[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
vừa nãy bị ban 10p rồi. thôi đi ngủ sáng mai chiến tiếp

Ai cũng bị khóa bác ạ, có ai chơi Qlink ban đầu mà ko bị khóa đâu, không trước thì sau cũng bị khóa vài acc Qlink. Có bác nào pro lắm mới ko bị khóa :)
Chia sẻ : Mỗi lần khóa ID sẽ mang đến cho bác 1 kinh nghiệm quý báu. Chúc bác làm việc tốt.
Cho em hỏi Qlink thanh toán vào lúc nào vậy anh. Nếu trong tuần mình không thanh toán thì có bị mất không anh?

Tình hình thế này chắc nghĩ qlink 1 thời gian thui các bác :binhsua160: đợi nó tăng rate giảm rule cap lại

mai lại nhờ bác huy thêm id vào xiao tiếp nhé

Mai cứ gửi acc qua Yahoo bác nhé :binhsua119:

- - - Updated - - -

Cho em hỏi Qlink thanh toán vào lúc nào vậy anh. Nếu trong tuần mình không thanh toán thì có bị mất không anh?

Thường thì thanh toán vào thứ Chủ nhật bác à, nếu trễ thì có thể qua thứ 2 thứ 3 :)

Tình hình thế này chắc nghĩ qlink 1 thời gian thui các bác :binhsua160: đợi nó tăng rate giảm rule cap lại

Ai sẽ là đầu tàu trong vấn đề này đây bác (người đầu tàu vấn đề này sẽ nhận mọi gạch đá, ủng hộ có, và bị chém có luôn).
Nhưng nếu mình nghĩ thì những người nhập captcha Qlink tại Việt Nam (nói riêng), và những người captcha toàn thế giới (nói chung) có nghĩ hay ko ?
Chứ nói thật là cái rate này, quá chua chát cho người gõ captcha như chúng ta, càng ngày nó càng chèn ép quá đáng :(

tiền về :binhsua135:
27.07.13 19:08ReceiveReceived Payment 17.56 USD from account U2721100 to account U48xxxxx. Batch: 29015637. Memo: API Payment. Qlinkgroup Payment.

Những bạn nào sử dụng Client của Qlink cảm thấy bất tiện khi cứ phải Alt+Tab mỗi khi gõ xong 1 acc thì có thể sự dụng soft Autohotkey
tính năng của soft cũng đơn giản : Tạo hotkey :))
Mục đích của chúng ta là làm sao khi gõ xong 1 code sau đó bấm Enter, Enter vừa có chức năng "Enter" vừa có chức năng "Alt+Tab"
1) Download Autohotkey tại Autohotkey.com sau đó cài đặt (cái này chắc ai cũng bik :D)
2) Sau khi cài đặt, ra ngoài desktop click chuột phải >> New >> Autohotkey Script để tạo 1 file Script mới (các bạn mún đặt tên file là gì cũng được)
3) click chuột phải vào file đó >> Edit Script
4) Copy đoạn Script này vào phần cuối trống
Enter::
Send {Enter}
Send !{Tab}
return

(nhận tiện cảm ơn bác namit2507 và bác 1008 đã cung cấp đoạn Script này)
5) cuối cùng Save và Close
6) mỗi khi gõ thì mở file đó lên, nếu thấy biểu tượng chữ H ở thanh trạng thái góc phải dưới màn hình tức là file đang mở (Lưu ý là phải trỏ chuột là biểu tượng đó nếu tên biểu tượng trùng với tên file là ok).
PS : Một chút kiến thức nho nhỏ chia sẻ đến anh em, nên làm trên Client của nó để đỡ bị ăn ban các bác ạ :D

Em lEm đang sài Sandboxie chạy 2 qlink client, cái này vào buổi đêm load nhanh thì khá ok đó bác.

