Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
Đã nghiên cứu độ an toàn nên tính trên 1000 euro.bác có phương án mua rác bao nhiêu, mua công cụ bao nhiêu không và bao giờ có thể rút để e múc luôn cho nóng

Bạn inbox cho mình con số, mình sử dụng bảng tính rồi đưa ra phương án cho bạn.

2000 euro được không bạn

Cái này là vốn của bạn nên bao nhiêu cũng được mà.

Dưới đây là số tiền bạn cần bỏ ra mua rác và mua công cụ:

- 1830 euro mua rác tái chế.

- 166 euro mua công cụ hỗ trợ

Cứ 5 tuần bạn nhận được 14% x 1830 euro = 256.20 euro

Hot hot về việc tính phí khi withdraw về bank :D Sau hơn 1 tuần "đợi chờ là hạnh phúc" từ 27/6 thì tiền đã về. Rút 73E - tính ra rate là 24.591, phù hợp vs vụ Brexit nên tỷ giá EUR/VND hơi giảm xíu.
Mình xài ACB Visa Debit nha ;)

Attachments

75 KB · Views: 37
Hot hot về việc tính phí khi withdraw về bank :D Sau hơn 1 tuần "đợi chờ là hạnh phúc" từ 27/6 thì tiền đã về. Rút 73E - tính ra rate là 24.591, phù hợp vs vụ Brexit nên tỷ giá EUR/VND hơi giảm xíu.
Mình xài ACB Visa Debit nha ;)
ko mất phí 2E à bạn

Cái này là vốn của bạn nên bao nhiêu cũng được mà.

Dưới đây là số tiền bạn cần bỏ ra mua rác và mua công cụ:

View attachment 78023

- 1830 euro mua rác tái chế.

- 166 euro mua công cụ hỗ trợ

Cứ 5 tuần bạn nhận được 14% x 1830 euro = 256.20 euro
Sau một buổi tính toán cách đầu tư thì mình có kết quả rất khả quan

cũng cùng một số tiền đầu tư nhưng nếu biết mua số lượng rác và công cụ hợp lý thì % lời nhuận sẽ rất cao

Như thớt hướng dẫn trên là làm theo cách thông thường. Ăn lãi liền trong chu kỳ đầu. Như vậy nếu bạn đầu tư 30 chu kỳ thì chỉ ăn 441% số tiền đầu tư

Nếu mình đầu tư cách khác thì sau 30 chu kỳ cũng số tiền đó nhưng ăn lãi đc 511%.

Như ví dụ bạn ở trên đầu tư 2000e. thớt chia ra mua rác là 1830e và công cụ là 166e. như vậy thớt tập trung mua rác ngang bằng với tiền mua công cụ nên chỉ ăn 441%

Nếu bạn dùng 1500e mua rác và 490 mua công cụ thì lãi 511%. nghĩa là khoảng 3 đến 4 chu kỳ ko nhận lãi, lấy lãi đó mua rác thì kết quả rất khả quan

Last edited:
Sau một buổi tính toán cách đầu tư thì mình có kết quả rất khả quan

cũng cùng một số tiền đầu tư nhưng nếu biết mua số lượng rác và công cụ hợp lú thì % lời nhuận sẽ rất cao

Như thớt hướng dẫn trên là làm theo cách thông thường. Ăn lãi liền trong chu kỳ đầu. Như vậy nếu bạn đầu tư 30 chu kỳ thì chỉ ăn 441% số tiền đầu tư

Nếu mình đầu tư cách khác thì sau 30 chu kỳ cũng số tiền đó nhưng ăn lãi đc 511%.

Như ví dụ bạn ở trên đầu tư 2000e. thớt chia ra mua rác là 1830e và công cụ là 166e. như vậy thớt tập trung mua rác ngang bằng với tiền mua công cụ nên chỉ ăn 441%

Nếu bạn dùng 1500e mua rác và 490 mua công cụ thì lãi 511%. nghĩa là khoảng 3 đến 4 chu kỳ ko nhận lãi, lấy lãi đó mua rác thì kết quả rất khả quan

Tức là lấy 3, 4 chu kỳ lãi để mua rác . Vậy thì lại mất thêm 3, 4 chu kỳ nữa, thời gian dài hơn so với cách kia. Cũng vậy cả, chả khác gì

Tức là lấy 3, 4 chu kỳ lãi để mua rác . Vậy thì lại mất thêm 3, 4 chu kỳ nữa, thời gian dài hơn so với cách kia. Cũng vậy cả, chả khác gì
Lãi thêm 70% nữa đó cậu. ko phải ít đâu. ko phải đùa đâu. nếu ko nhịn ăn nhịn mặc 3.5 chu kỳ thì mỗi tháng nhận 256e như thớt tính và chỉ nhân 441% . nhưng nhịn chút xíu thì mỗi tháng sẽ nhận 329e. tính lãi sau 30 chu kỳ lên đến 511%

nói chung đầu tư site này nếu nhịn đc khoảng 4 đến 10 chu kỳ ko rút thì lợi nhuận rất cao. bỏ tiền ra mua rác cho thật nhiều và mua công cụ tương đương mà ăn lãi liền thì đầu tư càng cao thì lợi nhuận càng thấp.

và vấn đề quan trọng là site còn "sống" tới đó hông thôi :D bản thân tin tưởng nhưng hoy cứ lấy lại vốn trước gòy tính. 10 chu kỳ ~ 1 năm ngót đấy chứ

và vấn đề quan trọng là site còn "sống" tới đó hông thôi :D bản thân tin tưởng nhưng hoy cứ lấy lại vốn trước gòy tính. 10 chu kỳ ~ 1 năm ngót đấy chứ
Những ai đầu tư trên 10.000e thì ko ai nghĩ đến khả năng thu hồi vốn sau 10 chu kỳ đâu bạn. trog đầu họ phải nghĩ ít nhất 30 chu kỳ. ko thì lỗ nặng.

c tính nhịn ăn nhịn mặc 3.5 chu kỳ ,tiền đó đem đầu tư khác j c đầu tư thêm tiền vào đâu :)

c tính nhịn ăn nhịn mặc 3.5 chu kỳ ,tiền đó đem đầu tư khác j c đầu tư thêm tiền vào đâu :)
Ko rút ra 4 chu kỳ khác hoàn toán với cậu dùng số tiền bằng 4 chu kỳ đó đầu tư vào site ngay từ đầu và ăn lãi liên nhé.

Câu hỏi quan trọng mình muốn đặt ra là các bạn làm thế nào để ăn của site trên 500% trong 30 chu kỳ. mình đã có câu trả lời các bạn có chưa? ai cùng suy nghĩ với mình thì vào bàn luận nhé.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,918
171,964
Latest member
sonbachtuyet247

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week