[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
Tuần trước tranh thủ kiếm được 10$ trước khi bão về, tuần này thì bão triền miên, khỏi kiếm ăn luôn. :binhsua160:

Chạy qua mấy bên captcha kia làm thử nhưng cuối cùng vẫn thích làm Qlink hơn bác ah, vừa mới bị lock 10 ' xong. Thồi bỏ nó đi lun, chán rồi, 3 ngày rồi không làm ăn đc gì.

Chạy qua mấy bên captcha kia làm thử nhưng cuối cùng vẫn thích làm Qlink hơn bác ah, vừa mới bị lock 10 ' xong. Thồi bỏ nó đi lun, chán rồi, 3 ngày rồi không làm ăn đc gì.

Bạn dùng thử soft XD xem, mình thấy gõ cũng ok lắm. Mình gõ tầm 80 code/4 acc mà ko thấy nó ban. Tự nhiên dở hơi out ra gõ bằng bubu được 2 code nó ban vĩnh viễn luôn 1 acc :(. Đang chờ xem sáng mai nó có thả mình ra ko.

Bạn dùng thử soft XD xem, mình thấy gõ cũng ok lắm. Mình gõ tầm 80 code/4 acc mà ko thấy nó ban. Tự nhiên dở hơi out ra gõ bằng bubu được 2 code nó ban vĩnh viễn luôn 1 acc :(. Đang chờ xem sáng mai nó có thả mình ra ko.
xd nó chạy nhưng nó mà đơ acc là coi chừng banned luôn :(

4 ngày em cầy dc 17 con minpay rồi tb hơn 1k/ con.cao nhất là 2k2.
Bị vĩnh viễn 3 con rồi nhưng đều trên 1k có được pay k. Tỷ lệ là bn % nó pay cho. Lan tr em bị 1 acc nó cũng pay lan nay k biết tn cả.
E dùng vinateam ban đêm ít nhất trên 130 cap thì mới bị treo. Chưa có trường hợp nào bị treo dưới 100 cả. Log 3ac cứ gõ dc 120 lại out log ac khac.
3 con kia bị treo là quên k tắt unikey thôi.

Mà sao mn chuyển hết kolo vậy sao k sang mega làm rate cũng dc mà ít band hơn thằng này gõ cẩn thận là ok mà. Ban đêm 3acc spedd cũng trên 20 rồi

4 ngày em cầy dc 17 con minpay rồi tb hơn 1k/ con.cao nhất là 2k2.
Bị vĩnh viễn 3 con rồi nhưng đều trên 1k có được pay k. Tỷ lệ là bn % nó pay cho. Lan tr em bị 1 acc nó cũng pay lan nay k biết tn cả.
E dùng vinateam ban đêm ít nhất trên 130 cap thì mới bị treo. Chưa có trường hợp nào bị treo dưới 100 cả. Log 3ac cứ gõ dc 120 lại out log ac khac.
3 con kia bị treo là quên k tắt unikey thôi.

Mà sao mn chuyển hết kolo vậy sao k sang mega làm rate cũng dc mà ít band hơn thằng này gõ cẩn thận là ok mà. Ban đêm 3acc spedd cũng trên 20 rồi
Ngon vậy bác.
Ý bác là gõ khoảng 100 code rồi out ra log acc khác vào làm tiếp à

Ngon vậy bác.
Ý bác là gõ khoảng 100 code rồi out ra log acc khác vào làm tiếp à

Có người bảo mình điên nhưng mình thấy k điên tý nào đó là cách tốt nhất mình làm và thấy hiệu quả.
K lên làm buổi sáng vì dễ band lắm. Chỉ lên làm từ 2h chiều đến 6h tối . Mình log 4acc cùng lắm cũng chỉ treo 1-2 lần k đáng kể. Tuy rate chỉ là 0.45 nhưng cũng hơn kolo nhiều. Mục đích làm buổi chiều chỉ để đủ minpay thôi. Đủ min rồi thì ok k sợ nữa.
Buổi tối chỉ lên log 1-2 acc/ lan. Gõ tầm hơn 100 cáp thì tạm dừng gõ acc khác. Cứ lặp đi lặp lại nhuư vậy đ àn acc hơn 20con cuả mình thì lo gì bị band. Ví dụ 100 cap x 20 ac x 2 vòng x 7 ngày =?
Lên có 1 danh sách những acc đã bị treo ghi rõ thời gian để qua 24h chiến tiếp.
ở đây mình dùng sof vinateam của bac vinacaptcha. Mua 200 điểm là 3$ ý.
Thấy mỗi cái này là trụ dc lâu nhất ban đêm bét nhất cũng phải trên 130 mới có nguy cơ treo
Nếu k yên tâm có thể copy riêng 2 thư mục và mở 2 tap sẽ đỡ hơn là 1 tap log 2 acc. Lâu lâu lên reSEt moderm để nó fix laại ip nữa.
Trong thờ kỳ này chỉ có thể làm như vậy thôi. Xl vid ol bằng dt k up hinh dc. Lúc nào ngủ dậy em sẽ up đàn acc của E cho các Bác sem.
Đó là cách của mình và trong 17 acc chỉ có 3acc bị vĩnh viên do mải face quên tắt unikey.
Làm thế này cực lắm k khuyến khích ai làm theo cả chỉ tham khảo thôi vì nó còn phụ thuộc vào nhiều nguyên nhân . Mà nguyên nhân chính là thằng Qnjlk

Last edited by a moderator:
M.n cho hỏi mấy cái này là lỗi gì nhỉ
Yes, on Mon Jul 29 20:47:12 2013
for releases
until Mon Jul 29 20:57:12 2013
Yes, on Mon Jul 29 10:55:38 2013
for recaptcha
đánh tỉ lệ toàn >93% mà vẫn bị ban éo hiểu

M.n cho hỏi mấy cái này là lỗi gì nhỉ
Yes, on Mon Jul 29 20:47:12 2013
for releases
until Mon Jul 29 20:57:12 2013
Yes, on Mon Jul 29 10:55:38 2013
for recaptcha
đánh tỉ lệ toàn >93% mà vẫn bị ban éo hiểu
oánh kiểu j cũng dính thôi! do thằng qlink đó !

vl vậy à, chẳng nhẽ gõ đc 4 acc 500 code lại bỏ dở, cố gõ nốt mà nó ban forever thì :binhsua140:
vậy cố nốt đi bạn ! :D bỏ cũng chết mà gõ cũng chết ! thôi đằng nào cũng chết thì ta cứ oánh như sẽ phải chết đi :binhsua146:

vậy cố nốt đi bạn ! :D bỏ cũng chết mà gõ cũng chết ! thôi đằng nào cũng chết thì ta cứ oánh như sẽ phải chết đi :binhsua146:
không cố thì còn thoi thóp chứ cố quá là quá cố luôn :binhsua85:
p/s: một acc 96x vừa đi vĩnh viễn:binhsua32:

không cố thì còn thoi thóp chứ cố quá là quá cố luôn :binhsua85:
p/s: một acc 96x vừa đi vĩnh viễn:binhsua32:
ăc ! hơn 800 là đc rồi cố lên 1k mà làm j ! phí công :))

oánh kiểu j cũng dính thôi! do thằng qlink đó !

vl vậy à, chẳng nhẽ gõ đc 4 acc 500 code lại bỏ dở, cố gõ nốt mà nó ban forever thì :binhsua140:

để mai mốt coi tình hình thử đi bác, em lúc sáng cố lắm nhưng được vài code là ban liền ,vẫn còn đống acc 500 nè

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,800
172,875
Latest member
NGUYENPHUTHUAN

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week