Quiz quá mất dạy các bác ak

chơi gà khó tranh chấp lắm . hồi trước có chơi 1 em gà mà tranh chấp lại toàn bị từ chối . nên e mới nghĩ đấy . còn nơi net mình tranh chấp nó hỗ trợ thêm tranh chấp tỷ lệ thắng 90% nếu video mình tự làm :D

Thế là trình độ Eng của bạn ko đủ để trình bày thôi, mà dốt thì chấp nhận biếu cho NET 20~30% tiền bảo kê cũng đc, mình toàn chơi với Gà.

thì tuỳ bạn . nhưng người bên nc ngoài của bạn phải quen những người chuyên quay clip video du lịch thì bác mua lại . rồi tag qua us hay uk tuỳ bác . chứ vn mình chả ai xem đâu . mà có xem cũng ko bao giờ tag . toàn trẻ trâu coi xong report :D
Ok bác

Thế là trình độ Eng của bạn ko đủ để trình bày thôi, mà dốt thì chấp nhận biếu cho NET 20~30% tiền bảo kê cũng đc, mình toàn chơi với Gà.
bạn giỏi tiếng anh bạn chơi gà . còn tôi ko biết tiếng anh nên cho nó 20% có gì đâu . vui vẻ là chính mà :D

mấy bạn toàn suy diễn hay thật, nó đá ra nhưng tiền nó vẫn sẽ thanh toán cho bạn, cứ yên tâm nhé, 30 chưa phải là tết nên đừng có ngi ngờ gì cả :rolleyes:
có net nào ngon không pro cho em xin ref với :D:D

em lách chuẩn lắm miễn đừng đá kênh là ok
vậy thì đc . nhưng đừng làm lộ quá . nghe nói nếu kênh hợp tác với nó ngon lành và vài chục triệu lượt view trong ngày . nó sẽ lên đến 110% lun đó bạn :D

vậy thì đc . nhưng đừng làm lộ quá . nghe nói nếu kênh hợp tác với nó ngon lành và vài chục triệu lượt view trong ngày . nó sẽ lên đến 110% lun đó bạn :D
cho hỏi yêu cầu được vào luôn cậu

hài vc. kênh bị đá hết từ thời na pô lê ông rồi giờ tự nhiên nó tổng hợp mỗi kênh 0.1-0.5$ ở đâu góp trả cho 1 nùi đc gần 6$

mất hơn 1k$ rồi. thằng quiz chó chết
nhiều nên chưa tới lượt thôi. e lúc 7h mới đc pay kênh bị đá tháng 12. Tháng 12 bị đá 2 kênh cuối. 1 kênh bị đá theo dạng thanh lọc đợt đầu thì k đc pay cả 11-12. còn kênh bị đá lần sau thì đc pay 100$.
Tiện đây e chào các bác :) cảm ơn ae đã chém gió cùng 1 năm qua. Chắc từ giờ k đc chém gió cùng ae bõ youtube nữa

cont chắc ngon lắm nhỉ:D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,758
170,845
Latest member
thienhoang99x
Back
Top Bottom