Qlinkgroup | Toàn tập về dự án Qlinkgroup | Mọi thắc mắc về Qlink post tại đây (Ver.2)

Status
Not open for further replies.
Giờ chẳng ai làm nên
Nhà điều hành trực tuyến:0 nhân viên, 1310 tổng số
Các nhà khai thác bổ sung cần thiết:0
CAPTCHA: lưu lượng hiện tại:4777 mỗi phút
CAPTCHA: trong hàng đợi:1752 miễn phí, 898 được giao
Chắc tuần này thím Qlink thất thoát 1 khoản lớn đây, cho chừa cái thói ăn gian.

mình đăng kí Qlink 3 ngày rồi mà vẫn chưa có được ID để tự chiến solo nhỉ ....

Có nên gửi thêm mail khác để đăng kí không mọi người

thế ko ai boom mail cho qlink hỏi vì sao chơi gian ah
mọi người nên cùng boom để xem phản ứng ra sao, như vụ thanh toán thiếu cho mấy ID đạt 800 code đó

h severr sao 4h ta :dam:

- - - Updated - - -

h mới chuyển lại đúng h :hihi:

mình đăng kí Qlink 3 ngày rồi mà vẫn chưa có được ID để tự chiến solo nhỉ ....

Có nên gửi thêm mail khác để đăng kí không mọi người

Có. gửi tiếp đi bác. 1 ngày gửi 1 lần gửi vào khoảng 8-9 tối hoặc đêm tầm 2 h gì đó. gửi 1 mail mới thì xin dễ hơn đấy. htr e cũng phải mất hơn tuần mới được nhận panl đấy. chúc bác may mắn

Bác xem lại thử có xót gì không, chứ nó pay chuẩn không cần chỉnh ý :binhsua12:
ý mình là ở id con kìa, trong tuan thấy nó ghi là 1.245$ nhưng paid thì có 1.128. Chứ ko phải ở ID chủ

- - - Updated - - -

ID chủ để im đó suốt đời ko gõ có bị banned ko mọi người?

ý mình là ở id con kìa, trong tuan thấy nó ghi là 1.245$ nhưng paid thì có 1.128. Chứ ko phải ở ID chủ

- - - Updated - - -

ID chủ để im đó suốt đời ko gõ có bị banned ko mọi người?

Suốt đời thì deck biết, nhưng vài tháng nữa năm thì okê. Down cái soft của qlink về lâu lâu vào gõ vài code cho bắp.

Tiếp tục đình công hết tuần này nhé, sang mega pix làm, load tốt. Đánh cẩn thận thì chả bao giờ bị ban đâu :m020:

mới nẽ load ầm ầm giờ hết load rồi :m146:

có pro nào biết cách đổi hình thức thanh toán từ paypal sang lr không giúp e với paypal khó exchange quá

có pro nào biết cách đổi hình thức thanh toán từ paypal sang lr không giúp e với paypal khó exchange quá
Pm Admin xin đổi đi pác, nếu thế tớ khuynh xin panle mới pay lr tốt hơn,
nếu muốn nhanh thì pm tớ để giá tốt cho

qlink tải nhanh. khuya lam 1 phát tuần này xem sao @@
Ngày càng có nhiều người cần thiết!
Nhà điều hành trực tuyến: 0 nhân viên, 1872 tổng số
Các nhà khai thác bổ sung cần thiết: 0
CAPTCHA: lưu lượng hiện tại: 7125 mỗi phút
CAPTCHA: trong hàng đợi: 457 miễn phí, 1223 được giao

thật tình mà nói thì mình vẫn thik 1 tuần chờ 2 ngày pay hơn, 1 của ql va 1 cua mega :D, nhưng qlin thì ít hơn chủ yếu dùng *** cho đỡ con ghiền thôi ^^

Qlink bị điên rồi....k load.......login vào web cũng không được luôn....tình hình căng thẳng, không biết tuần này thế nào...haizz

Tội cho dân VN chất phác cần cù, nó pay thiếu pay gian cũng cần mẫn làm, vậy nên đừng hỏi vì sao dân VN nghèo, ăn xong còng lưng cho nó đè trên đầu cưỡi trên cổ, chả bao giờ ngẩng cao cái đầu lên đc :m020:

Tội cho dân VN chất phác cần cù, nó pay thiếu pay gian cũng cần mẫn làm, vậy nên đừng hỏi vì sao dân VN nghèo, ăn xong còng lưng cho nó đè trên đầu cưỡi trên cổ, chả bao giờ ngẩng cao cái đầu lên đc :m020:

:binhsua12::binhsua12::binhsua12::binhsua12::binhsua12::binhsua12::binhsua12::binhsua12::binhsua12:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,799
172,873
Latest member
FrankOcean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week