Qlinkgroup | Toàn tập về dự án Qlinkgroup | Mọi thắc mắc về Qlink post tại đây (Ver.2)

Status
Not open for further replies.
qlink nó vừa thông báo gì mà hoa hồng 10 cent 30 cent là sao vậy các pro. tại mình vừa reg panel dc 2 tuần thôi k rành

Hoa hồng cho chủ panel là 10 cent/1000 catpcha đúng----minimum là 10cent, maximum là 30 cent.......cũng k được bao nhiêu nhỉ có 30cent cho dù làm có nhiêu đi chăng nữa, phải chăng được 5% thì đỡ quá

Hoa hồng cho chủ panel là 10 cent/1000 catpcha đúng----minimum là 10cent, maximum là 30 cent.......cũng k được bao nhiêu nhỉ có 30cent cho dù làm có nhiêu đi chăng nữa, phải chăng được 5% thì đỡ quá

tks bạn nhiều mình hỏi thệm tí nha. sao mình biet panel mình dc chính xac số % hoa hồng vậy bạn. nó pay tiền hoa hồng khi nào và có thông báo về id chủ k .mình solo nên id con cùng IP vậy chủ có được tính không :binhsua168:

10-30cent per 1000 code ông ơi, 5k code thì đc 50-150cent, chứ nó đâu có kêu maximum 1 acc là 30 cent :m020:

10-30cent per 1000 code ông ơi, 5k code thì đc 50-150cent, chứ nó đâu có kêu maximum 1 acc là 30 cent :m020:
As of December 10, 2012, default commission rate is 10 cents per 1000 captchas per operator.
Commission rate is your cut what you will take from your team when you hire them to to work for you as your team member.
Your maximum commission rate is 30 cents.
Your minimum commission rate is 10 cents.
dịch như thế nào mà được 50-150 cent ngon nhở :m020:

ăn hoa hồng nhưng mà 100 cent mới bằng 1 đô :binhsua28::binhsua28::binhsua28:

Vụ hoa hồng này nó thông báo lúc nào thế các bro ... đã áp dụng chưa thế

Cái commision này có từ trước rồi mà, nhưng trước là không bắt buộc bây h nó để mặc định 10cent/1000c. các bác log id chủ nhìn trong phần commision rate ấy, mình để là 1 thì rate của các id con sẽ bị bớt đi 0,01$/1000capt. Cái này là trích từ tiền của id con đấy chứ không phải là thưởng thêm đâu. Bác nào thuê reff thì đc lãi tý, còn bác nào tự solo thì chẳng thêm tý nào, ông nào làm thuê thì thiệt tý :binhsua161:

Cái commision này có từ trước rồi mà, nhưng trước là không bắt buộc bây h nó để mặc định 10cent/1000c. các bác log id chủ nhìn trong phần commision rate ấy, mình để là 1 thì rate của các id con sẽ bị bớt đi 0,01$/1000capt. Cái này là trích từ tiền của id con đấy chứ không phải là thưởng thêm đâu. Bác nào thuê reff thì đc lãi tý, còn bác nào tự solo thì chẳng thêm tý nào, ông nào làm thuê thì thiệt tý :binhsua161:
có vẻ bro này đúng này, log id con vào thì k thấy rate id con đâu nữa, chắc nó ẻm luôn rồi :D

thông báo là từ 10/12. Chắc có gì nhầm lẫn và trang chủ qlink đã toi để sửa mấy cái info này :binhsua160:

Hệ thống kik out rầu :binhsua155:

có vẻ bro này đúng này, log id con vào thì k thấy rate id con đâu nữa, chắc nó ẻm luôn rồi :D

Muốn thấy rate ở id con thì bạn phải đặt commision rate ở id chủ nhé. rate id con = rate id chủ - commision rate..ví dụ id đặt cr = 1. id chủ 0.95/1000 thì id con là 0.94/1000, thực chất là trích tiền của id con trả cho id chủ thôi. Nếu bạn thuê ref thì sẽ có lợi

Hơ thế hồi xưa pác có đi học tiếg A ko thế, tớ dịch thế ko chuẩn thì ai chuẩn? :m020:10-30 cent/1k code thì 5k code ko phải là 50-150cent àh :m020:
nhìn kĩ dòng maximum 1 ID con đi bạn, lòi đâu ra dòng 5k code thì được 150 cent :|

nhìn kĩ dòng maximum 1 ID con đi bạn, lòi đâu ra dòng 5k code thì được 150 cent :|
bạn đọc comment của bác bligh đi. Hình như bạn hiểu sai vấn đề thì phải.

- - - Updated - - -

- Commision rate nghĩa là số $ mình trích lại từ 1000 code của mỗi id con. Nhưng tối đa chỉ được trích là 30 cent/1000code
- Do đó nếu id con làm được 5k code thì mình được 150 cent là đúng rồi bạn à.

bạn đọc comment của bác bligh đi. Hình như bạn hiểu sai vấn đề thì phải.- - - Updated - - -- Commision rate nghĩa là số $ mình trích lại từ 1000 code của mỗi id con. Nhưng tối đa chỉ được trích là 30 cent/1000code- Do đó nếu id con làm được 5k code thì mình được 150 cent là đúng rồi bạn à.
dường như bạn kia k có ý như vậy mà có ý là tiền hoa hồng thêm cho 1 k code =10c~30c---> 5k code150c, chứ chưa đề cập đên vấn đề giảm rate trong các id con......mà thôi dừng đây được roài, nói tí nữa sinh war nữa, mệt lắm, rút thoai :p..

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,412
172,501
Latest member
trafficweb

Most viewed of week

Most discussed of week