Qlinkgroup | Toàn tập về dự án Qlinkgroup | Mọi thắc mắc về Qlink post tại đây (Ver.2)

Status
Not open for further replies.
rate qlink lúc nào cao vậy các bạn chỉ mình với. xem cái rate page 1 có vẻ ko ổn lắm
- tính theo giờ Việt Nam thì từ 1h-7h sáng là rate cao nhất

- - - Updated - - -

Sắp đến giờ Reset nên nó đóng cửa chứ sao
Giờ reset là ngày mai mà......còn 24 tiếng nữa mà kêu đóng cửa thì có sớm quá không nhỉ
- Hay là bọn Qlink cố tình đóng sớm để ăn những id chưa đủ 800code nhỉ???

chả có gì mới cả từ trước đến giờ qlinkgroup có chế độ trích $ ra như vậy rồi mà

- tính theo giờ Việt Nam thì từ 1h-7h sáng là rate cao nhất

- - - Updated - - -

Giờ reset là ngày mai mà......còn 24 tiếng nữa mà kêu đóng cửa thì có sớm quá không nhỉ
- Hay là bọn Qlink cố tình đóng sớm để ăn những id chưa đủ 800code nhỉ???
Haizzzz........ Cứ tưởng là hôm nay Reset gõ vội gõ vàng toàn rate thấp. Capt nhiều quá tẩu hỏa nhập ma rồi :binhsua155:

Lại vào đựoc rồi,cơ mà hết h rate cao rồi chuyển qua mega rate cao hơn, Tình hình rule mới này mấy bác chủ phải bonus lại cho mems không thì mất 0.1/1000cp chứ có ít đâu :)

rate qlink lúc nào cao vậy các bạn chỉ mình với. xem cái rate page 1 có vẻ ko ổn lắm
Chỗ nào không ổn hả bạn:binhsua09:
Lúc làm cái bảng rate đấy mình tính kĩ r mà :binhsua30:

Chỗ nào không ổn hả bạn:binhsua09:
Lúc làm cái bảng rate đấy mình tính kĩ r mà :binhsua30:

Bảng đấy là "chuẩn men" rồi :binhsua172: Giờ trên web không chuẩn đâu. giờ server của nó là UTC/GMT -4. Làm 1 cái đồng hồ theo giờ của nó là chuẩn. Mình làm kết hợp Qlink và mega thì sáng tầm 5-6h đánh qlink rate 1$, 7-9h đánh mega rate 1,4-1$, 9-11h đánh qlink rate 0.85-0.8$, chiều tối đánh mega vì rate cao hơn qlink

dường như bạn kia k có ý như vậy mà có ý là tiền hoa hồng thêm cho 1 k code =10c~30c---> 5k code150c, chứ chưa đề cập đên vấn đề giảm rate trong các id con......mà thôi dừng đây được roài, nói tí nữa sinh war nữa, mệt lắm, rút thoai :p..

Trời đất, tiền Commission của Qlink là trừ $ trừ acc con tớ biết mà, có nói thêm hay bớt gì đâu :m020:

nghe đồn h tận thế ở vn là 1h trưa :)) trưa nay con bạn gái qua chơi tính sao nhỉ .

Last edited by a moderator:
Bên CT và Mega có phải đánh phân biệt chữ hoa với chữ thường không các bác nhỉ? Em làm captcha được 1 tháng làm chỉ làm có qlink thui. Dạo này anh em bỏ qlink nhiều hay sao ấy. Thread quanh đi quẩn lại có mấy người à

Bên CT và Mega có phải đánh phân biệt chữ hoa với chữ thường không các bác nhỉ? Em làm captcha được 1 tháng làm chỉ làm có qlink thui. Dạo này anh em bỏ qlink nhiều hay sao ấy. Thread quanh đi quẩn lại có mấy người à

Hỏi về Mega thì bay qua topic kia chứ bạn, bên này Qlink :binhsua159:

di nhiên là phân biet roi bạn CT hinh như fai danh luôn ký tu dac biet. các bác co hỏi luôn sao tu dung cái commicson bt 0 mà giờ log in vào nó báo 10.0 mà em đâu có đổi gì đâu sao kỳ nhỉ. có mất đồng nào k

di nhiên là phân biet roi bạn CT hinh như fai danh luôn ký tu dac biet. các bác co hỏi luôn sao tu dung cái commicson bt 0 mà giờ log in vào nó báo 10.0 mà em đâu có đổi gì đâu sao kỳ nhỉ. có mất đồng nào k
nếu bạn đến với Qlink thì chào mừng :binhsua25: Nhưng cẩn thận khi bị ăn gian rate thì đừng có mếu :binhsua20:
cái đấy là id chủ lấy tiền từ id con. đơn vị tiền là cent.:binhsua146:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,410
172,496
Latest member
nguyentamtk53

Most discussed of week