[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
Mình mới tham gia dự án Qlink sáng nay. Có vài câu hỏi mọi người giải đáp giúp nhé!
1. Qlink có phân biệt viết hoa & thường không? (mình viết thường vẫn nhận)
2. Mình gõ 1 tiếng được khoảng 500 Captcha, đối với người mới như vậy thì chậm hay được rồi :) ?
3. Khung giờ nào mình gõ captcha tiền nhiều nhất ạ?
4. Gõ có cần chính xác 100% mới được nhận hay chỉ tương đối cũng được? (Nói thật nhiều từ loằng ngoằng mình toàn gõ bậy, sáng bỏ qua nhiều quá bị ban mất 2 ID nên chả dám bỏ)
5. Gõ sai nhiều quá có bị trừ tiền hay gì không?
Cám ơn mọi người nhiều, Thân!

Mới vừa nhận được $ tuần này_U4 nhé! Tuần trước thì chưa nhận được, ae có ai đồng cảnh ngộ ko?
tớ chả nhận đc $ của tuần nào cả ! mới nhận đc $ pp tuần này hồi trưa! tuần trước nó scam cmnr

Xác nhận đã nhận được $ tuần này của Qlink qua U5 nhé các bạn:), tuần nào cũng nhận đủ
U5 đây bác chả thấy gì ! tuần trước cũng ko có ! bác có xu nào ko ?

U5 tuần trước vẫn có đều mà bạn, chút PM vào đc mình chụp cho bạn xem nhé.:)Qlink dạo này thanh toán khá nhanh

Mình mới tham gia dự án Qlink sáng nay. Có vài câu hỏi mọi người giải đáp giúp nhé!
1. Qlink có phân biệt viết hoa & thường không? (mình viết thường vẫn nhận)
2. Mình gõ 1 tiếng được khoảng 500 Captcha, đối với người mới như vậy thì chậm hay được rồi :) ?
3. Khung giờ nào mình gõ captcha tiền nhiều nhất ạ?
4. Gõ có cần chính xác 100% mới được nhận hay chỉ tương đối cũng được? (Nói thật nhiều từ loằng ngoằng mình toàn gõ bậy, sáng bỏ qua nhiều quá bị ban mất 2 ID nên chả dám bỏ)
5. Gõ sai nhiều quá có bị trừ tiền hay gì không?
Cám ơn mọi người nhiều, Thân!
1. Qlink gõ không cần phân biệt chữ hoa chữ thường vẫn được.
2. Gõ 1 tiếng được 500 captcha với người mới thì cũng không chậm lắm, tốc độ dần dần sẽ nhanh thôi, tuy nhiên phải chọn giờ load nhanh mà làm
3. Khung giờ nhiều tiền là vào ban đêm tầm 12h trở ra đến <6h sáng là được
4. Không ai bảo gõ chính xác 100% bạn mới đc nhận lương cả, chỉ cần không bị khóa và số điểm mỗi tuần đạt 800 điểm trở lên là được thanh toán (chính xác 80% vẫn bình thường)
5. Gõ sai nhiều sẽ bị khóa chứ không bị trừ tiền do gõ sai, chỉ tính tiền cho các từ gõ đúng thôi nhé bạn. Nhiều khi nó khùng nên cũng khóa lung tung lắm, cẩn thân nhé
Hy vọng câu trả lời này làm bạn hài lòng:)

Last edited:
  • Like
Reactions: gpk
khả năng qlink scam tiền tuần trước là quá cao. tới h mình cũng chưa nhận được !

khả năng qlink scam tiền tuần trước là quá cao. tới h mình cũng chưa nhận được !
Các tuần Qlink đều thanh toán bình thường mà, kể cả tuần trước cũng vậy. đây là thanh toán tuần trước của Qlink mình post như đã hứa để các bạn kiểm chứng nhé:)

