[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
đọc đi rồi sẽ hiểu! ( tiền vẫn chưa về )
Qlink Nhóm Supervisor.com
Kiếm tiền THÊM bây giờ!
Bạn có mệt mỏi làm việc như typer theo các quy định của người khác? Bây giờ bạn có thể làm cho bạnRIÊNG đội và làm cho rất nhiều tiền hơn trên đường!
Chúng tôi đang mở rộng cửa với tất cả mọi người, vì vậy mà bạn có thể trở thành một giám sát Qlink và hình thành các đội của riêng bạn , theo bạn lệnh và chia sẻ các chi phí theo cách bạn nghĩ là tốt nhất.
100 người đầu tiên mà đăng ký một tài khoản mới TUẦN NÀY với chúng tôi sẽ có được một tài khoản SUPERVISOR MIỄN PHÍ.
Nhanh lên! Chúng tôi sẽ được tính phí một khoản phí đăng ký nhỏ US $ 5 cho tất cả mọi người sau khi khuyến mãi này hết hạn.
Đó là đúng, chúng tôi chỉ chạy quảng cáo này miễn phí cho hàng trăm giám sát viên đầu tiên tới. Tất cả các giám sát có sẵn trong sau phường sẽ phải trả một, vẫn còn khá hợp lý, US $ 5 lệ phí.
Đừng phí thời gian và đăng ký nếu bạn có một vài người bạn cùng tham gia vào cuộc phiêu lưu mới này!
ĐĂNG KÝ TÀI KHOẢN CỦA BẠN MỚI SUPERVISOR ĐÂY
Hix, mình có đọc rồi, nhưng click vào đăng ký thì server toàn quá tải thôi, vậy tức là phải chờ hết tuần này thì mình mới có thể đăng ký bình thường hả bạn ? :(

Thằng này nó trả từ trên xuống thấp thì phải, U2 thì xong hôm thứ 7 của mình U52xxxxxx thì về hôm t3, mấy bác số sau chắc mai mốt gì về thôi :D

đã về tối quá luc 10h ! đc có 4.88$

Gõ Qlink mà được nhiều vậy ah? promotions quá. Mình gõ đc hơn 800 là ko dám gõ thêm sợ bị bann.
hả! như thế mà nhiều gì ! người ta gõ 1 ngày 5-15$ mình gõ cả tuần chưa đc 5$ mà nhiều gì bạn :eek:

ngoài lề tí, các cậu cho mình hỏi, giờ bán PM ở chỗ nào uy tín tí nhớ, trc hay bán ở hienlr mà lại die rồi :v

nó lại giảm rate h` vàng còn có 0.8$ à các bác , wa ggs ở luôn cho rồi:mad:
facked nó ! đã ban rẹc rẹc mà rate lại giảm 0.5 cho giờ vàng ! :mad:

xem bảng rate qlink ở chỗ nào vậy các bạn, vào trang của nó không thấy có bảng rate
đăng nhập vào phát là bảng rate đập vào mắt mà :rolleyes:o_O ! trước khung đăng nhấp có cái time đó ! để ý cái time đó rồi đăng nhập thấy bảng rate thì so với time đó => rate hiện tại :cool:

đăng nhập vào phát là bảng rate đập vào mắt mà :rolleyes:o_O ! trước khung đăng nhấp có cái time đó ! để ý cái time đó rồi đăng nhập thấy bảng rate thì so với time đó => rate hiện tại :cool:

nhưng mình đăng nhập vào ko thấy bảng rate nào cả. hay tại mình làm cho group nên ko có nhỉ ?

nhưng mình đăng nhập vào ko thấy bảng rate nào cả. hay tại mình làm cho group nên ko có nhỉ ?
làm cho Goủp cũng có ! nhưng cái bảng rate thì rate sẽ thấp hơn bản chính thức nhưng nó đề thế chứ luơng vẫn bình thường

sao mình không vào được trang chủ để đăng ký nhỉ? đã gửi mail như hướng dẫn. Bác nào cho em cái link địa chỉ cái.

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,761
172,830
Latest member
Huuloc14112000

Most viewed of week