Tutorial raiblocks.net - Kiếm coin mới bằng việc nhập captcha hình ảnh (1000 captcha~2$)

Haizz faucet vẫn off. :rolleyes:
Faucet is off @@! Thớt đâu site bảo trì à @@!!!!!
Lúc em nó on thì chả có mấy móng chơi, h em nó off thì nhiều bạn vào nhỉ:D. Site cũng đang như bạn nói ấy, cũng gần như vậy:oops:. Nhưng thường thì khoảng 1 tuần site sẽ mở lại, ko biết lần này thế nào:oops:. Nên các bạn cứ chờ, khi nào nó mở lại mình sẽ thông báo cho các bạn biết trên này:rolleyes:. Trong lúc chờ thì kiếm cái khác ăn đi ae, chứ đừng mong ngóng khiến thời gian trôi lâu lắm:oops:

Trước cũng có đọc bài này mà tại bên kia đang kiếm ngon chưa muốn vào,lúc hết off bây giờ quay sang thì lại bảo trì :D

Giờ đông ng vào kiếm cháo nên nó off luôn rồi kakaka. :p

thớt cho em hỏi ở bước thứ 2 tải bản rai-7.5.0 về rồi mở lên ... đợi cho dòng status đồng bộ hóa từ màu đỏ chuyển sang mày xanh mới copy dòng trên rai- vào faucet đc à?

Vậy là còn gõ được ah tak ?
Ko. Coin thì vẫn còn giá trị, nhưng faucet thì vẫn đang đóng nên ko thể nhận coin:). Cho tới khi nó mở lại thì mới có thể chơi đc, còn hiện h ae mua bán trao đổi qua lại với những coin đã phát trc đây thôi:D

Ko. Coin thì vẫn còn giá trị, nhưng faucet thì vẫn đang đóng nên ko thể nhận coin:). Cho tới khi nó mở lại thì mới có thể chơi đc, còn hiện h ae mua bán trao đổi qua lại với những coin đã phát trc đây thôi:D
Hjx! Tính làm một slot để chơi thằng này vậy mà ! :D Mà cậu có Skyper hok ?

Announcements

Forum statistics

Threads
419,682
171,764
Latest member
siu1074
Back
Top Bottom