Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
Cái bọn Rec này làm ăn quan liêu vãi, bảo mật 2 lớp không tắt đc mình hỏi bọn support thì nó bảo vào phần Lost Account gửi và sẽ bị block 5 tuần. Mình muốn đổi điện thoại mới mà bây giờ ko dám đổi nữa :(

P/s: Khi bật QR code thì bác lưu cái hình đó lại, sau này có đổi điện thoại thì lấy điên thoại mới quét cái ảnh đó là xong!!!

P/s: Khi bật QR code thì bác lưu cái hình đó lại, sau này có đổi điện thoại thì lấy điên thoại mới quét cái ảnh đó là xong!!!
Đang nhức đầu với cái vụ này đây không lưu lại hình ảnh giờ thì không đổi được điện thoại luôn :(

Thực tế là mình lưu lại cái qr code đó, quét lên máy khác, time vẫn có độ trễ bác ah, nên sai khác, mình đang bị pending 5 tuần rút tiền do khôi phục lại acc khi ko log vài bằng ga đây.18 này hết hạn

Thực tế là mình lưu lại cái qr code đó, quét lên máy khác, time vẫn có độ trễ bác ah, nên sai khác, mình đang bị pending 5 tuần rút tiền do khôi phục lại acc khi ko log vài bằng ga đây.18 này hết hạn

Chính vì thế bây giờ mình có 1 cái điện thoại chỉ dùng để sạc pin và cài GA phục vụ cho REC :D

iPhone thì không biết chứ dùng đt android thì có cách backup được google authenticator. các bác chịu khó searrch là ra thôi. :rolleyes:

Last edited:
Bạn up tài liệu có trùng khớp không mà nó block tận 5 tuần hay là trong 5 tuần đó không được rút tiền ?
Thấy nó ghi trong mail là 5 tuần, mình cũng chưa đọc kỹ là 5 tuần gì :D

Đang nhức đầu với cái vụ này đây không lưu lại hình ảnh giờ thì không đổi được điện thoại luôn :(
Cậu cài Titanium Backup rồi backup lại cái Google Authenticator, sau đó copy cái Backup ra máy tính. Thích Restore ra điện thoại nào cũng được (Note: Mình đã áp dụng cho máy Android và thành công)

Cậu cài Titanium Backup rồi backup lại cái Google Authenticator, sau đó copy cái Backup ra máy tính. Thích Restore ra điện thoại nào cũng được (Note: Mình đã áp dụng cho máy Android và thành công)
Đáng tiếc máy mình winphone

Hôm nay vào rút thử thì thấy REC bắt xác nhận cái dòng này :D Ai có ý kiến gì hơm

Attachments

• bandicam 2016-09-13 19-59-43-333.jpg
    bandicam 2016-09-13 19-59-43-333.jpg
    37.4 KB · Views: 68
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,862
172,938
Latest member