Qlinkgroup | Toàn tập về dự án Qlinkgroup | Mọi thắc mắc về Qlink post tại đây (Ver.2)

Status
Not open for further replies.
vãi hàng =))

tuần vừa rồi gõ ít vẫn bị ăn chặn ~0.1$/1 nick, không biết có nên gõ tiếp k :binhsua10:

Load tốt rùi nè, tuần này về lại với QLink :binhsua17:
CAPTCHA: lưu lượng hiện tại: 8601 mỗi phút
CAPTCHA: trong hàng đợi: 881 miễn phí, 1397 được giao

hỏi ngu xí các đồng chí, 2 tuần hơn rùi ko cạp qlink nhìn vô gr đó sao ko thấy tiền nong gì hết, gõ đc 2k code cách đây 2 tuần thì phải, vậy nó đi đâu?

hỏi ngu xí các đồng chí, 2 tuần hơn rùi ko cạp qlink nhìn vô gr đó sao ko thấy tiền nong gì hết, gõ đc 2k code cách đây 2 tuần thì phải, vậy nó đi đâu?

Yêu cầu 800 code / id / tuần , bạn vào mục Payment có thanh toán không, nếu không có thì chắc không đủ 800 code rồi, sau 11h thứ 6 nó reset về 0 hết , hông có cộng dồn như mega

Code dài mọi người ngủ hết rùi, à, load khá ngon tranh thủ đủ min pay gần hết rùi ,bữa nay mới T2 , khỏe

Mình mới thamgia Qlink lần đầu hơi gà tí, bạn nào có thể chỉ mih cách đăng ký id con được không, mình có id chủ log vào và thử đăng ký id con nhưng không có phần điền LR cho id con nên không biết có làm được không nữa

Mình mới thamgia Qlink lần đầu hơi gà tí, bạn nào có thể chỉ mih cách đăng ký id con được không, mình có id chủ log vào và thử đăng ký id con nhưng không có phần điền LR cho id con nên không biết có làm được không nữa
Tạo id con để làm việc cho ID chủ nên ko cần điền LR. Khi thanh toán nó trả về ID chủ hết mà

Có id chủ panel chưa, có rùi thì log in vào nhìn trên phía trên bên phải chọn Tiếng Việt ,sau đó vào Tab Nhân Viên ,rồi chọn Thêm ứng cử viên mới , rùi tạo id con nhé, tất cả các ids gõ đều cộng dồn $ vào 1 id chủ !:binhsua06:

Vậy ah, cảm ơn nhiều nhé, nãy h mình tạo 4 5 acc mà khồng thấy LR nên hơi lo, h có thể chiến đc rôidf :)

cho mình hỏi mình xóa nhận viên dc ko bạ

Có bác nào bán Panel Qink 1$ mà cho thiếu thì pm em nhá. yahoo: tinswat.
Đợi admin Qlink trả lời lâu wá. :binhsua10:

Các bác cho em hỏi tí :
bữa trước có một top này :[h=2]qlinkgroup miễn phí tạo panel cho 100 người đầu tiền[/h]http://mmo4me.com/showthread.php?90165-qlinkgroup-mien-phi-tao-panel-cho-100-nguoi-dau-tien-trong-ngay-hom-nay-ve-sau-lay-5

Em đăng ký 1 acc rồi,

Điều em thắc mắc là em login vào phần : "Nhà điều hành ứng cử viên! Trang đăng nhập này là dành cho các nhà khai thác QlinkGroup chính thức. Vui lòng sử dụng hình thức đăng nhập thích hợp.login form" lai không được , thông thường các bác id chủ thường login vào đây ah ,em là new mong các bác chỉ giúp .

Các bác cho em hỏi tí :
bữa trước có một top này :qlinkgroup miễn phí tạo panel cho 100 người đầu tiền

http://mmo4me.com/showthread.php?90...guoi-dau-tien-trong-ngay-hom-nay-ve-sau-lay-5

Em đăng ký 1 acc rồi,

Điều em thắc mắc là em login vào phần : "Nhà điều hành ứng cử viên! Trang đăng nhập này là dành cho các nhà khai thác QlinkGroup chính thức. Vui lòng sử dụng hình thức đăng nhập thích hợp.login form" lai không được , thông thường các bác id chủ thường login vào đây ah ,em là new mong các bác chỉ giúp .
phần này mình k sử dụng tới. ở dưới đó có phần login điền ID + pas vào la được

Các bác cho em hỏi tí :
bữa trước có một top này :qlinkgroup miễn phí tạo panel cho 100 người đầu tiền

http://mmo4me.com/showthread.php?90...guoi-dau-tien-trong-ngay-hom-nay-ve-sau-lay-5

Em đăng ký 1 acc rồi,

Cái link đó để Test ID đó bạn , giờ không cần test nữa rồi, còn tất cả ID điều đăng nhập tại http://www.qlinkgroup.com/op/login

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,974
173,043
Latest member
thietkePgiamdoc

Most viewed of week

Most discussed of week