1. Qlink gõ không cần phân biệt chữ hoa chữ thường vẫn được.
2. Gõ 1 tiếng được 500 captcha với người mới thì cũng không chậm lắm, tốc độ dần dần sẽ nhanh thôi, tuy nhiên phải chọn giờ load nhanh mà làm
3. Khung giờ nhiều tiền là vào ban đêm tầm 12h trở ra đến <6h sáng là được
4. Không ai bảo gõ chính xác 100% bạn mới đc nhận lương cả, chỉ cần không bị khóa và số điểm mỗi tuần đạt 800 điểm trở lên là được thanh toán (chính xác 80% vẫn bình thường)
5. Gõ sai nhiều sẽ bị khóa chứ không bị trừ tiền do gõ sai, chỉ tính tiền cho các từ gõ đúng thôi nhé bạn. Nhiều khi nó khùng nên cũng khóa lung tung lắm, cẩn thân nhé
Hy vọng câu trả lời này làm bạn hài lòng:)
Cám ơn anh nhiều, câu trả lời rất đầy đủ. À cho em hỏi thêm 1 captcha mình gõ có một số chữ nhìn k rõ mình gõ đại có được tính đúng k ạ, hay phải gõ chuẩn hết mới được tính là 1 điểm.

Cám ơn anh nhiều, câu trả lời rất đầy đủ. À cho em hỏi thêm 1 captcha mình gõ có một số chữ nhìn k rõ mình gõ đại có được tính đúng k ạ, hay phải gõ chuẩn hết mới được tính là 1 điểm.
Gõ đại đương nhiên là không được tính đúng, mà gõ đại theo kiêu aaaa, bbb, sss xx... là nó còn khóa ngay vì tạo thư rác đấy nhé em. Cố gắp căng mắt ra mà nhìn để gõ cho chuẩn, chữ nào bị lỗi có thể ấn esc để bỏ qua, không được ấn nhiều sẽ bị khóa, cũng không nên dùng dấu ? để thay cho các chữ bị lỗi như qlink nói. ?
Chúc e sớm làm thành công ở dự án này nhé:)

vẫn chưa nhận đc $ về PM ! ai cũng về sao có mình em là nó về mỗi PP còn lại 2 tuần chả thấy đâu ! fack du qlink

đang hóng U4 chắc mai về :p

hu hu hu vẫn chư có $ của tuần nào cả

Tuần trước đã nhận vào thứ 3. Em là U5 nè bác... Bác gửi mail cho nó ak. E gửi 2 mail, nó reply cả 2 luôn đấy

Các tuần Qlink đều thanh toán bình thường mà, kể cả tuần trước cũng vậy. đây là thanh toán tuần trước của Qlink mình post như đã hứa để các bạn kiểm chứng nhé:)
View attachment 28155
bạn là một trong số những người nhận được. cá nhân tôi và nhiều bạn khác nữa chưa nhận được, tôi không nghi ngờ việc bạn nhận được tiền. bằng chứng của bạn ko có nghĩa qlink đã pay tiền cho những người như bọn tôi !

bạn là một trong số những người nhận được. cá nhân tôi và nhiều bạn khác nữa chưa nhận được, tôi không nghi ngờ việc bạn nhận được tiền. bằng chứng của bạn ko có nghĩa qlink đã pay tiền cho những người như bọn tôi !
Híc. Megatypers nó cũng như vậy đó. Thế bạn mất có nhiều không? thử gửi thư cho nó xem. và đây là Yahoo hỗ trợ của Qlink nhé bạn: qlinkgroup

Tuần trước đã nhận vào thứ 3. Em là U5 nè bác... Bác gửi mail cho nó ak. E gửi 2 mail, nó reply cả 2 luôn đấy
chả có xu nào ! 2 tuần rồi ! nó scam tớ rồi ! 11$ đó :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,516
171,559
Latest member
kimsmotorbike

Most viewed of week

Most discussed of week