Qlinkgroup | Toàn tập về dự án Qlinkgroup | Mọi thắc mắc về Qlink post tại đây (Ver.2)

Status
Not open for further replies.
Có ai boom mail cho qlink đòi tiền chưa nhỉ
ae cùng boom để xem sao chứ

qlink ko vao dc index rồi @@

Cho mình hỏi một chút với .. Mọi người gõ 1 lúc mấy acc vậy , trung bình 1h gõ đc nhiều .. Mình lạm dụng ESC nhiều quá có sao không
ESC với dấu ?+enter có khác nhau gi không

Cho mình hỏi một chút với .. Mọi người gõ 1 lúc mấy acc vậy , trung bình 1h gõ đc nhiều .. Mình lạm dụng ESC nhiều quá có sao không
ESC với dấu ?+enter có khác nhau gi không
tùy speed mỗi người, tối tối 4ID thì nhọn mỏ, load chậm thì tăg Id lên
riêng tớ 1h đc 1k2code.. Prồ thì 1k8
ESC nhiều quá thấy có lỗi vs admin + có thể ăn baned mà ESC bỏ qua có tính tiền đâu, lâu lâu mới ESC thôi ^^
? vẫn tính tiền cho code đó, nhưng ? nhiều quá thì ăn ban tỉ lệ cao, cái nào ko thấy . ko có chữ, mờ , bị khuất mới ?, code bình thường bạn ? nhiều sẽ ban
qlink ban là ko xin xỏ nhé
ESC ko tính tiền code, ? tính khác nhau chỗ đó :dam:
:binhsua37:

tùy speed mỗi người, tối tối 4ID thì nhọn mỏ, load chậm thì tăg Id lên
riêng tớ 1h đc 1k2code.. Prồ thì 1k8
ESC nhiều quá thấy có lỗi vs admin + có thể ăn baned mà ESC bỏ qua có tính tiền đâu, lâu lâu mới ESC thôi ^^
? vẫn tính tiền cho code đó, nhưng ? nhiều quá thì ăn ban tỉ lệ cao, cái nào ko thấy . ko có chữ, mờ , bị khuất mới ?, code bình thường bạn ? nhiều sẽ ban
qlink ban là ko xin xỏ nhé
ESC ko tính tiền code, ? tính khác nhau chỗ đó :dam:
:binhsua37:
Cảm ơn bro ,Mình gõ có 2 ID mà đánh cho loạn xa luôn. với lại cái code cung khó dọc thật, Nhìn muốn lòi con mắt .

Cảm ơn bro ,Mình gõ có 2 ID mà đánh cho loạn xa luôn. với lại cái code cung khó dọc thật, Nhìn muốn lòi con mắt .
Lần rồi quen, đánh như đánh tiếng việt là phê thôi :hihi:

Qlink đã trở lại và chả có gì thay đổi cả :binhsua27:
:binhsua144:mà hình như bọn nó đang đình công nên qlink load khá tốt
chả hiểu sao mình dùng soft bubu hay bị not responding. có ai bị như thế k:binhsua18:

Mình cũng hay bị responding, nhưng mà lúc nó hiện ra thì nhấn enter thì vẫn tiếp tục làm việc bình thường.

Ko biết sao acc nào của mình nó reset thì 1 đằng, pay 1 nẻo nhỉ, lịch sử tuần nó reset là 1.245$ mà pay thì có 1.128$

Theo mấy pro thì giờ nên chơi qlink nữa ko nhỉ . Nhìn chung thì mega nó hơn rate qlink thẳng cẳng 24/24 rồi .Ai cho y' kiến mình với .Mình là new được 3 ngày rồi speed tầm 800/h thôi

Theo mấy pro thì giờ nên chơi qlink nữa ko nhỉ . Nhìn chung thì mega nó hơn rate qlink thẳng cẳng 24/24 rồi .Ai cho y' kiến mình với .Mình là new được 3 ngày rồi speed tầm 800/h thôi
-theo mìn.. ( không phải pro ).. hiện tạm ngưng Qlink để xem tuần sau nó pay thế nào đã... chứ tình hình pay thiếu + tính code gian lận này... ( chơi không nổi )
-rate mega thì đang khá cao.. chỉ cần cẩn thận xíu thì làm mega khá tốt..
-dạo này mega pay rất đều nhé ;)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,595
172,653
Latest member
vchihhu725

Most viewed of week

Most discussed of week