• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial raiblocks.net - Kiếm coin mới bằng việc nhập captcha hình ảnh (1000 captcha~2$)

Haizz faucet vẫn off. :rolleyes:
Faucet is off @@! Thớt đâu site bảo trì à @@!!!!!
Lúc em nó on thì chả có mấy móng chơi, h em nó off thì nhiều bạn vào nhỉ:D. Site cũng đang như bạn nói ấy, cũng gần như vậy:oops:. Nhưng thường thì khoảng 1 tuần site sẽ mở lại, ko biết lần này thế nào:oops:. Nên các bạn cứ chờ, khi nào nó mở lại mình sẽ thông báo cho các bạn biết trên này:rolleyes:. Trong lúc chờ thì kiếm cái khác ăn đi ae, chứ đừng mong ngóng khiến thời gian trôi lâu lắm:oops:

Trước cũng có đọc bài này mà tại bên kia đang kiếm ngon chưa muốn vào,lúc hết off bây giờ quay sang thì lại bảo trì :D

Giờ đông ng vào kiếm cháo nên nó off luôn rồi kakaka. :p

hơn 1 tuần bảo trì,chắc đóng cửa luôn rồi,chẳng có 1 thông báo gì,giờ ra lại mmý ai chơi nữa

thớt cho em hỏi ở bước thứ 2 tải bản rai-7.5.0 về rồi mở lên ... đợi cho dòng status đồng bộ hóa từ màu đỏ chuyển sang mày xanh mới copy dòng trên rai- vào faucet đc à?

Chắc phải theo nghề này :D

Còn cày được không tak ? :(

Chắc em nó ra đi vì hêt tiền rồi :)

Vậy là còn gõ được ah tak ?

Vậy là còn gõ được ah tak ?
Ko. Coin thì vẫn còn giá trị, nhưng faucet thì vẫn đang đóng nên ko thể nhận coin:). Cho tới khi nó mở lại thì mới có thể chơi đc, còn hiện h ae mua bán trao đổi qua lại với những coin đã phát trc đây thôi:D

Ko. Coin thì vẫn còn giá trị, nhưng faucet thì vẫn đang đóng nên ko thể nhận coin:). Cho tới khi nó mở lại thì mới có thể chơi đc, còn hiện h ae mua bán trao đổi qua lại với những coin đã phát trc đây thôi:D
Hjx! Tính làm một slot để chơi thằng này vậy mà ! :D Mà cậu có Skyper hok ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,934
171,011
Latest member
nguoidaibieuvn
Back
Top Bottom