[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
mọi người cho hỏi làm sao để biết được qlink đã reset rồi với xem tổng tiền ở đâu vậy?
đúng 11h thứ 6 là nó reset nhé, vào detail & stats là thấy nó reset về 0, nhiều khi nó chưa về 0 nhưng cứ đúng 11h trưa thứ 6 là reset hết tuần. Tổng tiền chi tiết vào phần payment trong panel xem khi được thanh toán

chơi soft xuân đức 4 id, đánh liên tục ko thấy ban

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Không gõ Pix sao mà bác qua đây gõ bác ?

cho hỏi acc con của mình nó bị treo... vậy là band luôn rồi hả mọi người... gõ đúng sao bị treo nhĩ?

mới cap QL chẳng biết cái gì hết... hic hic

- - - Updated - - -

Bác login vào trang chủ của nó, vào phần employee mà xem có bị ban ko.
vô đó rồi.. phần trong phần banned nó ghi là YES... chắc ban rồi bạn nhĩ... vậy là mất acc hả

mới cap QL chẳng biết cái gì hết... hic hic

- - - Updated - - -

vô đó rồi.. phần trong phần banned nó ghi là YES... chắc ban rồi bạn nhĩ... vậy là mất acc hả

BAN thì acc vẫn còn đó, chứ đâu có mất acc bác, chỉ có điều không được nhận $ của acc đó thôi !

Vẫn chưa có PS, tuần này chậm nhỉ :binhsua160:

Tuần sao có một lượt luôn bác, tuần này nó đi du lịch ở Iran rồi bác :))

Mấy anh đã găn bó lâu vơi Qlinkgroup cho em hỏi mình có những mẹo gì để gõ khỏi bị sai vậy . Em mới chơi mà vừa rồi bị khóa acc 10phut . Theo luật thì khi mình bị khóa 10p và khóa vĩnh viễn vậy mấy anh . Qlinkgroup thanh toán vào thứ mấy hàng tuần vậy mấy anh . Mà Qlinkgroup thanh toán theo tuần phải không mấy anh . Em rất mong có được sự giúp đỡ của mấy anh . Em xin chân thành cảm ơn! -)))

Mấy anh đã găn bó lâu vơi Qlinkgroup cho em hỏi mình có những mẹo gì để gõ khỏi bị sai vậy . Em mới chơi mà vừa rồi bị khóa acc 10phut . Theo luật thì khi mình bị khóa 10p và khóa vĩnh viễn vậy mấy anh . Qlinkgroup thanh toán vào thứ mấy hàng tuần vậy mấy anh . Mà Qlinkgroup thanh toán theo tuần phải không mấy anh . Em rất mong có được sự giúp đỡ của mấy anh . Em xin chân thành cảm ơn! -)))

Ai cũng bị khóa bác ạ, có ai chơi Qlink ban đầu mà ko bị khóa đâu, không trước thì sau cũng bị khóa vài acc Qlink. Có bác nào pro lắm mới ko bị khóa :)
Chia sẻ : Mỗi lần khóa ID sẽ mang đến cho bác 1 kinh nghiệm quý báu. Chúc bác làm việc tốt.

Những bạn nào sử dụng Client của Qlink cảm thấy bất tiện khi cứ phải Alt+Tab mỗi khi gõ xong 1 acc thì có thể sự dụng soft Autohotkey
tính năng của soft cũng đơn giản : Tạo hotkey :))
Mục đích của chúng ta là làm sao khi gõ xong 1 code sau đó bấm Enter, Enter vừa có chức năng "Enter" vừa có chức năng "Alt+Tab"
1) Download Autohotkey tại Autohotkey.com sau đó cài đặt (cái này chắc ai cũng bik :D)
2) Sau khi cài đặt, ra ngoài desktop click chuột phải >> New >> Autohotkey Script để tạo 1 file Script mới (các bạn mún đặt tên file là gì cũng được)
3) click chuột phải vào file đó >> Edit Script
4) Copy đoạn Script này vào phần cuối trống
Enter::
Send {Enter}
Send !{Tab}
return

(nhận tiện cảm ơn bác namit2507 và bác 1008 đã cung cấp đoạn Script này)
5) cuối cùng Save và Close
6) mỗi khi gõ thì mở file đó lên, nếu thấy biểu tượng chữ H ở thanh trạng thái góc phải dưới màn hình tức là file đang mở (Lưu ý là phải trỏ chuột là biểu tượng đó nếu tên biểu tượng trùng với tên file là ok).
PS : Một chút kiến thức nho nhỏ chia sẻ đến anh em, nên làm trên Client của nó để đỡ bị ăn ban các bác ạ :D

giờ soft nào chiến tốt nhất, các bác cho ý kiến nào ? :binhsua161:

Chỉ mình em thôi Qlink cilent hiện tại là phê nhất (phê là ko bị banned đó bác) :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,674
Latest member
buncuatui

Most viewed of week

Most viewed of week