Qlinkgroup | Toàn tập về dự án Qlinkgroup | Mọi thắc mắc về Qlink post tại đây (Ver.2)

Status
Not open for further replies.
em chào các bác, gặp dạng code kiểu này mình sư lý sao các bác ,em xem được cái video khi gắp 2 chữ trên 1code (1 nghiêng +1 thẳng )=> chữ thẳng mình gõ sao cũng được ,chữ nghiêng bắt chính xác thì code là đúng ,ngược lại ,chữ thẳng gõ chính xác ,chũ nghiêng gõ sai => code sai

ví dụ có code kiểu này em gõ như này sfd sesthee =>code đúng ,ngược lại contrast sestheessd => code sai

em là new mong các bác chỉ giúp

em chào các bác, gặp dạng code kiểu này mình sư lý sao các bác ,em xem được cái video khi gắp 2 chữ trên 1code (1 nghiêng +1 thẳng )=> chữ thẳng mình gõ sao cũng được ,chữ nghiêng bắt chính xác thì code là đúng ,ngược lại ,chữ thẳng gõ chính xác ,chũ nghiêng gõ sai => code sai

ví dụ có code kiểu này em gõ như nàysfd sesthee =>code đúng ,ngược lại contrast sestheessd => code sai

cái này chỉ là trước đây thôi qlink nó fix rồi thì phải :binhsua09:

ví dụ có code kiểu này em gõ như nàysfd sesthee =>code đúng ,ngược lại contrast sestheessd => code sai
có thể là lỗi do code từ máy mình gửi lên máy chủ chăng. Mình gõ như kiểu đúng y nguyên toàn 98%,99% mà:binhsua09:

cheat kiểu này thì đừng hoi sao code ngày càng dài và rate ngày càng thấp nhé....

còn tiền đánh đc kiểm tra ở đâu?:)
bạn chỉ có thể kiểm tra được số code đã gõ đúng hay sai thôi . mục employee là kiểm tra tổng thể số code .nếu bạn muốn check sau khi mình làm thì bạn add acc rồi tuần sau kiểm tra dễ hơn. vào mục active đó bạn. có 1 mục solve today đó.ngày nào nó tính ngày đó dễ biết hơn.

Dạo này site nào cũng ra toàn code bs nản quá. haizz :binhsua17:

Last edited by a moderator:
mình đánh 1h45 mà được có 700 code đúng. Tỷ lệ là 90%. Có thể bọn này gian lận.
có thể lấy soft mà kiểm nghiệm, nhưng theo mìh nó ít gian code lắm...chỉ gian khi tính tiền rate thôi :m124:

Qlink dạo này ngày nào cũng load ngon, do code dài worker nghỉ bớt hay sao nhỉ :binhsua10:
6h30 sáng :
CAPTCHA: lưu lượng hiện tại: 6381 mỗi phút
CAPTCHA: trong hàng đợi: 1869 miễn phí, 938 được giao

Chắc do Rate thấp nên chạy hết sang Mega vì 2 thằng này code dài như nhau thì tội gì phải làm bên Rate thấp hơn ?

Qlink có thay đổi rate ở một số giờ ae kiểm tra thử nhá
Vâng đang đình công Qlink nhá ae,tuần này rủi vâng an gian code thiệt hết nói Qlin nổi

Code dài chiếm 50% :|

Qlink tăng rate 0,2$ từ 7h-11h nhé.:binhsua09:
7h-9h:0,85$
9h-11h:0,8$
chả thấm vào đâu nhưng thôi kệ tăng rate là đc rồi :binhsua16:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,232
172,283