Last edited by a moderator:
Tiền về rồi nhé bà con :)
The amount of ? USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U2721100->U4275***. Memo: API Payment. Qlinkgroup Payment.. Date: 19:25 27.07.13. Batch: 29017843.

gõ sai mấy cái liền là nó khóa 10 phút ấy mà.
mà lúc nào nó ngứa ... là nó khóa vĩnh viễn ko cần 10 phít

tiền đã về...có điều mấy acc dư của tuần trước sang tuần gõ bù cho đủ mà ko được nó tính tiền...T_T

Những bạn nào sử dụng Client của Qlink cảm thấy bất tiện khi cứ phải Alt+Tab mỗi khi gõ xong 1 acc thì có thể sự dụng soft Autohotkey
Mục đích của chúng ta là làm sao khi gõ xong 1 code sau đó bấm Enter, Enter vừa có chức năng "Enter" vừa có chức năng "Alt+Tab"
1) Download Autohotkey tại Autohotkey.com sau đó cài đặt (cái này chắc ai cũng bik :D)
2) Sau khi cài đặt, ra ngoài desktop click chuột phải >> New >> Autohotkey Script để tạo 1 file Script mới (các bạn mún đặt tên file là gì cũng được)
Send {Enter}
Send !{Tab}
return

6) mỗi khi gõ thì mở file đó lên, nếu thấy biểu tượng chữ H ở thanh trạng thái góc phải dưới màn hình tức là file đang mở (Lưu ý là phải trỏ chuột là biểu tượng đó nếu tên biểu tượng trùng với tên file là ok).
PS : Một chút kiến thức nho nhỏ chia sẻ đến anh em, nên làm trên Client của nó để đỡ bị ăn ban các bác ạ :D
Và thêm một điều nữa mình muốn bổ sung đó là nếu bác nào dùng win 7 thì khi alt tab nó sẽ tính cả desktop là 1 ứng dụng nên sẽ alt tab ra cả desktop và mình có cách sau để giải quyết việc đó :D
1. Vào start gõ regedit
2. Mở theo đường dẫn sau
HKEY_CURRENT_USER\Software\Microsoft\Windows\CurrentVersion\Explorer
3. Sau khi ấn vào sub-folder Explorer xong thì chuột phải vào bên khung bên phải chọn New > DWORD 32bit và đặt tên là AltTabSettings
4. Mở cái DWORD vừa tạo lên và đổi giá trị thành 1
Rồi xong bây h nó sẽ trở về kiểu alt tab cơ bản của xp và đương nhiên desktop sẽ ko phải là 1 ứng dụng trong alt tab nữa :D
Bác nào nếu không thích dùng nữa thì có thể lặp lại các bước trên rồi xóa cài DWORD AltTabSettings đi là được

Send {Enter}
Send !{Tab}
return

Có bác nào test chưa vậy, em làm nhưng nó chả tab được - em dùng Win8

Send {Enter}
Send !{Tab}
return

sandboxed và cái hotkey này là một kết hợp tuyệt vời rồi :)).
Tiền đã về nhưng quá ít :binhsua113:

sandboxed và cái hotkey này là một kết hợp tuyệt vời rồi :)).
Tiền đã về nhưng quá ít :binhsua113:

đang rate cao cứ cố thêm tý thế là vĩnh viễn luôn.
em gõ được gần 2k cap rồi. bị vĩnh viễn có được thanh toán k.
sao đăng nhập vào nó bào " sẽ không được trả tiền"
và 1 ngày được treo 2 lần hay là 1 tuần chỉ được treo 2 lần.
:binhsua122::binhsua122::binhsua122::binhsua122::binhsua122:

đang rate cao cứ cố thêm tý thế là vĩnh viễn luôn.
em gõ được gần 2k cap rồi. bị vĩnh viễn có được thanh toán k.
sao đăng nhập vào nó bào " sẽ không được trả tiền"
và 1 ngày được treo 2 lần hay là 1 tuần chỉ được treo 2 lần.
:binhsua122::binhsua122::binhsua122::binhsua122::binhsua122:

đủ min thì chuyển acc khác gõ chứ cố làm gì.
ban vĩnh viễn ko có trả tiền đâu, nếu có thì cũng là hi vọng mong manh nhé!
1 ngày 3 lần 10p là vv. Nhưng nó thích là lần đầu vĩnh viễn luôn chứ chả cần lần 2.

Vừa test autohotkey thấy ko ổn.
Cứ bên nào nó hiện code lên cái là nó tự nhảy sang, đang gõ bên này mà bên kia có là nó lại tự nhảy. :binhsua144: hay lại do máy mình :binhsua122:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,674
Latest member
buncuatui

Most viewed of week