Qlinkgroup | Toàn tập về dự án Qlinkgroup | Mọi thắc mắc về Qlink post tại đây (Ver.2)

Status
Not open for further replies.
qlink đang ế ẩm mà cứ chơi toàn code đen thui
sáng nay bị j mà server catpcha miết

Sao hôm nay không tạo được ID con nhỉ mọi người ơi

Tình hình hiện tại đúng như bạn này nói, không active ID con được !

800 code/1id là sẽ được pay, qua pp hay Lr gì cũng vậy cả

sao k làm cái lr cho tiện, PP thì cũng >800 code mới pay, ghét cái PP cứ limit hoài...

làm qlnk là pay wa PP thì hok nên là, uổng công, trừ khi bạn cần PP để làm gì đó. chứ PP bán hok có giá

tạo panel khác pay qua LR đi , được giá hơn mà ko sợ limit nữa

Thích thích nên làm kái pay qua PP. :D tiện làm kái acc để sell luôn. :D:D

Thông báo là tạo lại được ID con .... Chắc sáng nó bị lag :binhsua04:

Hai tuần rồi ko làm qlink, mấy tuần này qlink còn tính sai tiền nữa ko các bác để tuần này quay lại cái

có cái topic tạo 100ID free gì đó của Qlink, nó có thật là của Qlink ko bà con, rồi trừ 5$ sau đó là sao. có ai dc paid từ acc reg từ nó chưa

Last edited by a moderator:
có cái topic tạo 100ID free gì đó của Qlink, nó có thật là của Qlink ko bà con, rồi trừ 5$ sau đó là sao. có ai dc paid từ acc reg từ nó chưa
Cái topic đó chỉ biết cách đây chưa được 1 tuần nên ko thể biết được có trừ 5$ hay ko. Phải chờ đợt pay lần này mới biết được. (Mình đang thử 2ID của Panel mới đó xem ntn rồi thông báo cho mn)

Make MORE money now!
Are you tired of working as typer under someone else's rules? You can now make your OWN teams and make a lot more money on the way!
We are now widely opening our doors to everyone, so that you can become a Qlink Supervisor and form your OWN teams , under your command and sharing the fees in the way you think is best.
The First 100 People that register a New Account THIS WEEK with us will get a SUPERVISOR ACCOUNT FOR FREE.
Hurry up! We'll be charging a small US$5 registration fee to all people after this promotion expires.
That's right, we are only running this promotion for free for the first hundred supervisors to come. All supervisors that come in after-wards will have to pay a, still pretty reasonable, US$5 fee.
DON'T WASTE YOUR TIME AND REGISTER if you have a few friends to join you in this new adventure!

ý nó là trong tuần này 100 new acc sẽ được lập free, còn sau 100 acc đó thì phải trả phí 5$ 1 panel :binhsua11:

hi, nó chơi chiu gòi, chém trước báo sau, hèn chi hôm bữa reg rất khó , sáng hôm sau thì ào ào, :binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04:

Server trở lại bình thường chưa vậy mọi người, lúc sáng thấy thông báo là bảo trì gì gì đó thì phải

mình là newbie capcha qlink, thấy lúc chiều đánh thử thấy code khá ngắn, đánh rất nhanh, nhưng ko biết là lúc nào cũng ngắn vậy hay giờ rate cao nó lại cho code dài như mega?. hỏi luôn là coi tiền mình kiếm đc ở đâu thế, biết câu này có trải lời rồi nhưng giờ cả trăm page rồi, hơi lười tìm kiếm:)

mình là newbie capcha qlink, thấy lúc chiều đánh thử thấy code khá ngắn, đánh rất nhanh, nhưng ko biết là lúc nào cũng ngắn vậy hay giờ rate cao nó lại cho code dài như mega?. hỏi luôn là coi tiền mình kiếm đc ở đâu thế, biết câu này có trải lời rồi nhưng giờ cả trăm page rồi, hơi lười tìm kiếm:)

rate cao thì code dài đừng hỏi bạn ạ :binhsua15: 10 cái thì hầu hết 7-9 cái là đen sì :binhsua08:

còn tiền đánh đc kiểm tra ở đâu?:)

cuối tuần gõ xong mới kiểm tra được (chuyển sang English -> Payment)

mà nếu giả dụ như cho xem hàng ngày bạn sẽ k đỡ được với sự ăn gian của qlink @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,784
172,853
Latest member
vietnguyen1511

Most viewed of week

Most discussed of week