[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
các bác vẫn hăng say nhỉ, em thì nghỉ luôn cho nó lành :)). Ăn đc tý tiền của nhà thằng qlink thì cũng bán nhà đi viện khám mắt.

mọi người chung tay đình công nó mới thay đồi . Làm 1h/0,4 hay 0,5 có bõ công đâu . Hại mắt
:binhsua72: em là em đình công từ tuần trước rồi . Chưng nào soft bubu load 4 acc mà hok bị ban thì em làm

nghỉ đi bà con, mấy đợt cũng kiên trì với nó lắm nhưng đợt này ớn luôn, nghỉ cho nó ngồi nhìn tự ra tiền nó xài :)). Mình không làm thì nó cũng ko có gì ăn đâu

mọi người chung tay đình công nó mới thay đồi . Làm 1h/0,4 hay 0,5 có bõ công đâu . Hại mắt
:binhsua72: em là em đình công từ tuần trước rồi . Chưng nào soft bubu load 4 acc mà hok bị ban thì em làm

nghỉ đi bà con, mấy đợt cũng kiên trì với nó lắm nhưng đợt này ớn luôn, nghỉ cho nó ngồi nhìn tự ra tiền nó xài :)). Mình không làm thì nó cũng ko có gì ăn đâu

em nghĩ rồi mấy bác, đang chuyển nhà qua kolo, giá tuy thấp nhưng sài phần mềm ngoài được, ít bão, load ok, làm việc ban ngày cũng như đêm, gần giờ VN...
newbie bên đó nên bác nào góp ý em với...
Còn bác nào chưa tìm ra nhà mới thì đi với em cho vui, hồi nào hết bão về lại

Em thấy soft nao cũng ban hết . Dùng phần mềm của nó còn ban nữa là ... Qua kolo chơi lại đi .
nãy giờ em dùng phần mềm của nó ổn định nè bác... bác bị ban mới đây hay hồi chiều vậy?
Em cũng qua kolo rồi , bên đó load ngon thật nhưng rate thì bèo quá.
Giờ đi ngủ khuya dậy Qlink vậy, hi vọng hết bão

nãy giờ em dùng phần mềm của nó ổn định nè bác... bác bị ban mới đây hay hồi chiều vậy?
Em cũng qua kolo rồi , bên đó load ngon thật nhưng rate thì bèo quá.
Giờ đi ngủ khuya dậy Qlink vậy, hi vọng hết bão
khuya mình vậy đánh được tí.....đang đánh thì 1 acc khoa 10p và 1 acc ban ... chán

chưa hết bão nhá gõ 4 acc mỗi acc chua tới 7 code die cả 4 acc :S:binhsua48:

khuya mình vậy đánh được tí.....đang đánh thì 1 acc khoa 10p và 1 acc ban ... chán

View attachment 28034
chưa hết bão nhá gõ 4 acc mỗi acc chua tới 7 code die cả 4 acc :S:binhsua48:
Gõ bằng XD thì ko sao. Thử sang Bubu thì nó ban mất 1 acc của mình vì lỗi release rồi :m106:

Lần này chuyển nhà đi lun quá, em đang gõ tạm client của nó(chạy thêm một acc nữa với Sanboxie ), không dám dùm soft khác, nếu mà ban nữa thì bỏ lun. Làm kiểu này cực thấy bà mà cũng đầu hơi gì bên kia nhiều (thức khuya muốn chết). Mình đã chịu cực mà nó còn không tha thì cho nó làm ăn một mình vậy.

Last edited by a moderator:
Tuần trước tranh thủ kiếm được 10$ trước khi bão về, tuần này thì bão triền miên, khỏi kiếm ăn luôn. :binhsua160:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,800
172,875
Latest member
NGUYENPHUTHUAN

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week