[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
bác huyyoung xem thế nào inbox cho bọn qlink cái, toàn ban lỗi releaser, bực mình quá

Mình cũng làm công cho nó mà bác, chứ đâu phải chi nhánh hay tay trong của nó đâu bác :) Nên cũng ko nói được gì !

hehe, em dốt tiếng anh quá, không thì em cũng hỏi nó lí do. Tuần trước nó đã thông báo banned lỗi realeases là do lỗi hệ thống rồi, mà tuần này nó cứ banned nhiệt tình =))
hay anh em đình công nhể

Nó là chủ, nó nói gì chẳng được bác. Nhưng thằng Pix đó. Nếu ID bị banned (lỗi code trống,...) thì mail nó, nó sẽ trả lời là mình dùng phần mềm thứ ba. Nhưng, đương nhiên và dĩ nhiên ai làm captcha mà không làm phần mềm.
Chỉ riêng Fastypers là làm web !

hay anh em đình công nhể

Ok, nếu đình công thì ai sẽ đình công đây bác, có hội đình công chăng ? Nếu ta đồng lòng đình công thì có thể, nhưng có 1 điều muôn thuở là Việt Nam mình thời đại này (hiện nay) không còn đồng lòng để cùng chung một hướng !

hài 0.4/1h mà cũng có bác làm nữa à .Ra ngoài quán net bây giờ cũng 5k,6k/1h tiếng rồi
gõ chả bõ công . Thôi đình công , khi nào nó ổn định rồi làm

hài 0.4/1h mà cũng có bác làm nữa à .Ra ngoài quán net bây giờ cũng 5k,6k/1h tiếng rồi
gõ chả bõ công . Thôi đình công , khi nào nó ổn định rồi làm

1 bác đã tạm rỡi xa, chắc ăn chứ ?

Hì hục gõ mãi, 1 id vừa gần đủ 800 code nó ban thẳng cánh, nghỉ, đợi ổn định rồi làm lại:(

qlink trả thiếu tiền cho mình ký wa hix hix

qlink trả thiếu tiền cho mình ký wa hix hix

Đấy là rate ảo bạn à. Rate chíng xem ở paymen nó pay nó tính luôn cho rồi đó. Nó tính theo giờ sever chứ ko phải ở đấy.

Cho em hỏi 1 tài khoản ở perfectmoney.com add nhiều tài khoản được không anh . Và mình tạo acc con ở mục nào anh . thanks

1 Tài khoản PM add nhiều tài khoản là sao bạn? Qlink 1 Panel 1 tài khoản PM hoặc Paypal v.v, và $$$ của acc con Pay qua acc chủ hết >"<.
Tạo acc con thì bạn đăng nhập Panel của bạn rồi vô phần Employees---> Add new Candidate
Mình biết sao trả lời zị thô ^^! Cần gì bạn hỏi thêm mấy pro ở đây trả lời cho nghen :)

1 bác đã tạm rỡi xa, chắc ăn chứ ?
vừa đc bác huy thêm cho 10id.thank bác

- - - Updated - - -

Cho em hỏi 1 tài khoản ở perfectmoney.com add nhiều tài khoản được không anh . Và mình tạo acc con ở mục nào anh . thanks
làm thế có ngày bi baned đây bạn trẻ ạ

thoải mái nhá bạn. bao nhiêu cũng được. có 2 trường hợp
1 là bạn tạo 1 panel rồi tạo thêm nhiều acc con khác. như thế tiền về 1 ví của acc chủ thôi.
2 là bạn k thick kiểu panel thì tạo nhiều acc chung 1 ví cũng được ví dụ như pecfect.
như mình k thíc 1 panel rồi tạo thêm acc con.
mình chơi 1 lúc 28 acc riêng biệt nhưng 1 ví PM vẫn ok.

- - - Updated - - -

Buổi chiều tầm từ 2h. đến 19h ít bị band lắm tỷ lệ tầm 20% thôi.
đánh cẩn thận chắc k bjo bị. tuy rate hơi thấp nhưng mà cố găng minpay.
đến đêm khuya rate cào thì đánh lẻ tẻ thôi.
ví dụ 1 buổi chiều mình được 4 acc minpay.
đến tối đánh lẻ tẻ mỗi acc tầm 100cap. rồi out làm tiếp acc kia.
cứ như thế lặp đi lặp lại ít bị band hơn

Cái Q-link Client máy mình mở lên không dc , dù đã có .NET FrameWork 4.0 . Run as Administrantor cũng ko dc luôn. Nó ra hiện ra gì hết, có ai biết cách trị bệnh ko ạ ?

thoải mái nhá bạn. bao nhiêu cũng được. có 2 trường hợp
1 là bạn tạo 1 panel rồi tạo thêm nhiều acc con khác. như thế tiền về 1 ví của acc chủ thôi.
2 là bạn k thick kiểu panel thì tạo nhiều acc chung 1 ví cũng được ví dụ như pecfect.
như mình k thíc 1 panel rồi tạo thêm acc con.
mình chơi 1 lúc 28 acc riêng biệt nhưng 1 ví PM vẫn ok.

- - - Updated - - -

Buổi chiều tầm từ 2h. đến 19h ít bị band lắm tỷ lệ tầm 20% thôi.
đánh cẩn thận chắc k bjo bị. tuy rate hơi thấp nhưng mà cố găng minpay.
đến đêm khuya rate cào thì đánh lẻ tẻ thôi.
ví dụ 1 buổi chiều mình được 4 acc minpay.
đến tối đánh lẻ tẻ mỗi acc tầm 100cap. rồi out làm tiếp acc kia.
cứ như thế lặp đi lặp lại ít bị band hơn
Y tưởng của anh thật là hay . Thanks

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,618
172,675
Latest member
buncuatui