[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
bác nào cho e xin cái rate h Việt Nam với ạ. Tình hình là đói kém nên muốn quay lại với thằng này :(

bác nào cho e xin cái rate h Việt Nam với ạ. Tình hình là đói kém nên muốn quay lại với thằng này :(
Giờ QlinkGroup = Giờ Việt Nam - 11 tiếng

ban ngày load nhanh và ổn định nhất bạn ạ nhưng hay banned
Đêm vào sáng sớm bao giờ cũng là thời điểm Rate cao và load nhanh nhé bạn. Để tránh bị khóa tối đa thì nên dùng phần mềm XUAN DUC.

tien ve nhe cac tinh yeu ui :p
The amount of 1.94 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U2721100->U320000. Memo: API Payment. Qlinkgroup Payment.. Date: 12:58 08.02.14. Batch: 48149078.

nó về sớm quá các bác ơi..

The amount of 3.83 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U2721100->U5770545. Memo: API Payment. Qlinkgroup Payment.. Date: 13:15 08.02.14. Batch: 48151018.

Đêm vào sáng sớm bao giờ cũng là thời điểm Rate cao và load nhanh nhé bạn. Để tránh bị khóa tối đa thì nên dùng phần mềm XUAN DUC.
sorry, mình lại cứ tưởng ban ngày. giờ qlink và giờ viet nam có chênh lệch nhau không bạn dánh máy nhỉ?

sorry, mình lại cứ tưởng ban ngày. giờ qlink và giờ viet nam có chênh lệch nhau không bạn dánh máy nhỉ?
Giờ QlinkGroup = Giờ Việt Nam - 11 tiếng

giảm rate rồi các bác Zzzzz 0.85
qlink khó gõ chỉ sau CT, còn chuyện dễ hay ko là do cách gõ hoặc do nó ăn ban hay ko ......

móa ! lại giảm rate ! giờ vàng đc có 4 tiếng mà lại giảm rate ! đóe thức khuya nữa !

hình như thằng này nó đếm theo kí tự chứ không phải đếm theo ảnh, ví dụ ảnh có 2 kí tự nó sẽ tính +2 (mình dùng phần mềm của chính nó qlinkgroup để test). có phải ko các bạn

tiền tuần này có bác nào về chưa !
đầu tiên khen miếng! avata gấu bạn xinh đấy
ghen tỵ quá đi mất
tiếp theo là tiền nó vẫn chưa về

cuối cùng ! là rate giờ vàng đã giảm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872