Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
Đầu bài quên mất 1 điểm quan trọng là Lãi cao nhất trong mốc thời gian là bao lâu ? ? ?

Bạn vào Recyclix có phần tin nhắn, bạn gửi cho mình 1 tin nhắn có nội dung là tài khoản nhận RCB.
cho em xin cái hình kiếm ko thấy ...

cái này nếu rút vốn về là bị trừ 25% phải không nhỉ

Rút vốn bạn chỉ nhận được 75% x tiền mua rác bạn nhé !

Sáng nay có 1 bạn rút 40 euro từ recyclix về nhận được 963560 vnđ ~ tỉ giá 24089 vnđ / 1 euro

Nghĩ như bạn là lỗ vốn nhé

Rút về ăn lại rcb trong khi tiền dep vào sẽ bị giữ lại 25%. ví dụ bạn dep 1000e thì khi bán rác thì chỉ nhận dc 750e. phải mất 250e. trong khi tiền tái đầu tư thì ko mất phí nhé

Phải 30 chu kỳ là con số trung bình để thu hồi vốn và ăn lãi ổn định cho những người đầu tư nhiều. nhiều chu kỳ thì càng tốt.

4 tháng ko xu nào nhưng sau này mỗi tháng tiền cao hơn so với mỗi tháng ăn liền ngay tháng đầu. ko tập trung tiền vào công phá thì chẳng cái nào ra cái nào thì khổ rồi.
rút lãi thì liên quan gì, 16% đâu phải ít o_O

Đầu bài quên mất 1 điểm quan trọng là Lãi cao nhất trong mốc thời gian là bao lâu ?

Số công cụ và số rác người ấy mua như thế nào là đã nói lên lãi suất của người ấy mua và cần phải đợi bao lâu rồi. Mình tính event ngay cả lãi về tiền lẫn thời gian đó cậu. Tính sao cho hợp lý nhất

thì bạn @lamgiauto khuyên mua trước công cụ còn gì, đợi lấy lãi mua rác là lời to =))
Làm vậy cũng đc nhưng chôn vốn nhé.
Sáng mua nhầm 800$ công cụ.huhu

Bạn cứ dep tiền mua rác cho hết công cụ đó đi rồi nhịn rút 4 chu kỳ trở lên để chuyển qua mua rác và công cụ là như công thức của mình tính.

Có bạn nào giải thích giùm mình %share đi

Vụ % share này đã giải thích nhiều lần rồi.

The profit amount upon selling of regrind material or granules is calculated this way through multiplying the material quantity by the revenue share. The revenue share depends on the amount of funds you have spent on equipment and varies from 25% to 50%. The material is sold at the market price on the selling day.

Mình bảo mọi người dep vào mua công cụ nhiều hơn rồi để đó hồi nào thế nhỉ.
Có lẽ bạn chưa hiểu cách tính để có lợi nhuận theo bài toán mình đã đưa ra.

Tất cả những cái gì các bạn cần đều nằm ở cái bảng tính này.

https://recyclix.com/calc/index/

Mình bảo mọi người dep vào mua công cụ nhiều hơn rồi để đó hồi nào thế nhỉ.
Có lẽ bạn chưa hiểu cách tính để có lợi nhuận theo bài toán mình đã đưa ra.
của bạn đây

Nếu bạn dùng 1500e mua rác và 490 mua công cụ thì lãi 511%. nghĩa là khoảng 3 đến 4 chu kỳ ko nhận lãi, lấy lãi đó mua rác thì kết quả rất khả quan
Xin hỏi 390 share thừa ra để làm gì?? Xúi dại người ta o_O

Rút lãi mà bạn ghi RCB vào làm gì nhỉ. Rút lãi ra rồi dep vào lại ăn RCB là lỗ
16% ở đâu ra
14% là tiền mua rác chứ không phải tổng số tiền bạn dep vào. tiền dep vào mua công cụ thì không tính nhé. chính vì thế nên càng đầu tư nhiều tiền thì tiền mua công cụ càng cao và ko có lãi nhiều. muốn có lãi nhiều phải chôn vốn để tái đầu tư lại rất nhiều chu kỳ.
hy vọng bạn hiểu và chơi cho tốt
what's the lỗ, lỗ được thì quá giỏi. bác 6 có 1 tài khoản nên mất 6% rcb, tôi nhiều tk ăn đủ 16% nhé

Tùy theo nhu cầu của mỗi người nên có phương án đầu tư và tái đầu tư làm sao cho hợp lý.

Tất cả những cái gì tinh túy nhất của REC đều nằm ở cái bảng tính sau đây. Chỉ cần thay đổi thông số và bỏ ra khoảng 1 buổi là các bạn sẽ hiểu được nó. Thực sự rất hữu ích.

Tùy theo nhu cầu của mỗi người nên có phương án đầu tư và tái đầu tư làm sao cho hợp lý.

Tất cả những cái gì tinh túy nhất của REC đều nằm ở cái bảng tính sau đây. Chỉ cần thay đổi thông số và bỏ ra khoảng 1 buổi là các bạn sẽ hiểu được nó. Thực sự rất hữu ích.

Mình cũng dựa vào cái bảng này mà tính mới ra vấn đề đó cậu

what's the lỗ, lỗ được thì quá giỏi. bác 6 có 1 tài khoản nên mất 6% rcb, tôi nhiều tk ăn đủ 16% nhé

Tất cả những tính toán của bác @lamgiauto là dành cho người có 1 acc.
Mong bác @gatapbay0708 đừng dựa trên việc có multi acc để tính toán % vì như thế chẳng ra đâu vào đâu

Mình cũng dựa vào cái bảng này mà tính mới ra vấn đề đó cậu

Để tái đầu tư thì có 2 lựa chọn:

1. Mua share để đấy rồi sau mỗi chu kỳ Recyclix sẽ COMPOUND PROFIT rồi mua rác cho bạn.

2. Mua share vừa đủ rồi đợi đủ 14% / 5 tuần = 1 chu kỳ lại tiếp tục chia số tiền lãi đó mua Share và mua rác.

Bài toán của chúng ta là tính xem cách nào có lợi hơn.

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,845
171,897
Latest member
haoi
Back