[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup !

Status
Not open for further replies.
đệch mịa ! 1 acc 800code ra đi vinh viễn! vừa gõ đủ 800code ban phát đi luôn! đẹch mịa! qlink cái éo j chứ qlooooooooon ấy :binhsua49::binhsua49::binhsua49: ai cho xin mail admin qlink chửi phát cho sướng mỏ coi! bực quá! thăng ML ấy làm cái j mà như kẹc

đệch mịa ! 1 acc 800code ra đi vinh viễn! vừa gõ đủ 800code ban phát đi luôn! đẹch mịa! qlink cái éo j chứ qlooooooooon ấy :binhsua49::binhsua49::binhsua49: ai cho xin mail admin qlink chửi phát cho sướng mỏ coi! bực quá! thăng ML ấy làm cái j mà như kẹc

người cùng cảnh ngộ sáng gõ bị band 2 ID 799 :binhsua140:

không biết các bác sao chứ em gõ qlink này gõ 11 acc con thì chỉ có đúng duy nhất 1 acc con ra đi vĩnh viễn do mới đầu gõ chưa quen chứ sau này e gõ còn ít khi bị 10' chứ đừng nói ban vĩnh viễn :binhsua163:

đệch mịa qlooonnn! còn 3 acc 500 code bị ban 10ph ghét còn nửa tiếng nữa là chốt! nản rồi! *** thèm gõ! ai thích thì cho gõ 3 acc đó! kịp thì 3 acc đó được nhiêu xin cưa đôi

Các bác cho em hỏi nếu không đủ 800 code trong tuần này có được giữ lại sang tuần sau không hay nó xóa luôn vậy? Ban ngày Q load nhanh không các bác

Các bác cho em hỏi nếu không đủ 800 code trong tuần này có được giữ lại sang tuần sau không hay nó xóa luôn vậy? Ban ngày Q load nhanh không các bác

không nha bạn ! tuần nào tính tuần đó . load full 24 :binhsua172:

Không đủ 800 code là không có tiền,reset hết :).Load thì bây h load full 24/24 ,nhưng ban khốn nạn lắm :(

full speed :v

6id ngồi 3 tiếng .. gõ 2 tiếng gần 4k code.. chưa bị ban 10' ID nào, có vẻ ngon hơn mega. mega bão quá .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,950
Latest member
choinohubuzz

Most discussed of week

Most discussed of week