[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
The amount of 6.52 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U2721100->U5727999. Memo: API Payment. Qlinkgroup Payment.. Date: 13:39 24.02.14. Batch: 49629009.

1 suất cho xác nhận $ QlinkGroup đã về :)

sao mình đăng ký thì xong mail nó gữi về là

Hello,

Please go to www.qlinkgroupsupervisor.com website to setup an admin account.

You will need to provide a valid email address to receive confirmation link to setup an account.
You will also need to enter correct payment information.
If you enter wrong or invalid payment information, qlinkgroup will not be responsible for any payment delays.
Correcting a payment information could take up to 10 to 15 business days.

Sincerely,
QlinkGroup.com Customer Service.

Vào trang trên đăng kí thì error là sao hã các bác :(

mấy bác gõ = soft gì thế cho mình xin với

mới gõ thì nên gõ bằng qlink client đăng nhập 1 ID, còn gõ nhanh rồi thì dùng xiaoa (free) đăng nhập nhiều ID, pro solo thì mua soft Xuan duc 0,5$/tháng. nhưng nó phát hiện ra là nó cảnh cáo.
nhưng ko hiểu sao gõ bằng xiaoa 100 code thì trong tài khoản ID chỉ nhận đc khoảng 80 code.

đã thấy payment sheet mà sao chưa thấy tiền về pm nhỉ

rate lại giảm ! mà mâấy khung giờ kia lại ko tăng ! nốt hôm nay dậy sớm ! mai ngủ cho đã

đúng là mình làm cho group. sao họ lại ko cho mình xem bảng rate và tiền thanh toán nhỉ, mình biết đâu mà lần nhỉ
vì chỉ có acc chủ mới xem được chính xác.. chủ group ko thể đưa acc chủ cho bạn được! mà sao bạn ko solo đi_việc gì phải làm cho group!

vì chỉ có acc chủ mới xem được chính xác.. chủ group ko thể đưa acc chủ cho bạn được! mà sao bạn ko solo đi_việc gì phải làm cho group!
giờ có đăng ký được đâu nữa bạn. Mình vừa vào thử đăng ký toàn lỗi sever. chú ý rate của bạn cộng 0.1 ra rate của chủ group
cứ thế mà tính.:)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,677
Latest member
hungnedungso

Most viewed of week