[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
U4 ai ve chua? :rolleyes:

Mình xác nhận U5 đã pay lúc 22h30 hôm qua nhé các bạn, muộn quá nên giờ mình mới xác nhận được :)

mấy bác cho hỏi mấy bác gõ 1h được bao nhiêu $ thế. e định chuyển qua chơi thể loại này

mấy bác cho hỏi mấy bác gõ 1h được bao nhiêu $ thế. e định chuyển qua chơi thể loại này
4-5$/10h gõ xog hoa mắt chóng mặt :D

bác nào cho mình xin cái soft gốc của qlink mà update rồi được không , gõ bật 2 soft gõ song song cho mau chứ soft XD nhập acc lâu mà load hình khá chậm so với bật phần mềm gốc của qlink . bác nào có thì up giùm mình cái file với nhé , lúc gởi rồi thì làm ơn quote lun mình cám ơn bằng cái thank :)

bác nào cho mình xin cái soft gốc của qlink mà update rồi được không , gõ bật 2 soft gõ song song cho mau chứ soft XD nhập acc lâu mà load hình khá chậm so với bật phần mềm gốc của qlink . bác nào có thì up giùm mình cái file với nhé , lúc gởi rồi thì làm ơn quote lun mình cám ơn bằng cái thank :)
bạn vào site qlink download!

bạn vào site qlink download!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,488
172,575
Latest member
amgvietnam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week