[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
hix, không hiểu sao tuần trước $ vẫn chưa về Zzz
dự là những người có PM U5xxxx giống tui chưa về, tình trạng đang xảy ra bên mega

Last edited:
tiền về hôm t7 r` nhé bạn :)
làm j có cắc nào về!
chém gió à ! sao Tớ U5 mà ko có j cả

sao đến giờ mà vẫn chưa thấy tiền đâu

Quote lại =="

Mình là người mới, mọi người giúp mình chút đi :(
đọc đi rồi sẽ hiểu! ( tiền vẫn chưa về )
Qlink Nhóm Supervisor.com
Kiếm tiền THÊM bây giờ!
Bạn có mệt mỏi làm việc như typer theo các quy định của người khác? Bây giờ bạn có thể làm cho bạnRIÊNG đội và làm cho rất nhiều tiền hơn trên đường!
Chúng tôi đang mở rộng cửa với tất cả mọi người, vì vậy mà bạn có thể trở thành một giám sát Qlink và hình thành các đội của riêng bạn , theo bạn lệnh và chia sẻ các chi phí theo cách bạn nghĩ là tốt nhất.
100 người đầu tiên mà đăng ký một tài khoản mới TUẦN NÀY với chúng tôi sẽ có được một tài khoản SUPERVISOR MIỄN PHÍ.
Nhanh lên! Chúng tôi sẽ được tính phí một khoản phí đăng ký nhỏ US $ 5 cho tất cả mọi người sau khi khuyến mãi này hết hạn.
Đó là đúng, chúng tôi chỉ chạy quảng cáo này miễn phí cho hàng trăm giám sát viên đầu tiên tới. Tất cả các giám sát có sẵn trong sau phường sẽ phải trả một, vẫn còn khá hợp lý, US $ 5 lệ phí.
Đừng phí thời gian và đăng ký nếu bạn có một vài người bạn cùng tham gia vào cuộc phiêu lưu mới này!
ĐĂNG KÝ TÀI KHOẢN CỦA BẠN MỚI SUPERVISOR ĐÂY

haizz.....móa nó >20$ mà k thấy tiền về.. mail cho nó thì nó đưa vào danh sách auto reply..

con mịa nó.. chắc nghỉ luôn quá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,805
172,877
Latest member
lukaass1

Most viewed of week

Most discussed of week