[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.

Mấy bác nhìn xem em đánh vậy mà bị khóa 10p . Không hiểu sao nữa . Bác nào giải thích giùm em với .

Attachments

13.2 KB · Views: 48
Last edited by a moderator:
Ok, nếu đình công thì ai sẽ đình công đây bác, có hội đình công chăng ? Nếu ta đồng lòng đình công thì có thể, nhưng có 1 điều muôn thuở là Việt Nam mình thời đại này (hiện nay) không còn đồng lòng để cùng chung một hướng !

a huy oi, add cho em mấy ac qlink với, em inbox nha

Những bạn nào sử dụng Client của Qlink cảm thấy bất tiện khi cứ phải Alt+Tab mỗi khi gõ xong 1 acc thì có thể sự dụng soft Autohotkey
tính năng của soft cũng đơn giản : Tạo hotkey :))
Mục đích của chúng ta là làm sao khi gõ xong 1 code sau đó bấm Enter, Enter vừa có chức năng "Enter" vừa có chức năng "Alt+Tab"
1) Download Autohotkey tại Autohotkey.com sau đó cài đặt (cái này chắc ai cũng bik :D)
2) Sau khi cài đặt, ra ngoài desktop click chuột phải >> New >> Autohotkey Script để tạo 1 file Script mới (các bạn mún đặt tên file là gì cũng được)
3) click chuột phải vào file đó >> Edit Script
4) Copy đoạn Script này vào phần cuối trống
Enter::
Send {Enter}
Send !{Tab}
return

(nhận tiện cảm ơn bác namit2507 và bác 1008 đã cung cấp đoạn Script này)
5) cuối cùng Save và Close
6) mỗi khi gõ thì mở file đó lên, nếu thấy biểu tượng chữ H ở thanh trạng thái góc phải dưới màn hình tức là file đang mở (Lưu ý là phải trỏ chuột là biểu tượng đó nếu tên biểu tượng trùng với tên file là ok).
PS : Một chút kiến thức nho nhỏ chia sẻ đến anh em, nên làm trên Client của nó để đỡ bị ăn ban các bác ạ :D
Quá tuyệt vời. Cảm ơn bác !! E cũng đang đau đầu vụ alt tab :)). Thế này dùng client của nó khỏi cần soft của bên thứ 3. Đỡ ăn ban mà thu nhập cũng ổn, ko thua kém soft kia là mấy :D

Quá tuyệt vời. Cảm ơn bác !! E cũng đang đau đầu vụ alt tab :)). Thế này dùng client của nó khỏi cần soft của bên thứ 3. Đỡ ăn ban mà thu nhập cũng ổn, ko thua kém soft kia là mấy :D

Mua liscen SB nữa là tuyệt vời luôn bác :binhsua141:

Qlink bão lớn rồi, không làm gì cũng ban, vài trăm code là ban. Kiểu này thì làm không công cho nó chứ chẳng lên đủ Min pay nỗi, anh em nào có tip thì share với

ban nhiều trường hợp nó vẫn pay nha bạn, đủ min là còn hi vọng
tình hình là em nghiên cứu qua làm kolo rồi bác ah, thà ăn ít mà ổn định còn hơn bên này kiếm không ra cháo mà ăn.
Bác nào có link topic kolo cho em xin với

đã thử với bubu soft ! 4 acc thì 3 acc lên đc mỗi acc 8code 1 acc 3 code đứng luôn ! nhưng vẫn còn lên code ! tạm dừng cái là ăn ban ngay và luôn ! vậy nên mình thiết nghĩ soft bubu chỉ nên gõ 3 acc ! và chỉ gõ và dừng 1 lần trong ngày ! bạn nào test thử xem ! :D

tình hình là em nghiên cứu qua làm kolo rồi bác ah, thà ăn ít mà ổn định còn hơn bên này kiếm không ra cháo mà ăn.
Bác nào có link topic kolo cho em xin với
trong box capt đó bác, chuyển nhà hết cho nó ngồi ôm cái nồi không cói nó ăn gì để sống :))

- - - Updated - - -

Sao mình bị ban nhiều mà có thấy nó pay lần nào đâu ta :binhsua80:
bác saigonit nó để ý rồi banned bao nhiêu nó cũng ko pay đâu ;))

trong box capt đó bác, chuyển nhà hết cho nó ngồi ôm cái nồi không cói nó ăn gì để sống :))

- - - Updated - - -

bác saigonit nó để ý rồi banned bao nhiêu nó cũng ko pay đâu ;))

OK bác, kiếm cap nào ngon hơi cho anh em tham gia với đi, em tìm hiểu sáng giờ mà không biết nên làm cái nào

bó tay luôn, làm trên client nó cũng ban release
2 ngày rồi, cả hội của em bị ban hơn 20 nick, lock thì khỏi kể lun --> chỉ làm trên client của nó, thấy ổn ổn thì chạy 2 acc không dùng soft thứ 3 mà chẳng thằng nào kiếm ra miếng cháo... thôi chờ bão tan vậy. Bác nào làm được cập nhập tình hình cho anh em biết với

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,618
172,675
Latest member
buncuatui

Most viewed of week

Most viewed of week