Quiz quá mất dạy các bác ak

Cũng đang muốn làm content, nhưng chưa có hướng đi, bác chỉ giáo chút đi
bác phải có bạn hoặc a chị e bên nước ngoài . thì dể có lắm . nhiều khi mình bỏ tiền ra mua video cũng đc . có vài $ 1 video ak :)

mấy bạn toàn suy diễn hay thật, nó đá ra nhưng tiền nó vẫn sẽ thanh toán cho bạn, cứ yên tâm nhé, 30 chưa phải là tết nên đừng có ngi ngờ gì cả :rolleyes:
Nó mà pay tôi cho bạn 1 nữa . có người 28 bị đá tiền cũng cuốn theo kìa . không phải như lúc xưa đâu nhé bạn :)

Vậy ae tẩy chay y1 thôi. Ae nào biết rp thì cho nó chết hàng loạt đi :D tạo thêm việc làm cho chúng nó

Nó mà pay tôi cho bạn 1 nữa . có người 28 bị đá tiền cũng cuốn theo kìa . không phải như lúc xưa đâu nhé bạn :)
Nhớ là câu cho tôi 1 nửa nhé, chờ đi bạn ạ, tháng 12 nó đá ra vì chính sách mới của Youtube, đó là điều bắt buộc phải làm, chứ k phải lừa đảo gì đâu, 30 chưa phải là tết cứ chờ là biết, đến khi nó pay cho rồi thì đừng có nói gì nha ! :rolleyes:

bác phải có bạn hoặc a chị e bên nước ngoài . thì dể có lắm . nhiều khi mình bỏ tiền ra mua video cũng đc . có vài $ 1 video ak :)
Bác vidu cho em nên mua loai nao, em cung co 1 số người quen bên nước ngoài

yead1 tham gia có ổn không các bác cho em 1 vài ý kiến khách quan nó với

Nhớ là câu cho tôi 1 nửa nhé, chờ đi bạn ạ, tháng 12 nó đá ra vì chính sách mới của Youtube, đó là điều bắt buộc phải làm, chứ k phải lừa đảo gì đâu, 30 chưa phải là tết cứ chờ là biết, đến khi nó pay cho rồi thì đừng có nói gì nha ! :rolleyes:
Ban hỏi xem biết bao nhiêu người bị đá rồi có đc pay ko . mà đến lượt mình . nằm mơ cũng ko thấy nữa =)) :p

Ok bác danh dự . tới 1 mùng tết tôi poof wmz lên cho bác xem nhé . nói đc là làm đc bac yên tâm :p

Bác vidu cho em nên mua loai nao, em cung co 1 số người quen bên nước ngoài
thì tuỳ bạn . nhưng người bên nc ngoài của bạn phải quen những người chuyên quay clip video du lịch thì bác mua lại . rồi tag qua us hay uk tuỳ bác . chứ vn mình chả ai xem đâu . mà có xem cũng ko bao giờ tag . toàn trẻ trâu coi xong report :D

yead1 tham gia có ổn không các bác cho em 1 vài ý kiến khách quan nó với
cái đó mình ko biết . nhưng có nhiu người nói có lúc pay có lúc ko . nó hay biện lý do lắm . để chiếm đoạt lắm :D

Quiz đã update tiền mấy kênh đá nhé các bác :rolleyes: đang update dần đấy, pay thì chia em 50% nha bác :D:D:D:D
oke . miễn sao về wmz tôi là bác có tiền nhé . nhưng nhiều khi nó update mà nó ko pay nhé . cái này nhiều người bị rồi . wmz tôi Z178511750949 . tới khi nào bác thấy nó pay bác inbox cho tôi . tôi chụp màn hình đúng số Z qua bác xem nhé . cho bác tin . chứ măc công bác nói này nọ nữa :D

oke . miễn sao về wmz tôi là bác có tiền nhé . nhưng nhiều khi nó update mà nó ko pay nhé . cái này nhiều người bị rồi . wmz tôi Z178511750949 . tới khi nào bác thấy nó pay bác inbox cho tôi . tôi chụp màn hình đúng số Z qua bác xem nhé . cho bác tin . chứ măc công bác nói này nọ nữa :D
kênh bác nhiều tiền không, nói em biết để em còn hóng :D:D:D:D

e ko thjk chơi gà bac ơi . nhiều khi gặp trẻ trâu report mình ko bjk đường nào mà lần :D
content tự làm chơi GA mà còn sợ report ... Vậy chết với net cũng ko nên than vãn :oops:

content tự làm chơi GA mà còn sợ report ... Vậy chết với net cũng ko nên than vãn :oops:
chơi gà khó tranh chấp lắm . hồi trước có chơi 1 em gà mà tranh chấp lại toàn bị từ chối . nên e mới nghĩ đấy . còn nơi net mình tranh chấp nó hỗ trợ thêm tranh chấp tỷ lệ thắng 90% nếu video mình tự làm :D

vậy nó pay thì để :p:p:p:pcho bác mua đồ tết đấy :D:D:D
nó mà pay tôi đi = 2 tay . chứ ko đi = 2 chân đâu =)) . bác xem đi nhé nếu nó pay inbox cho tôi tôi chia cho bác 50% . thôi tôi về đã có gì mai nc :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom