[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
đủ min thì chuyển acc khác gõ chứ cố làm gì.
ban vĩnh viễn ko có trả tiền đâu, nếu có thì cũng là hi vọng mong manh nhé!
1 ngày 3 lần 10p là vv. Nhưng nó thích là lần đầu vĩnh viễn luôn chứ chả cần lần 2.

Vừa test autohotkey thấy ko ổn.
Cứ bên nào nó hiện code lên cái là nó tự nhảy sang, đang gõ bên này mà bên kia có là nó lại tự nhảy. :binhsua144: hay lại do máy mình :binhsua122:
vậy qua 1 ngày là lại được thêm 3 lần nữa hả.
đang chơi con thứ 15 rồi mỗi ngày cầy 6 con thôi.
có hẳn 1 list ghí rõ dàng từng con.
con này chưa 10ph lần nào mà đang đánh bt bị vĩnh viên luôn chứ.
thấy trong thớt bảo vv vẫn pay bt mà.
dung 2 tap qlink clien toàn bị nhảy kiểu đấy thôi với lại chơi tý là đơ

đủ min thì chuyển acc khác gõ chứ cố làm gì.
ban vĩnh viễn ko có trả tiền đâu, nếu có thì cũng là hi vọng mong manh nhé!
1 ngày 3 lần 10p là vv. Nhưng nó thích là lần đầu vĩnh viễn luôn chứ chả cần lần 2.

Vừa test autohotkey thấy ko ổn.
Cứ bên nào nó hiện code lên cái là nó tự nhảy sang, đang gõ bên này mà bên kia có là nó lại tự nhảy. :binhsua144: hay lại do máy mình :binhsua122:

bác vào option ->popup on new captcha : bỏ đánh dấu thằng này đi, cả 2 client luôn --> hết tự động nhảy khi hiện captcha mới.

- - - Updated - - -

vậy qua 1 ngày là lại được thêm 3 lần nữa hả.
đang chơi con thứ 15 rồi mỗi ngày cầy 6 con thôi.
có hẳn 1 list ghí rõ dàng từng con.
con này chưa 10ph lần nào mà đang đánh bt bị vĩnh viên luôn chứ.
thấy trong thớt bảo vv vẫn pay bt mà.
dung 2 tap qlink clien toàn bị nhảy kiểu đấy thôi với lại chơi tý là đơ

Đang bão rồi bác ơi ! làm tí là bị ban, chán muốn chết, thức cả đêm chẳng đc acc nào min pay

xin rate qlink 4->5 5->6 6->7 7->8h của qlink...
cảm ơn

tiền về rồi nhé:The amount of 11.4 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U2721100->U3xxxxx3. Memo: API Payment. Qlinkgroup Payment.. Date: 19:07 27.07.13. Batch: 29015543.

tiền về rồi nhé:The amount of 11.4 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U2721100->U3xxxxx3. Memo: API Payment. Qlinkgroup Payment.. Date: 19:07 27.07.13. Batch: 29015543.

bão thế mà mấy huynh cứ 15, 20$ cứ ầm ầm ý nhở ;))

em bị ban mất 1acc 805 code mà nó vẫn pay, may thật :binhsua146:
mà em toàn đánh bằng client của tụi nó mà bị ban liên tục, chả hiểu qlink làm sao ý

em bị ban mất 1acc 805 code mà nó vẫn pay, may thật :binhsua146:
mà em toàn đánh bằng client của tụi nó mà bị ban liên tục, chả hiểu qlink làm sao ý

Tuần rồi bị ban vẫn được pay hả bác :binhsua140:

qlink đã pay rùi. mà ko biết tình banned có như xưa nữa không mọi người.

Gõ thử thì biết bác, có khi người này gõ bị banned, mà người kia gõ không bị banned !

Em bị band 5 acc mà vẫn được pay đủ 5 acc

mọi người cho mình hỏi qlink có quy định ban bao nhiêu lần 10 phút thì bị ban vĩnh viễn không? còn account chính mình có cần phải đánh đủ 800 code không? hay chỉ duy trì thế là được rồi? đánh mà cứ sợ bị ban account chính

mọi người cho mình hỏi qlink có quy định ban bao nhiêu lần 10 phút thì bị ban vĩnh viễn không? còn account chính mình có cần phải đánh đủ 800 code không? hay chỉ duy trì thế là được rồi? đánh mà cứ sợ bị ban account chính

Có khi nó cảnh báo bác 3lần/ngày nó mới banned. Có khi banned ngay cũng có.
ID chủ không mang ra gõ nha bác, tạo ID con để gõ :)

Bạn đánh acc chủ làm j thế? chỉ đánh acc con thôi.
Mọi người cho xin tình hình ban thế nào rùi. làm trên xiao và bubu có bị banned hàng loạt nữa k?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,451
172,454
Latest member
Haiau199x
Back
Top Bottom