New KIẾM TIỀN TỪ VIỆC MUA BÁN THẺ CÀO

Đúng rồi không giới hạn số lượng mua
Nếu bạn up bài liên tục sẽ bị banned ít nhất là 3 ngày.

Mua thử cái thẻ 100k mà nửa tiếng chưa thấy gì về mail cả. Không phải khung giờ hoạt động của web hả ta?

Test thử 100k lúc tối qua. Mà vẫn chưa thấy gì, nếu 17h chưa có thì report scam thôi bác :)))
vẫn còn ăn đc bạn yên tâm. Liều ăn nhiều mình lấy lãi chơi cái khác rồi cái kiểu này chơi hồi hộp quá.

vẫn còn ăn đc bạn yên tâm. Liều ăn nhiều mình lấy lãi chơi cái khác rồi cái kiểu này chơi hồi hộp quá.
Vẫn chưa hiểu lắm cái này lắm. Mua 87k, bán 87k thế thì làm gì có lãi nhỉ?

B ơi cho mình hỏi thẻ tiki đó có phải là loại thẻ quà tặng tiki và chỉ có mã thẻ thôi chứ ko kèm theo số seri đúng ko B.

đổi thẻ sang tiền mặt uy tín thì vào card24h.com nhé, còn web mua thẻ ở trên tôi cam đoán 90% là đa cấp, ăn được lúc đầu, lúc sau nó scam

B ơi cho mình hỏi thẻ tiki đó có phải là loại thẻ quà tặng tiki và chỉ có mã thẻ thôi chứ ko kèm theo số seri đúng ko B.
Phiếu Quà Tặng Tiki đúng rồi PQT- GAG9M37RCBG7 ; PQT là seri - đây là mã thẻ GAG9M37RCBG7

Vẫn chưa hiểu lắm cái này lắm. Mua 87k, bán 87k thế thì làm gì có lãi nhỉ?
bạn mua thẻ tiki mới lời nha bạn 100k tiki chiếc khấu 15% còn 85k bán lại lỗ 12% được 88k tính ra lãi được 3k.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,753
Latest member
quayxieu4437211
Back
Top Bottom