Quiz quá mất dạy các bác ak

nhimiu

Banned
Reactions
16
MR
0.000
Tình hình là hồi sáng nay e còn login vào đc quiz . nhưng đến 5h chiều e bị nó đá . kênh e không bị gì cả . video e tự làm hết . không bị cộng đồng mà cũng bị đá . 5h chiều bị đá đến 5h30p thằng yeah1 gửi thư mời e vào net nó . vì sao nó biết kênh e bị đá mà nó mời nhanh như vậy . e nghi thằng quiz vs thằng yeah1 hợp tác vs nhau quá các bác ạ :(:(

Ý bác là 2 thằng mất dạy như nhau? :confused:

Thế thì gọi là lọt sàng xuống đất hay là thằng đấm thằng xoa nhỉ :D

yeah nó chạy auto cho kênh bạn bị sút , vì nó có cả 1 đội ngũ làm chuyện đó mà :) , nhiều kênh ko hợp tác với nó đều bị cắn như vậy cả :D:D:D

Thế thì gọi là lọt sàng xuống đất hay là thằng đấm thằng xoa nhỉ :D
Chắc vậy quá hihi . em nghi là thằng yeah đang có âm mưu gì đó thì phải . nó chọn lọc những kênh có view cao . rồi kêu thằng quiz đá ra . xong nó mời vào . chắc ăn chia gì trong đây rồi bác àk :(

yeah nó chạy auto cho kênh bạn bị sút , vì nó có cả 1 đội ngũ làm chuyện đó mà :) , nhiều kênh ko hợp tác với nó đều bị cắn như vậy cả :D:D:D
sao người vn mình nó nhục thế nhỉ . ai vào thì vào . không thì thôi mất chi làm vậy . ngta khinh thường thêm . hèn gì net thằng yeah có 70 mem . cố tuyển người như gì mà *** ai vào =)):rolleyes:

Chắc vậy quá hihi . em nghi là thằng yeah đang có âm mưu gì đó thì phải . nó chọn lọc những kênh có view cao . rồi kêu thằng quiz đá ra . xong nó mời vào . chắc ăn chia gì trong đây rồi bác àk :(
bác làm content à bác ?

sao người vn mình nó nhục thế nhỉ . ai vào thì vào . không thì thôi mất chi làm vậy . ngta khinh thường thêm . hèn gì net thằng yeah có 70 mem . cố tuyển người như gì mà *** ai vào =)):rolleyes:
vừa rồi có mấy ông nó mời hoài ko đc cái bay kênh , rồi làm video nói bóng nói gió , xong bay luôn cái kênh đó lun , chỉ hận cái 70% thôi chứ lên đc 80 thì tui cũng cố vào :(

vừa rồi có mấy ông nó mời hoài ko đc cái bay kênh , rồi làm video nói bóng nói gió , xong bay luôn cái kênh đó lun , chỉ hận cái 70% thôi chứ lên đc 80 thì tui cũng cố vào :(
nói thật vs bác nó có lên 100% tôi cũng ko vào nó :D . quá nhục nhã ko ăn đc nên làm những chuyện giống như thằng ăn cướp bác ak . thà tôi vào net 60% còn hơn vào nó :)

Cái bọn này hết nói nỗi! @@ cấu kết với nước ngoài chơi nước mình! đm !!

mình có thằng bạn chuyên làm video vs quay video cho ngta . toàn bên nước ngoài không àk . em đâu có tag qua vn đâu bác :D
à à hiểu :) . ngon ý cho e xin yahoo trao đổi kỹ thuật seo với vài thứ dc ko :D

à à hiểu :) . ngon ý cho e xin yahoo trao đổi kỹ thuật seo với vài thứ dc ko :D
e thì seo còn gà lắm . nhưng chủ yếu e tag thôi bác . tag vài cái là lên . vì đâu ai đăng video này nên lên nhanh thôi bác àk :D

e thì seo còn gà lắm . nhưng chủ yếu e tag thôi bác . tag vài cái là lên . vì đâu ai đăng video này nên lên nhanh thôi bác àk :D
e thấy video bác rồi ^^ ngon đó

Announcements

Forum statistics

Threads
418,751
170,839
Latest member
vf555moe

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom