Qlinkgroup | Toàn tập về dự án Qlinkgroup | Mọi thắc mắc về Qlink post tại đây (Ver.2)

Status
Not open for further replies.
cùng câu hỏi như mọi người, liệu có phải qlink nó đổi giờ ko? bác nào chỉ em với còn biết xếp time mà capt, thank nhiều. của em nó thế này:

Sao giờ đang là 16:54 giờ việt nam mà em log vào trang chủ thì giờ serves lại là 19:54 nhỉ?
Giờ mà thế thật thì quá tốt cho a e cạp :binhsua163:

ý nó là gì thế...không copy để cho vào gu gồ dịch đươc..:((

Nó bảo là time trong soft của nó là đúng nhất, còn time trên web chỉ để xem ở khu vực mình là mấy h thôi, không ảnh hưởng đến giá thanh toán. Mình vẫn thấy time của nó trùng với time Mega mà, xem trong soft của nó là chuẩn rồi

Last edited by a moderator:
Túm lại là theo giờ trên web hay trên soft để tính rate hả mọi người :binhsua163:

Tụi nghiệp thằng Qlink...bộ anh em từ nó rồi hay gì mà nó than dzữ vậy
:)) kỷ lục số code free nhỉ, mấy tuần cuối năm project nào củng tăng rate, chỉ có nó là ảm đạm, lấy ai mà đánh mà k than :m131:

:)) kỷ lục số code free nhỉ, mấy tuần cuối năm project nào củng tăng rate, chỉ có nó là ảm đạm, lấy ai mà đánh mà k than :m131:
Đang cố đưa về minpaid hết rồi nghĩ đây..! 8id mà mới có 400~500 ko àk@@ :binhsua172: Tối load súng đạn thiệt

các bác cho em hỏi nếu tuần này acc gõ dưới 800 thì nó có chuyển sang tuần sau ko hay mất luôn? em mới chơi qlink nên các bác thông cảm.:binhsua160:

các bác cho em hỏi nếu tuần này acc gõ dưới 800 thì nó có chuyển sang tuần sau ko hay mất luôn? em mới chơi qlink nên các bác thông cảm.:binhsua160:
mất luôn đó, nó không để qua tuần sau đâu, 11h trưa thứ 6 nó reset về 0

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,450
172,456
Latest member
hailua92
Back