• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
bạn ơi cho mình hỏi mình rút lần đầu 21$ về sacombank hồi 5/9 mà tới nay chưa thấy tiền về nữa, lúc rút nó báo mail đã vào xác nhận rồi, số tài khoản đúng, swift code bank đúng mà sao lâu quá vậy :(

Bạn thì xác định là 7 ngày làm việc bạn nhé!

bạn ơi cho mình hỏi mình rút lần đầu 21$ về sacombank hồi 5/9 mà tới nay chưa thấy tiền về nữa, lúc rút nó báo mail đã vào xác nhận rồi, số tài khoản đúng, swift code bank đúng mà sao lâu quá vậy :(

bank thì xác định 5-7 ngày tiền về. Chuyển từ châu Âu về mà cứ đòi nhanh làm sao được.
Nhất lại là ko phải ngân hàng lớn như VCB còn lâu nữa

Bạn thì xác định là 7 ngày làm việc bạn nhé!
bank thì xác định 5-7 ngày tiền về. Chuyển từ châu Âu về mà cứ đòi nhanh làm sao được.
Nhất lại là ko phải ngân hàng lớn như VCB còn lâu nữa
hic vậy là phải chờ tới t2 t3 tuần sau mới về :confused:, thôi lần sau rút về bitcoin cho chắc :(

hic vậy là phải chờ tới t2 t3 tuần sau mới về :confused:, thôi lần sau rút về bitcoin cho chắc :(

btc là ngon nhất, ko tốn fee, nhanh gọn

sao e rút mà chưa thấy về ta

Vì giở vẫn đang là rạng sáng bên Balan và còn là cuối tuần chứ sao nữa. Trc khi rút hãy tự tính giờ Balan trước khi thắc mắc.

Ngoài ra FAQ là có thể lên tới 48h cho việc rút. Chư nó ko quy định 5 phút hay 2h sẽ về đâu

sao e rút mà chưa thấy về ta
cứ bình tĩnh rồi nó sẽ về :D Thêm cái hình vừa rút lúc 15h chiều cho có tinh thần. Hình như bên đó là GMT+2 còn VN là GMT+7

Attachments

21.8 KB · Views: 39
cũng chưa về luốn ta

Khi nào quá 24-48h hãy lo.
Còn ko cứ yên tâm tiền sẽ về. Người ngồi pay thì họ chỉ ngồi 1 lúc rồi đi làm việc khác chứ ngồi canh 24/24 để pay cho bác chắc. Muốn về nhanh cứ nhắm vào lúc 9-5h từ thứ 2 đến thứ 6 (giờ Balan nhé, ko phải giờ VN). Còn rút cuối tuần thì đừng có than phiền và đợi đi

ref back là cái gì, sợ quá vừa log vào acc xem có bị ref back ko, hehe

Block vì tuyển ref sau đó ref back lại cho downline ấy mà. Yên tâm chỉ upline bị block thôi :D

mod đừng có để link ref cho nhau lên cùng một topic là dc

Block vì đi dụ người khác change master xong lằng ngoằng thế nào lại bị report :D

Chứ không phải đi tuyển ref rồi RCB.

Cái bọn Rec này làm ăn quan liêu vãi, bảo mật 2 lớp không tắt đc mình hỏi bọn support thì nó bảo vào phần Lost Account gửi và sẽ bị block 5 tuần. Mình muốn đổi điện thoại mới mà bây giờ ko dám đổi nữa :(

Cái bọn Rec này làm ăn quan liêu vãi, bảo mật 2 lớp không tắt đc mình hỏi bọn support thì nó bảo vào phần Lost Account gửi và sẽ bị block 5 tuần. Mình muốn đổi điện thoại mới mà bây giờ ko dám đổi nữa :(

Bạn up tài liệu có trùng khớp không mà nó block tận 5 tuần hay là trong 5 tuần đó không được rút tiền ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,952
171,022
Latest member
Calocsendac

Most discussed of week

Most discussed of week