thì mình biết đây :oops:

lại dân tài chính, chơi thì chơi thui dân gì chả chơi được, mà có khi tài chính chẳng bằng tay mơ í ^^

Chục tỉ thì chưa nghe qua nhưng 1-2 tỉ thì thấy rồi :rolleyes:. Riêng site recyclix này em biết đứa bạn em vào hơn 1 tỉ rồi.

mmo rất rộng lớn, site ngon cũng có, site ko ngon cũng có (tương tự CK hay forex có phải mã nào cũng ngon đâu, phải chọn mà chơi chứ). Quan trọng là đầu tư đúng thời điểm, Đợi đến lúc gạo chính thành cơm sắp nhão mà vào là chết. CK với forex chả thế, đợi nó tăng rồi mới vào ko chết a. Phải dự đoán và vào trc khi nó tăng

Last edited:
HOT NEWS (Dịch theo đọc hiểu):

Kế hoạch tái chế rác mới của Recyclix sẽ hoàn thành vào Qúy III 2017 - địa điểm xây dựng là thành phố Lobez - Balan, nhà máy này sẽ không chỉ đơn thuần là tái chế rác.
Một phần của dự án là sản xuất 2000 tấn hạt nhựa thành phẩm LDPE, PE và PP mỗi tháng. Phần còn lại của nhựa không tái chế sẽ sản xuất 2 MW năng lượng xanh (điện) mỗi tháng.
Việc xây dựng nhà máy đã được bắt đầu, các bạn hãy nhớ chờ đợi tin tức tuyệt vời từ công trường, và xin nhớ rằng tất cả những điều này sẽ không có được nếu không có sự quan tâm, ủng hộ vì một thế giới sạch hơn với Recyclix của các bạn.

View attachment 82222

có anh cả nào qua BaLan xem khánh thành nhà máy ko? :D:D:D

DID YOU KNOW?

There’s enough reusable plastic in 5 PET bottles—that weigh approximately 50 grams—to make an XL polyester t-shirt. On the average, one family throws away about 40 kilos of plastic waste a year, which amounts to over 1000 eco-friendly and high-quality t-shirts.

Bạn này chắc cũng rút lần đầu, vậy thì phải chờ đủ 24h sẽ về.
bạn ơi cho mình hỏi mình rút lần đầu 21$ về sacombank hồi 5/9 mà tới nay chưa thấy tiền về nữa, lúc rút nó báo mail đã vào xác nhận rồi, số tài khoản đúng, swift code bank đúng mà sao lâu quá vậy :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,624
170,733
Latest member
punyaidx
Back
Top Bottom