Qlinkgroup | Toàn tập về dự án Qlinkgroup | Mọi thắc mắc về Qlink post tại đây (Ver.2)

Status
Not open for further replies.
mọi người cho mình hỏi sao rate trên panel của mình chỉ toàn thấy 0.75/1k code nhỉ?

cuối cùng tình yêu cũng về , tưởng đâu nó lặng lun chứ :D

Mình có nhìn nhầm ko trời, 5h sáng mà server time nó 7h sáng là sao, 7h thì rate lúc này có 0.6 :binhsua51:

chắc nó bị lỗi . hình như qlink nó tính giờ server là h USA thì phải. nãy gửi mail thử xem không biết khi nào nó rep nữa

chắc nó bị lỗi . hình như qlink nó tính giờ server là h USA thì phải. nãy gửi mail thử xem không biết khi nào nó rep nữa

Ngày nào cũng làm thường 5h sáng VN mình thì server time của nó là 18h :binhsua156:

rate h la 1.1$. nếu truy cập rate= phần mềm của nó, vãi thánh qlink =))

mọi người cho mình hỏi sao rate trên panel của mình chỉ toàn thấy 0.75/1k code nhỉ?

vấn đề này thấy nhiều cm đề cập rồi mà....tim hiểu kĩ hẳng hỏi chứ...rate nó ghi 0.75 chỉ cho vui thôi, đến thứ 6 or thứ 7 tổng kết nó sẽ cho thấy rate là bao nhiêu cho mỗi acc và làm được nhiêu code vào h nào...

vấn đề này thấy nhiều cm đề cập rồi mà....tim hiểu kĩ hẳng hỏi chứ...rate nó ghi 0.75 chỉ cho vui thôi, đến thứ 6 or thứ 7 tổng kết nó sẽ cho thấy rate là bao nhiêu cho mỗi acc và làm được nhiêu code vào h nào...

thanks bác nhé.........................

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,520
172,594
Latest member
aleemusic

Most viewed of week

Most discussed of week