Qlinkgroup | Toàn tập về dự án Qlinkgroup | Mọi thắc mắc về Qlink post tại đây (Ver.2)

Status
Not open for further replies.
tks các bác nhiều. ak cho em hỏi chút. khi bán lr ý ạ. nó xác nhận là đang bán ngôiif đợi nó báo thành công là ok. nhưng thi thoảng nó xuất hiện cái thông báo" thông tin của bạn gửi đã được bảo mật nhưng vẫn có thề người thứ 3 sẽ biết thông tin này" e toàn ấn no thì ngồi đợi dài cổ nó cugnx ko bóa là đã thành công. có bác nào bbijthees ko ạ hcir em với ạ. tks các bác nhìu nhỉu

akx xem rate kiều gì vậy mấy bác e kiếm ko được chả bit giwof để còn đánh. hix

tks các bác nhiều. ak cho em hỏi chút. khi bán lr ý ạ. nó xác nhận là đang bán ngôiif đợi nó báo thành công là ok. nhưng thi thoảng nó xuất hiện cái thông báo" thông tin của bạn gửi đã được bảo mật nhưng vẫn có thề người thứ 3 sẽ biết thông tin này" e toàn ấn no thì ngồi đợi dài cổ nó cugnx ko bóa là đã thành công. có bác nào bbijthees ko ạ hcir em với ạ. tks các bác nhìu nhỉu

akx xem rate kiều gì vậy mấy bác e kiếm ko được chả bit giwof để còn đánh. hix
bác nói gì khó hiểu thế nhỉ !!!!

bác nói gì khó hiểu thế nhỉ !!!!

hì hì, ý em muốn hỏi là khi bán $ đến bước cuối cùng đơi xác nhận thành công thì hay bị gửi về 1thong báo" thông tin của bạn đã đc bảo mật n có thề sẽ có 1 bên thứ 3 sẽ biết" lên e hay chọn "NO" thì đợi mãi nó cũng ko báo thành công. còn chọn " Yes" thì 1 lúc là có báo bán $ về tk ngân hàng đã thành công. e k hiu là thê nào. hì hì. chọn yes thì sẽ thông tin về LR sẽ bị tiết lộ. bc có bị như thế ko ạ?

Haiz. vẫn nhiều người theo nhể. tớ thì bỏ e nó hết tuần này xem sao. chiến Pix và Mega thôi :binhsua79:

hì hì, ý em muốn hỏi là khi bán $ đến bước cuối cùng đơi xác nhận thành công thì hay bị gửi về 1thong báo" thông tin của bạn đã đc bảo mật n có thề sẽ có 1 bên thứ 3 sẽ biết" lên e hay chọn "NO" thì đợi mãi nó cũng ko báo thành công. còn chọn " Yes" thì 1 lúc là có báo bán $ về tk ngân hàng đã thành công. e k hiu là thê nào. hì hì. chọn yes thì sẽ thông tin về LR sẽ bị tiết lộ. bc có bị như thế ko ạ?
bác khó hiểu gì cứ pm yahoo em, em giải thích rõ hơn !!.

Ae mmo đang biểu tình Qlink tuần này,wo thấy các pác cũng chiến ầm ầm hèn gì bị nó bốc lột hoài, tạm chiến tuần này đi các pác ak,
tuần sao xem nó chừa cái tặt bốc lột dân Cap Việt Nam không

Ae mmo đang biểu tình Qlink tuần này,wo thấy các pác cũng chiến ầm ầm hèn gì bị nó bốc lột hoài, tạm chiến tuần này đi các pác ak,
tuần sao xem nó chừa cái tặt bốc lột dân Cap Việt Nam không
ko capt lấy gì ăn. bóc lột ở mức cho phép :D

ko capt lấy gì ăn. bóc lột ở mức cho phép :D

Cậu chả có tí tinh thần đoàn kết gì cả, cho nó móm 1-2 tuần nó sẽ tăng rate thôi. Lúc đó cậu có lợi mọi người cũng có lợi, cậu chỉ nhìn thấy cái lợi trước mắt mà chả thấy cái lợi lâu dài. Mega đâu, pix đâu lôi ra làm đi, thấy spam ghê lắm mà.
Đói, nghèo chẳng qa là cái cớ. Cái chính là lòng tham chứ chả gì khác!

vẫn vào được bt mà :binhsua163:
Không biết khi nào thánh qlink mới tăng rate đây :binhsua28:

giờ đã bt........................

sao mình vừa dang ký dc panel qlink. cac ban cho mình hỏi qlink ban ngày làm tot k. nãy vừa load thử lúc này thì cuc nhanh.tai mình rãnh ban ngày nhìu hon ban đêm vs lai k biet cach thuc khuya nữa. 10h là cùng. pro nào có cao kien xin chỉ giáo

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,890
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week