Qlinkgroup | Toàn tập về dự án Qlinkgroup | Mọi thắc mắc về Qlink post tại đây (Ver.2)

Status
Not open for further replies.
AE cho hỏi phát. Pay qua PP thì min pay có thay đổi gì k nhỉ ? :-/

- - - Updated - - -

soft bubu làm không được đã đành ấy vậy mà add vào soft asian nó cũng ngủm luôn mới chán . không hiều vì sao mà add acc mega thì làm dc mà acc qlink thì không

Mình củng không làm đc , soft BuBu không dùng đc nữa rồi thì phải update về thì đơ luôn :(

Mình vừa gõ xong, vẫn gõ bằng soft bubu đc mờ ?

ID con mới tạo, để sử dụng được phải thông qua bước Test 100 code tại đây ( trước kia ) http://www.qlinkgroup.com/op-entry-test/login, cái link đó chỉ giành cho ID chưa Test thôi bạn, còn lại thì đăng nhập tại http://www.qlinkgroup.com/op/login, ID chủ đăng nhập không được cũng ko sao bạn , vốn dĩ đăng nhập đâu có được :binhsua04::binhsua04::binhsua04:

Bây giờ không phải test nữa rồi đúng không bạn :binhsua07:

Hic. K ai trả lời hộ mình à ? :( Mình mới tạo kái panel pay qua pp. Có thay đổi gì về minpay k mọi người ?

Hic. K ai trả lời hộ mình à ? :( Mình mới tạo kái panel pay qua pp. Có thay đổi gì về minpay k mọi người ?
sao k làm cái lr cho tiện, PP thì cũng >800 code mới pay, ghét cái PP cứ limit hoài...

tạo panel khác pay qua LR đi , được giá hơn mà ko sợ limit nữa

Nhà điều hành trực tuyến:0 nhân viên, 0 tổng số
Các nhà khai thác bổ sung cần thiết:736–1472
CAPTCHA: lưu lượng hiện tại:7352 mỗi phút
CAPTCHA: trong hàng đợi:2430 miễn phí, 1173 được giao
Trời sao ế ẩm quá way Qlink het thời uj sao ta, cái tội an gian ba đạo quá mà, đình công tiếp tăng rate ha chiến tiếp pa con

gõ lòi mồm soft lên điểm mà site k lên code nào.. thật vl 1k4 code ra đi.... soft bubu thật vãi quá.:binhsua04:
ae đang dùng soft bubu nên cẩn thận nhé.

gõ lòi mồm soft lên điểm mà site k lên code nào.. thật vl 1k4 code ra đi.... soft bubu thật vãi quá.:binhsua04:
ae đang dùng soft bubu nên cẩn thận nhé.
Chắc ko phải tại soft đâu. Chắc là do web Qlink chưa cập nhật thôi (Vì vừa vào qlink thấy nó thông báo là đang bảo trì)

Qlink trở lại rùi, làm mất gần trăm code :binhsua16:
Server will be down for 10 minutes

Hi,

Server will be down for about 10minutes on 10/December/2012 18:00 Server Time.

The server will be up again very soon. Please standby your workstations.

Best Regards,

QlinkAdmin

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,957
Latest member
tranvanmen