Qlinkgroup | Toàn tập về dự án Qlinkgroup | Mọi thắc mắc về Qlink post tại đây (Ver.2)

Status
Not open for further replies.
Theo mấy pro thì giờ nên chơi qlink nữa ko nhỉ . Nhìn chung thì mega nó hơn rate qlink thẳng cẳng 24/24 rồi .Ai cho y' kiến mình với .Mình là new được 3 ngày rồi speed tầm 800/h thôi
Mình cũng mới chơi được 2-3 hôm :binhsua17: , b dánh đc 800/h cũng nhanh lên tay nhỉ, Nhưng mà sao mình có cảm giác đánh sai khá nhiều , sao luc vào kiểm tra thì thấy sai it thế nhỉ

Mình cũng mới chơi được 2-3 hôm :binhsua17: , b dánh đc 800/h cũng nhanh lên tay nhỉ, Nhưng mà sao mình có cảm giác đánh sai khá nhiều , sao luc vào kiểm tra thì thấy sai it thế nhỉ

mình cũng cùng ý kiến với bạn .Qlink tính kiểu gì mà mình nghĩ đánh sai tầm 10% nhưng khi check acc thì có 2 3% . Chả hiểu

mình cũng cùng ý kiến với bạn .Qlink tính kiểu gì mà mình nghĩ đánh sai tầm 10% nhưng khi check acc thì có 2 3% . Chả hiểu
Hay là chỉ cần đánh gần đúng cái code là đc nhỉ :binhsua15:không cần chính xác 100% chỉ cần 80% trở lên thôi :binhsua04:

- Xóa id đã bị ban trong panel bằng cách nào nhỉ?
- Có đổi pass id con được không?
- Thanks all.

- Xóa id đã bị ban trong panel bằng cách nào nhỉ?
- Có đổi pass id con được không?
- Thanks all.
ko cần phải xóa vì quá 4 tuần hệ thống sẽ tự động xóa
ko đổi được pas (muốn đổi phải gửi mail tới support của qlink)

qlink có 1 ưu điểm là chỗ này, nó check code dễ

chơi mega 1 acc 1 tuần phải đạt min 3$ / 1 acc mới đc pay , mà nó dễ bị ăn ban, yêu cầu phải gõ chính xác, newbie thì hok nên mega, gõ qlink cho wen tay đã

CAPTCHA: lưu lượng hiện tại:
6023 mỗi phút
CAPTCHA: trong hàng đợi:50 miễn phí, 1015 được giao

vẫn có nhiều con hàng gõ phết nhỉ :binhsua163:

newbie thì hok nên mega, gõ qlink cho wen tay đã

:binhsua163: mình nghĩ newbie làm gì mà có panel qlink để chiến? Mega thẳng tiến, càng new càng phải rèn. Mega là dễ chiến nhất cho newbie, bị banned thì càng tích lũy nhiều kinh nghiệm. capt với tư tưởng vừa kiếm tiền vừa Rèn luyện trình độ typing nhiều mới thành pro được

:binhsua163: mình nghĩ newbie làm gì mà có panel qlink để chiến? Mega thẳng tiến, càng new càng phải rèn. Mega là dễ chiến nhất cho newbie, bị banned thì càng tích lũy nhiều kinh nghiệm. capt với tư tưởng vừa kiếm tiền vừa Rèn luyện trình độ typing nhiều mới thành pro được

nghe nói mega hay ăn chặn với banned k lý do :binhsua10:

Các Pro Qlink đang đìnnh công nha ae Qlink,
Các bạn mới chiên Qlink xem bộ đang chiến mạnh dữ,
cuối tuần nó thanh toán xem Qlink an jan ra sao,

Kêu gọi đình công mà thấy vẫn đánh ầm ầm, vãi các bố. Qa mega pix ct làm 1 tuần coi thằng qlink nó phản ứng ntn, suốt ngày nô lệ cho nó bảo sao nó ko đè đầu cưỡi cỗ :m020:

Kêu gọi đình công mà thấy vẫn đánh ầm ầm, vãi các bố. Qa mega pix ct làm 1 tuần coi thằng qlink nó phản ứng ntn, suốt ngày nô lệ cho nó bảo sao nó ko đè đầu cưỡi cỗ :m020:

ct thì lỗi, mega thì mai là hết tuần pay rồi mình qua luôn :D

--

giờ giấc qlink dạo này rất vớ vẩn, vài tuần trước thì +11h, vừa nãy mình vào gõ lúc 6h5' trong panel nó hiện last active lúc 18h5'

Last edited by a moderator:
Ko panel thì đi làm thuê thôi, làm thuê có cái hay là chả cần quan tâm nó có ăn quịt mình hay ko, cứ chiếu đúng số đã gõ mà đòi thằng master mặc dù hơi bị thiệt về giá $ một tí. Newbie mà gõ Mega thì chỉ sợ được vài ngày đã chán lòi mắt ra rồi, code khó nhìn, dễ band, thậm trí sai có thể trừ tiền, chưa kể cái kiểu 3$ 1 tuần mới được pay nên lỡ tay là bay vào tường lun:binhsua146:
Tâm lý newbie thì muốn nhìn thấy tiền càng nhanh càng tốt, chả rỗi hơi mà ngồi luyện tới khi thành pro đâu bác ạ, cái kiểu ngồi luyện + thêm lo ngay ngáy về band với mất công vô ích thì éo bao giờ thành pro được:binhsua15:
Nói chung thì Newbie nên chơi Kolo (rate thấp nhưng mì ăn liền 1$ trả lun và ngay), Qlink cũng ổn, tìm thằng nào uy tín mà đăng ký với nó, bên refer đầy thằng tuyển.

Qlink khuya qa load tốt ko ae. hôm qa chủ nhật đi chơi. tối về ngủ đến 9h sáng thứ 2:D ko làm dc hixx

mình thấy hình như mọi người đình công nhiều đấy chứ. thử lúc tầm h trưa chiều vào gõ qlink mà load vẫn nhanh. chứng tỏ sau vụ gian lận vừa r 1 số lương lớn ng gõ đã đình công :binhsua146:

Ý mình nói người đã có panel QL cơ

Mà tuần vừa rùi mình làm QL ít, nên thấy nó tính đúng, hok gian lận :binhsua163:

ý kiến cá nhân . Gõ mega áp lực gõ chính xác từng kí tự => speed 700/h
Qlink dễ nhìn hơn ko áp lực vấn đề baned ,gõ tự tin hơn => speed 900/h

Qlink ăn gian tiền của mem nên mọi người đình công rồi, xem tuần sau phản ứng của nó ntn.
Tuần trước ăn gian của mình 5$ , tuy 5$ ít nhưng đó là công mình gõ tòe tay mới đc, vậy mà nó lại dở trò. :m079:

Qlink ăn gian tiền của mem nên mọi người đình công rồi, xem tuần sau phản ứng của nó ntn.
Tuần trước ăn gian của mình 5$ , tuy 5$ ít nhưng đó là công mình gõ tòe tay mới đc, vậy mà nó lại dở trò. :m079:

đồng ý với bác , nhưng ai cũng bị hết :binhsua162::binhsua162::binhsua162:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,594
172,653
Latest member
vchihhu725

Most viewed of week

Most discussed of week